ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    In middle of the War
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 919
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supakit01 อ่านกระทู้
    ของผมหายแล้ว ลงใหม่ใช้แคล็กของ CODEX เล่นยาวเลยยังไม่มีหลุด
    แคล็กของ CODEX เอามาจากไหนครับ มีวาปไหมมม
    ==>SHIP<==

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    ตอนลงก็มีให้เลือกไงครับ (crack by Baldman + steam emu by Codex or 3DM or Ali213).

ยังติดนิสัยคนทั่วไปที่ชอบกดแต่ Next Next Ok Ok ข้ามไปเรื่อยบ่อยๆ จนไม่ทันอ่านอะไรก่อน ปัญหาทำตามความเคยชินนี่ก็เรื่องนึงที่คนส่วนมากเป็น อื่นๆอีกเช่นการตั้งชื่อไฟล์ตามใจ ใช้แต่ IDM โหลดตลอดชาติ ใช้แต่บราวเซอร์ตัวเดิมๆไม่ลองเปลี่ยน ๆลๆ

หรือพูดถึงโหลดมาจากที่อื่นครับถึงไม่มีให้เลือกอะไรทำนองนั้น ถ้าจากที่อื่นควรระบุแต่ต้นเพราะไม่งั้นจะเป็นการนำปัญหาของตัวอื่นมาโพสแล้วเกิดความสับสนได้ โหลดจา่กไหนควรถามเจ้าของโพสไว้ก่อน

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    รบกวนใครก็ได้อัพ crack ของ Codex ให้หน่อยได้ไหมครับ พอดีโหลดจากเว็บบิทมา

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    https://openload.co/f/MnbQ2qHPY1s/De..._4_Emu%27s.rar

แคล็กแยกเอามาจากเว็บ fitgirl repack โหลดเอามี Crack 3 ตัว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekkchai22 : 23rd June 2017 เมื่อ 16:26

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ผมลองลบเเล้วลงใหม่ ใช้ crack by Baldman 3DM - ตัวที่ 3 เล่นได้ยาวเลยเกือบ 3ชม.เเล้วไม่ค้าง
    แต่ลืมเก็บเซพของเดิมใว้ เล่นได้ LV35 - 30% ตอนนี้เล่นได้ LV 20 - 15%

ก่อนหน้าค้างทุกๆ 30นาทีใช้ crack by ตัวเเรก

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 02jazz อ่านกระทู้
    ผมลองลบเเล้วลงใหม่ ใช้ crack by Baldman 3DM - ตัวที่ 3 เล่นได้ยาวเลยเกือบ 3ชม.เเล้วไม่ค้าง
    แต่ลืมเก็บเซพของเดิมใว้ เล่นได้ LV35 - 30% ตอนนี้เล่นได้ LV 20 - 15%

ก่อนหน้าค้างทุกๆ 30นาทีใช้ crack by ตัวเเรก
    ลืมเก็บเซพไว้เหมือนกัน 5555

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7

ขอบคุนครับ...

ตัวเกมส์ Full วินโดวส์ 7(64) ยาแก้ไอตัวที่2 เทสเกมส์ FPS 19-28 สเปคคอมต่ำไปหน่อยแต่ก้อพอเล่นได้

A10-7890K, A68HM-E33 V.2, WD Blue 1TB, G.SKILL AEGIS 4GB.x2 /1600, Sahara P20 (Tempered Glass), SEASONIC S12II 520W

กล่าวขอบคุณ
    6
    เล่นยาว 2วันจบละครับ แต่เล่นจบเเบบ 59% LV56
    ถึงด่าน CASE 7 ตัวเอก Frank ช้วยเพื่อน 2คนให้รอดเลยยอมปล่อยตัวเองตกลงมาจากเฮลิคอปเตอร์ แล้วโดนซอมเเดกเเล้วจบเลย

ใครเล่นจบแบบไหนมาช้วยเเชร์กันหน่อยครับ (เพื่อปลดล็อกเล่นจบแบบอื่น จำได้ภาค3 มีจบ3แบบ )
    อาวุธดาบที่ดีสุดสำหรับผมนะ คือ ICE SWORD เอาดาบหรือมีด ผสมกับ ถังNitrogen ฟันซอมบี้ทีเเช่เเข็งเลย
    ปืนที่ดีสุดสำหรับผมก็คือ Holey Terror เอาปืนปกติ แบบไหนก็ได้ ผสมกับ Computer ยิงใส่ซอมบี้ทีหายเเวบไปเลย ยิงใส่หัวหน้าพลังลดฮวบๆ
    ส่วนระเบิดก้ Sticky Bomb ค่อนข้างเเรง

หลังเล่นจบผมลองเลือกโหมด DLC - FRANK RISING เนื้อเรื่องก็ต่อจากตอนตกจากเฮลิคอปเตอร์แล้วโดนซอมบี้กิน
    ตอนนี้เลยเป็นซอมบี้เเทน ของที่เคยเก็บหรือ LV อาวุธเรื่มใหม่หมด - เหมือนเป็นโหมดเสริม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 02jazz : 24th June 2017 เมื่อ 19:01

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ supakit01 อ่านกระทู้
    ของผมหายแล้ว ลงใหม่ใช้แคล็กของ CODEX เล่นยาวเลยยังไม่มีหลุด

แคล็กของ CODEX นี่ลงเกมใหม่2รอบมันไม่มีให้เลือกของ CODEX เลยอะครับ โหลดเกมตัวrepack ครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mote4252 อ่านกระทู้
    แคล็กของ CODEX นี่ลงเกมใหม่2รอบมันไม่มีให้เลือกของ CODEX เลยอะครับ โหลดเกมตัวrepack ครับ
    มีให้เลือกครับ อย่าพึ่งรีบกด NEXT ข้าม หน้าที่ 2 เลือกติดตั้ง Drive - หน้า 3 เลือกตัวเเครกมีให้เลือกเเครก 3 ตัว

ถ้ากด NEXT ข้ามตัวเเครกจะใช้ตัวเเรกที่มีปัญหาเล่นเเล้วค้าง ต้องเลือก แครกตัว 2 กับตัว 3

ตามรูปนี้ครับ

อันนี้หน้า 2

อันนี้หน้าที่ 3

ต้องเลือกเเครก crack by Baldman / Codex หรือ 3DM

ปล.ถ้าโหลดจากกะทู้นี้นะครับมีตัวเเครก ถ้าโหลดจากที่อื่นอาจจะไม่ได้ใส่ตัวเเครกมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย 02jazz : 25th June 2017 เมื่อ 13:51

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    แบบรีแพคติดตั้งนานมั้ยครับ

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beesboy141 อ่านกระทู้
    แบบรีแพคติดตั้งนานมั้ยครับ

ผมลองติดตั้งทั้ง 2 เวอร์ชั่น ประมาณ 15-20นาทีครับ ถ้า CPU กับ RAM น้อยอาจจะนานกว่านั้นครับ
    ของผม CORE I7 6700 + RAM 16GB

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 02jazz อ่านกระทู้
    มีให้เลือกครับ อย่าพึ่งรีบกด NEXT ข้าม หน้าที่ 2 เลือกติดตั้ง Drive - หน้า 3 เลือกตัวเเครกมีให้เลือกเเครก 3 ตัว

ถ้ากด NEXT ข้ามตัวเเครกจะใช้ตัวเเรกที่มีปัญหาเล่นเเล้วค้าง ต้องเลือก แครกตัว 2 กับตัว 3

ตามรูปนี้ครับ

อันนี้หน้า 2

อันนี้หน้าที่ 3

ต้องเลือกเเครก crack by Baldman / Codex หรือ 3DM

ปล.ถ้าโหลดจากกะทู้นี้นะครับมีตัวเเครก ถ้าโหลดจากที่อื่นอาจจะไม่ได้ใส่ตัวเเครกมา
    ตอนนี้มีปัญหาที่เกมค้างลบลงใหม่ลองมันทุก crack แล้วก็ยังไม่หายค้างสงสัยมากๆว่าเป็นที่อะไร

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mote4252 อ่านกระทู้
    ตอนนี้มีปัญหาที่เกมค้างลบลงใหม่ลองมันทุก crack แล้วก็ยังไม่หายค้างสงสัยมากๆว่าเป็นที่อะไร

ของผมลงไป 3 รอบ รอบ 1 ลงแบบFULLGAME รอบ 2 ลงแบบREPACK แต่ใช้ crack by Baldman/Ail213
    เล่นไปสัก 30-40 นาที ค้างเเล้วออกจากเกมเล่นใหม่

รอบ 3 เลย ลงตัว REPACK แต่ใช้ crack by Baldman /3DM เล่นยาว 2 วันจบ (2วันนี้ 15ชม.) ผมใช้ Win7 64Bit
    ปล.ลองอัพเดตไดร์เวอร์ดูยังครับ หรือไม่ก็โหลดเกมมาสมบูรณหรือเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ผมโหลด replack มันไม่มีให้เลือกแครกเลยอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    คือของผมขึ้นแบบนี้แก้ยังไงครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุุณครับ ขออภัยใส่รูปไม่เป็น
    https://www.mx7.com/view2/zWSxxkoMisCRkIoz
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deathman : 26th June 2017 เมื่อ 19:06

กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ผมขอ crack by Baldman /3DM หน่อยค้าบ มันไม่มีให้เลือกเลย

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beesboy141 อ่านกระทู้
    ผมโหลด replack มันไม่มีให้เลือกแครกเลยอะครับ
    repack ใช้ crack ALI

Crack Baldman/3DM
    http://www.one2up.com/view_content.p...ent_ID=1562015

ยํ้าเรื่อยๆว่าปัญหาหลายๆอย่างก็มาจากตัวเกมเอง จากเครื่อง จากวินโดว์ที่ใช้เองได้ทั้งนั้น อย่ามัวแต่นึกถึงแคร็กอย่างเดียว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deathman อ่านกระทู้
    คือของผมขึ้นแบบนี้แก้ยังไงครับ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุุณครับ ขออภัยใส่รูปไม่เป็น
    https://www.mx7.com/view2/zWSxxkoMisCRkIoz
    แนะนำให้ลองเช็คสเปคขั้นตํํ่าก่อนถ้าไม่ได้ทำ อย่าเฉยแล้วลุ้นเอา มองข้ามข้อมูลกดแต่ลิงก์โหลดๆ เพราะจะลืมไปว่าสเปคตัวเองไม่ถึงแต่แรก แบบนั้นใครก็ช่วยไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เวลาใช้ปืน มันไม่ขึ้นเป้าสีแดงๆให้ครับ มินิแมพก็ไม่ขึ้น สเตตัสก็ไม่ขึ้นครับ ต้องเซ็ตอะไร ยังไงหรือเปล่าครับ ผมใช้ตัว repack เล่นได้ปกติครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

I7-6700k , G.SKILL 8GB*2 , GIGABYTE GTX1080

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รบกวนช่วยที่ครับ ลงโปรแกรมอัพเดท ครบแล้ว แต่ขึ้น failed to DirectX 11.1 graphics device Please ensure hardware meets minimum specifications and drivers are up-to-date.

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ถ้าเป็นEX X-BOX ไว้ใจได้หลุดเกือบหมดละครับ 555 ได้ลุ้นเห็นๆ ส่วนฝั่งพี่โซนี่นิ ร้อย%ไม่หลุดชัวรื เสียดายแทนน่าสลับกันหลุดหว่างสองค่ายนี้ 555

กล่าวขอบคุณ
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นEX X-BOX ไว้ใจได้หลุดเกือบหมดละครับ 555 ได้ลุ้นเห็นๆ ส่วนฝั่งพี่โซนี่นิ ร้อย%ไม่หลุดชัวรื เสียดายแทนน่าสลับกันหลุดหว่างสองค่ายนี้ 555

อีกค่ายนึงอยากให้ลง PC ใจเเถมขาดคือเกม Days Gone / The last of us / Horizon Zero Dawn 3 เกมนี้สุดยอดมากแต่สงสัยคงจะอด อยากเล่นต้องถอย PS4 อย่างเดียว

กล่าวขอบคุณ
    10
    ลิงก์ FULGAME อัพเดทเป็น Update 2 เพิ่ม Super Ultra Dead Rising 4 Mini Golf

FULLGAME - CRACKED - 32.4GB

Game is already cracked after installation
    (crack by Baldman + steam emu by Codex or 3DM or Ali213).
    Updated till 20.06.2017 (Update 2)

included DLC: Super Ultra Dead Rising 4 Mini Golf, Frank Rising, X-Fists, Sir-Ice-A-Lot,
    Slicecycle, Ugly Winter Sweater, Candy Cane Crossbow, Holiday Stocking Stuffer Pack.

Repack จะตามมาทีหลัง

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ไม่มีเสียงพูดหายหมดเลยเหมือนเล่นในป่าช้า ตัวเกมเป็นตัว Repack ครับ

Tags for this Thread