ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316

ใครคือ ผู้ดูแล บอร์ด??

ตอนนี้ยังมีผู้ดูแลบอร์ดต่างๆอยู่ไหมครับ ผมว่าหลังๆมาบอร์ดเรา ไม่ค่อยเป็น ระเบียบเหมือนแต่ก่อน ส่วน user ก็โพส ผิดหมวดไปหมด มีการแจ้งเตือน user ใหม่บ้างไหมครับ บางหมวดเข้าไปดูโพส เป็นอาทิตย์ยังไม่ย้ายเลย (ผมแค่อยากรู้เท่านั้นเอง)
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    ทำไมโพสขายครีม หรือโพสถ้อยคำหยาบคาย นี่ลบอย่างไวเลยนะครับ ไม่ถึง 1 ชั่วโมง

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emo

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เป็นเพราะคนน้อยลงกว่าแต่ก่อนมากมั้งครับ ความเข้มงวดก็เลยลดลง

ส่วนเรื่องคำหยาบเป็นเรื่องร้ายแรงสำหรับที่นี่ครับ เจอที่ไหนแบนทันที ตามลายเซ็นท่าน joker
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emo

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1
    ปกติก็มีน้องๆช่วยกันดูแลบอร์ดอยู่นะครับ ส่วนตัวพี่เข้ามาทุกวันอยู่แล้ว ถ้ายังรักกันอยู่ หากเจอกระทู้ไหนที่ผิดกฎระเบียบของเว็บไซต์ ก็ช่วยกันกด "แจ้งลบ/แจ้งกระทู้ผิดระเบียบ" ที่อยู่ใต้้โพสต์นั้นหน่อยครับ หากน้องๆที่ช่วยดูแลไม่อยู่ พี่จะทำการลบกระทู้นั้นให้ครับ

ปล.กระทู้ที่น้อง EMU แจ้งมานี่ก็ทำการลบหรือย้ายหมวดให้แล้วครับ

ขอบคุณครับ

-- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joker อ่านกระทู้
    ปกติก็มีน้องๆช่วยกันดูแลบอร์ดอยู่นะครับ ส่วนตัวพี่เข้ามาทุกวันอยู่แล้ว ถ้ายังรักกันอยู่ หากเจอกระทู้ไหนที่ผิดกฎระเบียบของเว็บไซต์ ก็ช่วยกันกด "แจ้งลบ/แจ้งกระทู้ผิดระเบียบ" ที่อยู่ใต้้โพสต์นั้นหน่อยครับ หากน้องๆที่ช่วยดูแลไม่อยู่ พี่จะทำการลบกระทู้นั้นให้ครับ

ปล.กระทู้ที่น้อง EMU แจ้งมานี่ก็ทำการลบหรือย้ายหมวดให้แล้วครับ

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ พี่ จุ๊กเตอร์
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

Senior Inspector
    กล่าวขอบคุณ
    419
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    มีคนดูแลและแจ้งกันตลอดนั้นแหละครับ กระทู้ผิดระเบียบโพสได้ไม่ถึง 10 นาทีก็แจ้งลบกันแล้ว

แต่ก็ขึ้นอยู่กับว่า Moderator ออนไลน์อยู่ในขณะนั้นเพื่อลบ/ย้ายกระทู้หรือป่าวเท่านั้นเองครับ

ทุกคนร่วมด้วยช่วยกันแจ้งลบกระทู้ที่ผิดระเบียบได้เลยครับ จะประหยัดเวลาของผู้ดูแลไปได้เยอะเลย
    You mad bro? No? Okay.. Whatever you say..

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Emo

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    ดูแลและแจ้งตลอดครับ ไม่ได้เพิกเฉยแต่อย่างใด

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: