ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Talking เกมแท้พื้นแห่งการฆ่า KILLING FLOOR กำลังแจกฟรี 48 ชม!

เกมแท้พื้นแห่งการฆ่า KILLING FLOOR กำลังแจกฟรี 48 ชม!

เว็บ Humble Bundle กำลังมีการแจกคีย์เกมแท้ KILLING FLOOR ให้ฟรีถาวร ระยะเวลา 48 ชม. ซึ่งเกม KILLING FLOOR จะเป็นเกมยิงผีแบบ Co-Op 6 คนกับเพื่อน
    โดยผู้เล่นต้องช่วยกันยิงผีแต่ละ Wave เมื่อจบ Wave ก็นำเงินมาซื้อปืนที่แรงขึ้นมายิงผี จนถึงรอบสู้กับ Boss โดยผู้เล่นแต่ละคนจะมีสกิลสายอาวุธแต่ละสายให้เลือกได้ ไม่ว่าจะเป็น หมอ หน่วยจู่โจม หน่วยอาวุธหนัก และอื่นๆ เพื่อช่วยทีมของคุณให้รอดจากฝูงผีในแต่ละ Wave

กดที่นี่

วิธีรับเกม
    1. เข้าสู่ระบบ (ถ้ามีแล้ว) หรือ สมัครไอดี humblebundle (ถ้ายังไม่มี)
    2. กด Add to Cart

3. กด get it for free!

4. หน้า Order Complete เลือก Preview your Email
    5. กดลิ้ง URL ที่มันให้มา

ุ6. หากขึ้นหน้า Varify This Browser ตามรูป ให้เข้าอีเมลที่คุณใช้สมัครเพื่อไปเอารหัสมากรอกในช่องนี้

ึ7. กด redeem on steam จะได้รหัสมาแล้วเอารหัสที่ได้ไปใส่ในโปรแกรม Steam เพื่อเพิ่มเกมในไอดีสตีม
    รหัสเกมจะหมดอายุในวันที่ 8 กรกฏาคม 2017 ต้องเพิ่มเกมเข้าไอดีก่อนคีย์เกมหมดอายุจะได้เกมไปฟรีถาวร

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GreanInwAuto : 23rd June 2017 เมื่อ 21:40

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    คือผมทำตาม จขกท บอกทุกอย่าง steam ผมโดนแบนเลยครับ เป็นเพราะอะไรครับเนี่ย !!!!!!

Ake Ka Nos : Battlefield 3 & Battlefield Bad Company 2

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ท่านอื่นลองแล้วเป็นยังไงกันบ้างครับ ช่วยผมที งง มากเลยโดนแบนได้ไง
    Ake Ka Nos : Battlefield 3 & Battlefield Bad Company 2

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 279
    ได้ละครับ ขอบคุณมาก
    TEST

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ake Ka Nos อ่านกระทู้
    คือผมทำตาม จขกท บอกทุกอย่าง steam ผมโดนแบนเลยครับ เป็นเพราะอะไรครับเนี่ย !!!!!!

ผมเพิ่งทำเมื่อกี้ ก็ได้ปกตินะครับ ไม่โดนแบนด้วย มีคอมที่ใช้เน็ตสายเดียวกันรึเปล่า มันอาจะแบน IP แล้วลามมาโดน ID Steam เราได้ครับ

ยังไงก็ลองติดต่อ Support ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Artemis-Golden อ่านกระทู้
    ผมเพิ่งทำเมื่อกี้ ก็ได้ปกตินะครับ ไม่โดนแบนด้วย มีคอมที่ใช้เน็ตสายเดียวกันรึเปล่า มันอาจะแบน IP แล้วลามมาโดน ID Steam เราได้ครับ

ยังไงก็ลองติดต่อ Support ดูนะครับ
    คอมผมใช้คนเดียวครับ ไม่ทราบว่าในช่องเก็บของได้มาแบบนี้กันหรือป่าวครับ ทำไมของผมมีสองอัน แล้วขึ้นเครื่องหมายตกใจสีแดง ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับการโดนแบนหรือป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    609
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ake Ka Nos อ่านกระทู้
    คอมผมใช้คนเดียวครับ ไม่ทราบว่าในช่องเก็บของได้มาแบบนี้กันหรือป่าวครับ ทำไมของผมมีสองอัน แล้วขึ้นเครื่องหมายตกใจสีแดง ไม่ทราบว่าเกี่ยวกับการโดนแบนหรือป่าวครับ

ผมก็มีนะครับ ไม่น่าจะเกี่ยวกับที่โดนแบน

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    รับได้ครับ ได้ 2 เกมละจากเว็ปนี้ dungeon defenders ii,killing floor
    [OS]:windows 8.1 pro [CPU]:Intel Core™ i3-6100 Processor [MB]:Asus H170M-E D3 [GPU]:ASUS STRIX GTX 960 DirectCU II OC [RAM]:12GB [Case]:Thermaltake H25

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

อันนี้ผมไม่เกี่ยวนะครับ ผมเองก็ตั้งกระทู้แจกเกมแท้ฟรีมาหลายกระทู้แล้ว ไม่มีใครเจอปัญหาอะไรนะครับ
    ลองกดค้นหาชื่อไอดี กระทู้เก่าๆ ดูก็ได้ครับ ผมว่าน่าจะเป็นที่ไอดีของคุณเองมากกว่า

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    มันเล่นได้ตลอดเลยหรือว่าแค่เข้าไปเล่นได้แค่ 2 วัน อธิบายหน่อยจ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 143
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    มันเล่นได้ตลอดเลยหรือว่าแค่เข้าไปเล่นได้แค่ 2 วัน อธิบายหน่อยจ่ะ
    แจกฟรี2วัน เล่นได้ตลอดชีพ ไม่รวม DLC

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    มันต้องกดใช้บัตรด้วยหรอป่าว หรอแค่ใส่โค๊ดเกมส์ขึ้นหน้าคลังโหลดเล่นได้เรย หรอยังไง

Mary Elizabeth Winstead
    กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อยากรู้ว่ามันจะสร้างห้องเล่นกับเพื่อนยังไง งงใจ

กล่าวขอบคุณ
    609
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emma150 อ่านกระทู้
    มันต้องกดใช้บัตรด้วยหรอป่าว หรอแค่ใส่โค๊ดเกมส์ขึ้นหน้าคลังโหลดเล่นได้เรย หรอยังไง
    บัตรเชิญที่ได้เอาไว้ส่งให้เพื่อนทดลองเล่นครับ ส่วนของเราโหลดลงตัวเต็มเล่นได้เลยไม่มีหมดอายุครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    โหลดฟรีภายใน48ชั่วโมงแต่เกมอยู่ถาวรค่ะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ