ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 10

fsdfdsf

dsfdsfdsfdsfdsfs
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tamprojectz : 16th August 2017 เมื่อ 18:50

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ภาพที่ลงไม่ขึ้นอะครับ ผมเลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นในภาพนะครับ

จากที่ผมเข้าไปดูในยูทูป แล้วก็เฟสบุ๊ค ภาพสวยครับ เป็นคนที่มีจินตนาการดีมาก สุดยอดเลยครับ

ผมแปลกใจว่าอะไรถึงทำให้พี่ชาย2คนของคุณเกลียดเอา เพราะเรื่องที่ว่าโพสรูปลงเฟสบุ๊คเหรอครับ ผมว่ามันแปลกๆ เอาเป็นว่าถามไปตรงๆเลยดีกว่าครับว่าทำไมถึงเกลียดเรา ไม่ชอบอะไรเรา โดยเฉพาะพี่ชาย2คนเลยครับ แต่อย่าไปแคร์อะไรมากเลยครับ สิ่งทีทำอยู่มันดีและมันไม่ได้ผิดอะไรเลยครับ สู้ๆนะครับ อย่าเลิกทำต่อนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ ^^"

เอาใจคืนมา

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ไม่กล้าฟันธงค่ะ เอาเป็นว่าอะไรที่ทำแล้วดีแล้วไม่เบียดเบียนใครก็ทำไปแล้วกันเนอะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมคิดว่ามันไม่น่าจะเกิดขึ้นในสังคมพี่น้อง ยิ่งเพือ่นๆ ยิ่งไม่ชอบผมไปใหญ่

กล่าวขอบคุณ
    3
    ขอบคุณคับ เเต่ นี้ เขามาเบือนเราสิแย่จัง

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนห่วยๆ อ่านกระทู้
    ภาพที่ลงไม่ขึ้นอะครับ ผมเลยไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นในภาพนะครับ

จากที่ผมเข้าไปดูในยูทูป แล้วก็เฟสบุ๊ค ภาพสวยครับ เป็นคนที่มีจินตนาการดีมาก สุดยอดเลยครับ

ผมแปลกใจว่าอะไรถึงทำให้พี่ชาย2คนของคุณเกลียดเอา เพราะเรื่องที่ว่าโพสรูปลงเฟสบุ๊คเหรอครับ ผมว่ามันแปลกๆ เอาเป็นว่าถามไปตรงๆเลยดีกว่าครับว่าทำไมถึงเกลียดเรา ไม่ชอบอะไรเรา โดยเฉพาะพี่ชาย2คนเลยครับ แต่อย่าไปแคร์อะไรมากเลยครับ สิ่งทีทำอยู่มันดีและมันไม่ได้ผิดอะไรเลยครับ สู้ๆนะครับ อย่าเลิกทำต่อนะครับ ผมเป็นกำลังใจให้ ^^"

ขอบคุณคับ แต่มันเป็นสิ่งที่ไม่น่าเกิดในสังคมไทย ยิ่งถ้าเป็นพวกเพือ่น นี้ ยิ่งไม่ชอบผมเข้าไปใหญ่

TARTs
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    ถ้าทำแล้วไม่เบียดเบียนใคร ก็เฉย ๆ ไว้ครับ และพยายามพัฒนาฝีมือตัวเองต่อไป ลุย ๆ
    เกมผมทำเองครับ คลิก

กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    ลองไปสร้างเพจดู แล้วก้โพสลงแต่เพจ ถ้ายังตามมาเกลียดอีก แล้วค่อยนั่งขำดีกว่านะ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingtamza อ่านกระทู้
    ลองไปสร้างเพจดู แล้วก้โพสลงแต่เพจ ถ้ายังตามมาเกลียดอีก แล้วค่อยนั่งขำดีกว่านะ
    ชอบคุณสำหรับคำแนะนำคับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kaninhot004 อ่านกระทู้
    ถ้าทำแล้วไม่เบียดเบียนใคร ก็เฉย ๆ ไว้ครับ และพยายามพัฒนาฝีมือตัวเองต่อไป ลุย ๆ
    ขอบคุณคับ คงต้องทำใจ กับคนพวกนี้จริงๆ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ชอบอะไรก็ทำไปเถอะครับ อย่าได้แคร์สื่อ

เป็นเรื่องธรรมดาน่ะ คนเรามีสิทธิ์จะชอบจะเกลียดใครก็ได้ อะไรที่ดีๆก็เก็บไว้ปรับปรุง อะไรไม่ดีก็ปล่อยผ่านไป

ชีวิตก็แบบนี้มีทั้งสรรเสริญ นินทา ตามโลกธรรม 8
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sattawat1979 อ่านกระทู้
    ชอบอะไรก็ทำไปเถอะครับ อย่าได้แคร์สื่อ

เป็นเรื่องธรรมดาน่ะ คนเรามีสิทธิ์จะชอบจะเกลียดใครก็ได้ อะไรที่ดีๆก็เก็บไว้ปรับปรุง อะไรไม่ดีก็ปล่อยผ่านไป

ชีวิตก็แบบนี้มีทั้งสรรเสริญ นินทา ตามโลกธรรม 8
    ขอบคุณครับ คงต้องปลง

กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 731
    นอกเรื่องหน่อยนะครับ พอดีอยากทราบ สถานที่ถ่ายกับเสือ ครับ
    จำความได้ว่าสมัยยังเป็น เด็กประถม ผมเคยเห็น รูปแบบนี้แหละ รูปผมจับเสือ รูปแบบของคุณ เลย
    ปัจจุบัน รูปของผมหายไปแล้วครับ คิดถึงมาก
    ปล. สงสัยจริง ๆ ครับ
    FC'โหดสสัด V2

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bank9398 อ่านกระทู้
    นอกเรื่องหน่อยนะครับ พอดีอยากทราบ สถานที่ถ่ายกับเสือ ครับ
    จำความได้ว่าสมัยยังเป็น เด็กประถม ผมเคยเห็น รูปแบบนี้แหละ รูปผมจับเสือ รูปแบบของคุณ เลย
    ปัจจุบัน รูปของผมหายไปแล้วครับ คิดถึงมาก
    ปล. สงสัยจริง ๆ ครับ
    มันไม่น่ามีเรื่องแบบนี้ในเกิดสังคมพี่น้อง คนที่เสียใจคือแม่นะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tamprojectz : 24th June 2017 เมื่อ 19:31