ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Administrator
    กล่าวขอบคุณ
    1,672
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,349
    Blog Entries
    1

PlayStation Plus 3 เดือน ลดราคาถึง 30 % เหลือแค่ 285 บาทเท่านั้น

เอาใจแฟนๆเกมของค่าย Sony กับการลดราคา PlayStation Plus แบบ 3 เดือน เหลือเพียงแค่ 285 บาท (ลดถึง30% จากราคาปกติ 410 บาท)

คงต้องรีบหน่อยนะ เพราะราคานี้เริ่มตั้งแต่วันนี้ (26 มิถุนายน 2560) - วันที่ 30 มิถุนายน 2560 เท่านั้น ใครที่ปกติซื้อ Card จากเซเว่นหรือโลตัส มาซื้อกับโซนี่โดยตรง จะถูกกว่านะ ส่วนเกมฟรีของเดือนนี้ก็ยังมีให้โหลดฟรีเหมือนเดิม เดือนนี้ก็มี Just Cause 3, Killing Floor 2 และ The Walking Dead สำหรับสมาชิก PlayStation Plus สามารถใช้ได้กับเครื่องเล่นเกม PlayStation 4, PlayStation3 และ PS Vita ใครมีเครื่องไหนก็ใช้ได้นะ

-- งดให้ความช่วยเหลือแก่ผู้ใช้ ภาษาไทย ไม่ถูกต้อง --
    ฟอรั่มใหม่ BUY-SELL-TRADE ซื้อขายแลกเปลี่ยนสินค้า

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เยี่ยมเลยค่ะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ซื้อไม่ทันแน่ เรา
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

Tags for this Thread