ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

IO Interactive ใจดีแจกฟรีตอนแรกของเกม HITMAN เวลา 5 ทุ่มวันนี้

IO Interactive ใจดีแจกฟรีตอนแรกของเกม HITMAN เวลา 5 ทุ่มวันนี้
    __________________________________________________________________________________________________________________________________________

___________________________________________________________________________________________

หลังจาก IO Interactive แยกตัวออกไปเป็นทีมพัฒนาเกมอิสระก็มีข่าวดีตามมาทันที ล่าสุดมีประกาศว่าพวกเขาจะแจกตอนแรกของเกม HITMAN ให้เล่นกันฟรีๆ

ในเวลา 5 ทุ่มของวันที่ 20 มิถุนายนนี้ หรือวันนี้นั่นเองครับ เมื่อถึงเวลาแล้วสามารถเข้าไปรับได้ที่เว็บไซต์ *กดที่นี่ > hitman.com*

[อัพเดท] บน Steam กดรับตรงปุ่ม “ดาวน์โหลดเดโม” ด้านขวามือครับ

เกม HITMAN ตอนแรกจะประกอบด้วยสองภารกิจเนื้อเรื่อง, สองภารกิจ Escalation Contracts, มากกว่า 40 ชาเลนจ์, 17 ความสำเร็จและถ้วยรางวัล และภารกิจ

จาก Contracts Mode มากกว่าภารกิจที่ผู้เล่นทั่วโลกสร้างขึ้น

ผู้เล่นสามารถนำความคืบหน้าจากเกมเวอร์ชั่นฟรีนี้ไปใช้ในเกมเต็มได้ และจะได้รับส่วนลดพิเศษจากทีมพัฒนา IO Interactive ด้วยครับ

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 21st June 2017 เมื่อ 18:43

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,277
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,058
    กดโหลดตรงไหนหว่า

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    เหมือนจะ Free แค่บน Xbox นะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    กดที่นี่ > hitman.com*

สามารถเลือก SELECT YOUR PLATFORM ได้ครับ

สำหรับ PC รับที่นี่ > Steam
    กดรับตรงปุ่ม “ดาวน์โหลดเดโม” ด้านขวามือได้เลยครับ ^^

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    เห็นว่าตัวเล่นฟรีนี้จะเล่นได้ 2 ภารกิจแรกด้วย

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    เข้ามาดูเลยเสียตังค์ซื้อเลยใน steam เจ็ดร้อยกว่าบาทรวมทุก ep. 555+
    i5 4460 3.20GHz / ASUS Z97-K / DDR3-RAM 16 GB HYPER-X / ASUS GeForce GTX 750 Ti / HDD 1.0 TB / ATX CASE Corsair / PS Corsair VS660 650W

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อันเดียวกับอันนี้อะปะ

ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OffGamersThailand อ่านกระทู้
    อันเดียวกับอันนี้อะปะ

ภาพบบนี้คงตอน PS5