ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

รับบทมนุษย์ที่ต้องวิ่งหนีศึกปกป้องโลกของอุลตร้าแมน ในตัวอย่างแรก City Shrouded in Shadow

รับบทมนุษย์ที่ต้องวิ่งหนีศึกปกป้องโลกของอุลตร้าแมน ในตัวอย่างแรก City Shrouded in Shadow

______________________________________________________________________________________

ที่ผ่านมาอุลตร้าแมนฮีโร่ร่างใหญ่ยักษ์ที่ออกมาปกป้องโลกจากสัตว์ประหลาดภายในเวลา 3 นาทีถูกนำไปสร้างเป็นเกมอยู่หลายครั้ง แต่ถ้าจะสร้างใหม่คงจะดูจำเจเกินไป Bandai Namco

จึงเปลี่ยนรูปแบบให้ผู้เล่นสวมบทบาทเป็นมนุษย์ที่ต้องวิ่งหนีการปกป้องโลกครั้งนี้แทนครับ ในเกม City Shrouded in Shadow ที่เพิ่งปล่อยตัวอย่างแรกออกมา

เกมเป็นแนวเอาชีวิตรอดที่ผู้เล่นจะได้รับบทมนุษย์ที่ซวยบังเอิญไปเจอกับศึกของอุลตร้าแมนและเงาร่างใหญ่ เราเลยต้องวิ่งฝ่าฟันอันตรายเพื่อเอาตัวรอดจากศึกครั้งนี้ให้ได้ นอกจากอุลตร้าแมนแล้ว

เกมยังมีหุ่นยนต์และไคจูที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Godzilla, Evangelion, Patlabor และอื่นๆ อีกมากมายด้วยครับ รับรองว่าวิ่งหนีกันมันแน่นอน

เกมมีกำหนดวางจำหน่าย 19 ตุลาคมนี้บน PS4

CREDIT BY 4GAMERTH

ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย (^ ^)lll

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I have a grenade ho ho ho
    กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 364
    แปลก คาดไม่ถึง ไม่เคยนึกถึง ว่าจะทำแนวนี้ นึกถึงอุนตราแมน ต้องนึกถึงสัตว์ประหลาด เข้าท่าดี ยอดมากผมชอบ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    PS4 มีแต่เกมดีๆน่าเล่นทั้งนั้นเลย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    ความจริงที่โหดร้ายเพราะถ้าเป็นหนังก็จะเห็นแน่ฮีโร่ ไม่มานึกถึงคนที่ต้องมาวิ่งหนีข้างล่างเลย อันนี้ตอบโจทย์ จริงๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    มาแปลกเลยครับแนวนี้ ไม่เคยเจอแฮะ

แต่วิ่งหนีอย่างเดียวมันจะสนุกเร้อ มีปืนยิงตอบโต้บ้างก็ดีนะ หนีอย่างเดียวมันจะน่าเบื่อไปรึป่าว
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    อยากได้เพลงมากๆครับ เพราะมากๆ ใครพอทราบชื่อเพลงบ้าง

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sertnalove อ่านกระทู้
    อยากได้เพลงมากๆครับ เพราะมากๆ ใครพอทราบชื่อเพลงบ้าง

คนร้อง ชื่อ Mai Iida ครับ แต่เพลงไม่ใช่นะ ^ ^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 8th July 2017 เมื่อ 17:40

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    แหวกแนวดีแฮะ เหมือนอารมณ์เล่นเป็นตัวประกอบ55
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    https://www.kkbox.com/tw/tc/album/x2...09H-index.html

เพลงผมเจอละ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: