ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    1,187
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,844

Exclamation ช่วยแนะนำคีย์บอร์ดราคาไม่แพงหน่อยครับ

ตอนนี้ผมใช้ microsoft wired keyboard 600 อยู่ แล้วเหมือนว่าจะมีปัญหา คือเวลาเล่นเกม Grid หรือโปรแกรม Bluestack แล้วอยู่ดีๆ คีย์บอร์ดก็ค้างแล้วพิมพ์ยาวไปเลย ต้องเสียบ usb ใหม่ตลอด

แนะนำคีย์บอร์ดหน่อยครับ ขอราคาไม่แพง ไม่เน้นสีสันหรูหราครับ อยากให้มีปุ่มเพิ่มเสียง ลดเสียง ปุ่มปิดเสียง เหมือนอันเดิมอ่ะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมใช้ของ NUBWO ก็โอเคนะครับ มีให้ปรับเสียงเหมือนกัน สวยด้วย แนว เกมส์เมอร์

Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    1,187
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,844
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helloweentz อ่านกระทู้
    ผมใช้ของ NUBWO ก็โอเคนะครับ มีให้ปรับเสียงเหมือนกัน สวยด้วย แนว เกมส์เมอร์
    รุ่นไหนครับ พอแนะนำได้ไหมครับ อยากได้ไม่ใหญ่มากด้วยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ผมใช้ของเดล dell ครับ ทนมากๆ 7-8 ปี แล้วยังไม่ลอก ใช้ได้ครบทุกปุ่มเลยครับ

ข้อเสียที่พบนิดหน่อยคือ พิมพ์แล้วมันจะมีเสียงแก๊กๆ และไม่นุ่มมือเท่าไรนัก คงเป็นเพราะว่ามันเก่าแล้วด้วย แต่ผมชอบนะ กดแล้วดังแต๊กๆ คือเราจะได้รู้ว่าเรากดไปแล้ว ราคาสองร้อยกว่าบาทได้ สมัย 7 ปีที่แล้วอะนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mamypoko88 : 20th June 2017 เมื่อ 00:24
    Thanks you. My Friends. blog | web | vps | tools

กล่าวขอบคุณ
    245
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    300 บาท ใช้ได้ครับใช้อยู่
    https://online.advice.co.th/product/...keyboard-black

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    NUBWO NK-09