ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เห็นหลายท่านบอกไฟล์เสียผมก็เจอครับ(32-43)แต่ลองซ่อมดูก็เเตกไฟล์ได้ปรกติ ลงได้เข้าเล่นได้ปรกติครับ(สงสัยโปรแกรม winrar คงเก่าไป) ใครรอรีแพค FitGirl Repack อย่ารอเลยครับตัวนี้ลงประมาณ
    30 นาที ตัวเกมส์ 60 gb กว่าๆ ถ้ารีแพคคงมากกว่า 2 ชม.

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,035
    Sniper Elite 4 Dedicated Server คืออะไรครับ เราต้องลงเพิ่มไหมเอ่ย

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    ขอบคุณ อีกครั้งครับ แต่สงสัยต้องรอ โหลด repack ดู

โหลดไฟล์เต็ม มาแล้ว เจอปัญหาเสียไฟล สุดท้าย (part43) ทุกครั้ง โหลดใหม่หมด 2 ครั้ง(ครบทุกไฟลตั้งแต่ part1-43) One2Up(DIRECT LINK) และ One2Up(สำรอง)
    และทำตาม ทั้ง 4 ขั้นตอน ที่ท่านเจ้า ของไฟล ได้แนะนำไว้ก้อยังเป็นอีก
    เครื่องผม วิน 10 64 bit สุดท้าย ลองก๊อปไฟล ไปแตกไฟล ใน วิน 7 64 bit ก้อเป็นเหมื่อนเดิม เสียไฟลสุดท้าย ตลอดคงต้องรอ repack จริงๆ T___T มีใครเป็นเหมื่อนผมมั่ง น้ออ.....

----- รอ Repack ------
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mang1 อ่านกระทู้
    ผมก็ไฟล์ 43 เสียเหมือนกันครับ ลองโหลดใหม่ One2Up(DIRECT LINK) , One2Up(สำรอง) ,UpFile ,Google Drive แล้วก็ยังเสียครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ worakit123 อ่านกระทู้
    One2Up(DIRECT LINK) พาส 9 ำม่ใช่อะคับ กลายเป็น พาส 12 ช่วยแก้ไขให้ด้วยนะคับ

มันเสียเพราะคุณไม่เช็คไฟล์ด้านในก่อนแตกไฟล์ ผมวางลิงก์สลับไปพาร์ทนึง แก้ไปแล้ว ดีที่ยังมีคนเริ่มๆรู้จักเช็คไฟล์เป็นบ้าง http://www.jokergameth.com/board/sho...=1#post2853460
    ประเด็นเรื่องห้ามตั้งชื่อไฟล์ผิดจากพาร์ทเดิมนั้นเตือนไว้อย่างแดงเถือกแล้วว่าเป็นข้อผิดพลาดนึงที่ห้ามเด็ดขาด เริ่มๆรู้จักเช็คไฟล์ก่อนโหลดๆแตกไฟล์ ก็ดีนะครับ ผมนี่สอนมาหลายเรื่องละ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=9767

ผมแก้ไปตั้งแต่บอกมาครั้งแรกแล้ว แต่หลายคนคงไม่ได้กดรีเฟรชหน้ารวมลิงก์ไงครับ เลยไม่เห็นลิงก์ใหม่ คนที่กดไปทีหลังจึงแตกไฟล์ได้

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โหลด Repack เล่นได้ละครับ ขอบคุณท่าน Ramis ครับ^_^

กล่าวขอบคุณ
    413
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Repack เล่นได้ ปรกติคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    หลังจากที่ลองของเถื่อนไปนิดหน่อย ได้เวลาไถ่บาปของตัวเองครับ ใครที่กำลังเล็งๆไว้ สตีมลดราคาตอนนี้ 50% เหลือ 524บาท เพิ่มอีก 215บาทได้Season pass
    CPU I5-4690 3.50 GHz RAM 16 GB GPU ASUS GTX1060 DUAL OC 6GB

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    [IMG][/IMG]

มันขึ้นแบบนี้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้ปกติครับ ปรับสุด ลืนๆๆๆๆๆๆ แรม 8 จิก

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เล่นได้คับ 100% ที่พาสสุดท้ายเสียอาจเป็นเพราะพาส9เป็นพาส12 ต้องโหลดลิ้ง One2Up(สำรองนะคับ )

กล่าวขอบคุณ
    717
    ได้รับคำขอบคุณ: 66
    ขอบคุณมากครับ
    PS3 Dark บล็อกสำหรับทุกคนhttp://8057f736.linkbucks.com
    เว็บเกมโหลด Bit แบบเร็วมีทุก Platformhttp://465ec334.linkbucks.com

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมากคร้าบผม

ไว้กลับไทยแล้วจะลองเล่นคร้าบผม

แต่ว่าตอนนี้ขอโหลดเก็บไว้ก่อน หึหึหึหึ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    โหลดตัว Repack มาเข้าเกมแล้วขึ้นแบบนี้แก้ยังไงเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ยืนยัน REPACK - FITGIRL เล่นได้ 100% ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3

ใช่ๆ ผมก้เป้นคัน ไฟล์43 เสีย Repair แล้วก็ไม่ดี

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Exia อ่านกระทู้
    ขอบคุณ อีกครั้งครับ แต่สงสัยต้องรอ โหลด repack ดู

โหลดไฟล์เต็ม มาแล้ว เจอปัญหาเสียไฟล สุดท้าย (part43) ทุกครั้ง โหลดใหม่หมด 2 ครั้ง(ครบทุกไฟลตั้งแต่ part1-43) One2Up(DIRECT LINK) และ One2Up(สำรอง)
    และทำตาม ทั้ง 4 ขั้นตอน ที่ท่านเจ้า ของไฟล ได้แนะนำไว้ก้อยังเป็นอีก
    เครื่องผม วิน 10 64 bit สุดท้าย ลองก๊อปไฟล ไปแตกไฟล ใน วิน 7 64 bit ก้อเป็นเหมื่อนเดิม เสียไฟลสุดท้าย ตลอดคงต้องรอ repack จริงๆ T___T มีใครเป็นเหมื่อนผมมั่ง น้ออ.....

----- รอ Repack ------
    ใช่ๆ ผมก้เป้นคัน ไฟล์43 เสีย Repair แล้วก็ไม่ดี

กล่าวขอบคุณ
    3

ซ่อมแล้วก็ใช้ไม่ได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lungvud อ่านกระทู้
    part43 เสียเหมือนกัน แต่ผมลองซ่อมไฟล์ดู ก้อแตกได้ปกติแล้วครับ กำลังติดตั้งเกมอยู่..
    ซ่อมแล้วก็ใช้ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    3
    ไฟล์43 เสีย ซ่อมเเล้ว3รอบ เปลี่ยน winrar version5.4 แล้วก็ยังรวมไฟล์43ไม่ได้อยู่ดีคับ
    [IMG][/IMG]

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    FULLGAME - CRACKED V2 - 29GB

ลดขนาดตัวลงเกมลง แยก MULTIPLAYER ให้ตัดสินใจเอง

UPDATE v1.4.1 - v1.5 - STEAMPUNKS
    New DLC: Deathstorm Part 3: Obliteration, Lock and Load Weapons Pack.

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

ClicknUpload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    KumpulBagi - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Google Drive - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Openload - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    Uploaded - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    MirrorAce - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    UpFile - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    One2Up - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5
    FileCondo - Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    มารายงานผลครับ...สำหรับใครที่โหลดตัวเต็มก่อนหน้านี้ สามารถโหลด Update ไปลงต่อได้เลยครับ DLC ตัวใหม่มีให้เล่นต่อได้เลยครับ
    ส่่วนเรื่องเซฟไม่ต้องห่วงครับ เซฟไม่หายเล่นต่อได้เลย แยกเป็นข้อๆแล้วกัน
    1. มีไรเฟิลมาให้ใหม่อีก1รุ่น เป็น Semi-automatic
    2. มีลูกซองแฝด Damage เต็มๆมาให้1รุ่น
    3. มีปืนพกเมาเซอร์ รุ่นนี้ Fully-automatic อัตราการยิงเร็วสุดๆมาให้1รุ่น
    4. เลเวล50ไม่สุดแล้วนะครับ มันให้เก็บเลเวลต่อ แต่ไม่มีสกิลอะไรใหม่ๆให้นะ เอออันนี้แปลก
    5. Scope ปรับรูปแบบได้แล้ว เลือกใช้แบบที่ชอบได้เลย
    6. มีระดับความยากแบบใหม่ "Authentic" ซึ่งดูแล้วคงสมจริงสุดๆ
    ก็เจอสิ่งใหม่ๆประมาณนี้อ่ะนะครับ ยืนยันเล่นได้ 100% ครับ
    อ่อลืม...ขอบคุณท่าน Ramis มากๆครับที่อัพโหลดให้เล่นกัน

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เอาโค๊ด trainers มาเเชร์ครับ เกมนี้ค่อนข้างเล่นอยากสักหน่อย (แต่ผมเล่นจบเเล้วเพราะใช้โค๊ด) เกมนี้เนื่อเกมด่านมีน้อย มี 7-8ด่านถ้าจำไม่ผิด เเต่ละด่านต้องทำภาระกิจหลายอย่าง 4-5 อย่างบางด่านเล่น 2-3ชม. กว่าจะผ่าน เเละ SAVE ได้เฉพาะตอนเปิดด่านเท่านั้น ระหว่างเล่นไปจะ SAVE ไม่ได้ถ้าโดนยิงตายเรื่มเล่นใหม่แต่เเรกทันทีโหดจริง

โค๊ด trainers

เพื่อความสนุกกดใช้ โค๊ดเเค่เลข 2 + 3 + 4 พอครับ บางด่านเล่นอยากหนอยก็ กดเลข 1 ช้วย

โหลดได้จากลิงค์นี้ครับ - https://megagames.com/trainers/snipe...-trainer-fling

หลังโหลดมาแก้ชื่อเป็น .ZIPD เอา D ออก เวลาเปิดใช้งานก็เปิดเกมก่อนเเล้วกดพักเกมส่วนใหญ่ผมกดปุ่มเมนู เพื่อออกจากเกมชัวคราวเเล้วใช้โค๊ดตามรูป

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112

กล่าวขอบคุณ
    201
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมขาออฟไลน์อยู่แล้ว สบาย สบาย

กล่าวขอบคุณ
    568
    REPACK Google drive เล่นได้ครับ ไฟล์50+GB ไม่ลงโหมดออนไลน์และยังไม่ลง DLC เพิ่มครับ ขอบคุณครับ ชอบพาทละ 1 GB มากเพราะเน็ตผมช้าโหลดไฟล์ใหญ่แล้วชอบลิ้งหมดอายุครับ
    :

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เล่นได้ลื่นมากครับ

DELL Inspiron 15-7000 Gaming, Core i7-7700HQ, GTX1050 ti , Ram 32 GB, MM2 128 GB+1T HHD.

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขอโทดนะคะ พอดีติดตั้งเกมไปแล้ว พอกดplay แล้วไม่เด้งอะไรเลยคะ แก้ยังไงอะคะ?

กล่าวขอบคุณ
    0
    มีใครเป็นบ้างครับ ลงตอนแรกเล่นได้้ แต่ พอลง
    UPDATE v1.4.1 - v1.5 - STEAMPUNKS
    New DLC: Deathstorm Part 3: Obliteration, Lock and Load Weapons Pack.
    เท่านั้นแหละครับ เข้าเกมส์แล้วเด้งออก ครับ

Tags for this Thread