ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Question รบกว่วยแนะนำเกมหน่อยคับ แนว coop

สอบถามหน่อยคับ พอดีหาเกมเล่นกับแฟนอยู่ อยากได้เกมแนว overcooked อ่าคับ
    แบบเปิดร้านช่วยกัน ขายช่วยกันทำอะไรทำนองนี้มี แนะนำมั้งไหมคับ เท่าไหรก็ได้ว่ามาเลยย

สมาชิกใหม่
    Singapore (Singapore) Thailand (Chiang Mai)
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ก่อนอื่นๆ ผมเองก็ชอบเล่นเกมกับแฟน และน้องๆของผมเป็นประจำ เพราะอย่างน้อยก็เป็นการตัวเชื่อมความสัมพันธ์ แถมสร้างความเพลิดเพลิน ความสนุกอีกต่างหาก และเกม Overcooked ก็เป็นเกมนึงที่เล่นกับแฟนและน้องชายสองคนของผมเป็นประจำ จนชื่นชอบเกม Mini ที่เล่นได้หลายคน ช่วยๆกันอะไรประมาณนี้เช่นกัน ฮ่าๆ มากลับมาเข้าเรื่องของเราก่อนละกัน สำหรับเกมที่แนะนำก็จะมีประมาณนี้ครับ (ที่เป็นทำนองเดียวกับ Overcooked อ่านะ)

1) Glitchrunners
    2) Castle Crashers
    3) Woodle Tree2 :Worlds (ก่อนหน้านี้มีปัญหาBugsของเกมเยอะมาก รออ่านรีวิวอีกสักพัก)

แถม ถ้าเป็นเกมแนวใหญ่ๆ แบบเล่นช่วยเหลือกันได้

1) Simcity 5
    2) PayDay 1/2
    3) Left 4 Dead 1/2

ก็จะมีประมาณนี้ครับ ทั้งเกมเล็ก เกมฟอร์มใหญ่ที่ผมชอบเล่นกับแฟนและน้องชายผมเป็นประจำ ไปกันเป็นทีม 4 Player คร๊าบบบบผม 555+

ผมสนับสนุนคุณครับ อย่างน้อยวิธีของคุณเป็นการประยุกติ์ ให้เป็นการเล่นเกมโดยไม่ทิ้งคนรอบข้างอ่าเนอะ แถมทำให้เกมมีประโยชณ์ขึ้นมาอีกต่างหากครับในการกระชับความสัมพันธ์ สนุกเพลิดเพลินหรือแก้เครียดอ่าเนอะ อิอิ
    หากท่านชื่นชอบเกมใดก็ตาม ท่านสามารถซื้อแผ่นแท้ เพื่อเป็นการสนับสนุนผู้สร้าง ให้สร้างสรรค์เกมใหม่ๆให้พวกเรานะครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread