ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Elsword

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Uber RYL เถื่อน ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
คูปอง UBER
Serve เถือน RYL
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,504

รับบทมนุษย์ที่ต้องวิ่งหนีศึกปกป้องโลกของอุลตร้าแมน ในตัวอย่างแรก City Shrouded in Shadow

รับบทมนุษย์ที่ต้องวิ่งหนีศึกปกป้องโลกของอุลตร้าแมน ในตัวอย่างแรก City Shrouded in Shadow

______________________________________________________________________________________

ที่ผ่านมาอุลตร้าแมนฮีโร่ร่างใหญ่ยักษ์ที่ออกมาปกป้องโลกจากสัตว์ประหลาดภายในเวลา 3 นาทีถูกนำไปสร้างเป็นเกมอยู่หลายครั้ง แต่ถ้าจะสร้างใหม่คงจะดูจำเจเกินไป Bandai Namco

จึงเปลี่ยนรูปแบบให้ผู้เล่นสวมบทบาทเป็นมนุษย์ที่ต้องวิ่งหนีการปกป้องโลกครั้งนี้แทนครับ ในเกม City Shrouded in Shadow ที่เพิ่งปล่อยตัวอย่างแรกออกมา

เกมเป็นแนวเอาชีวิตรอดที่ผู้เล่นจะได้รับบทมนุษย์ที่ซวยบังเอิญไปเจอกับศึกของอุลตร้าแมนและเงาร่างใหญ่ เราเลยต้องวิ่งฝ่าฟันอันตรายเพื่อเอาตัวรอดจากศึกครั้งนี้ให้ได้ นอกจากอุลตร้าแมนแล้ว

เกมยังมีหุ่นยนต์และไคจูที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Godzilla, Evangelion, Patlabor และอื่นๆ อีกมากมายด้วยครับ รับรองว่าวิ่งหนีกันมันแน่นอน

เกมมีกำหนดวางจำหน่าย 19 ตุลาคมนี้บน PS4

CREDIT BY 4GAMERTH

ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย (^ ^)lll

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 328
    แปลก คาดไม่ถึง ไม่เคยนึกถึง ว่าจะทำแนวนี้ นึกถึงอุนตราแมน ต้องนึกถึงสัตว์ประหลาด เข้าท่าดี ยอดมากผมชอบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    PS4 มีแต่เกมดีๆน่าเล่นทั้งนั้นเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    992
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ความจริงที่โหดร้ายเพราะถ้าเป็นหนังก็จะเห็นแน่ฮีโร่ ไม่มานึกถึงคนที่ต้องมาวิ่งหนีข้างล่างเลย อันนี้ตอบโจทย์ จริงๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,063
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,281
    มาแปลกเลยครับแนวนี้ ไม่เคยเจอแฮะ

แต่วิ่งหนีอย่างเดียวมันจะสนุกเร้อ มีปืนยิงตอบโต้บ้างก็ดีนะ หนีอย่างเดียวมันจะน่าเบื่อไปรึป่าว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    อยากได้เพลงมากๆครับ เพราะมากๆ ใครพอทราบชื่อเพลงบ้าง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,504
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sertnalove อ่านกระทู้
    อยากได้เพลงมากๆครับ เพราะมากๆ ใครพอทราบชื่อเพลงบ้าง

คนร้อง ชื่อ Mai Iida ครับ แต่เพลงไม่ใช่นะ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 8th July 2017 เมื่อ 17:40

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แหวกแนวดีแฮะ เหมือนอารมณ์เล่นเป็นตัวประกอบ55
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    https://www.kkbox.com/tw/tc/album/x2...09H-index.html

เพลงผมเจอละ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: