ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ekkchai22 อ่านกระทู้
    มาโชว์...เขาก็อธิบายละเอียดแล้วนี่..ขั้นตอนมีแค่2~3step
    1.เปิดโหมดนักพัฒนา..(ตรงนี้นี่มีความเสี่ยงอยู่แล้วเหมือนเปิดสิทธิ์การใช้งานขั้นสูง ที่จริงมีความเสี่ยงตั้งแต่ใช้ของเถื่อนแล้วต้องยอมรับกันเอาเอง) ถ้าเปิดผ่าน crack ผ่านแน่นอน
    2.ลงเกมส์เสร็จมันจะขึ้น cmd มาเลือก 3 enter y enter
    3.เข้าเกมส์login ผ่าน xbox เล่นได้แหละ (ตรงนี้ก็เสี่ยงเรื่องบัญชีถูกแฮกใช้บัญชี fake เอาก็ต้องยอมรับกันเอาเองไม่งั้นก็ไปซื้อแท้)
    ปล.ที่เค้าให้ลบคือ antivirus ไม่ใช้ลบเกมส์สำหรับคนตั้งข้ามไม่เป็น
    งมมา 2 วัน ทีแรกเหมือนไม่ได้ ขึ้นตัวหนังสือสีแดง ลองย้ายโฟนเดอร์ เเล้วรัน auto_fh3.V7 ใหม่ กลับได้เลย ผ่าน เล่นภาพสวยจริงๆ แต่สอบถามเพิ่มเติม ตัวหนังสือที่โชว์ มีวิธีเอาออกไหม หรือปิดอะไรแบบนี้ [IMG][/IMG]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    โหลดจากคุณ Ramis แล้วไปลงตามนี้ก็ได้ครับเลยครับถ้าใครยังไม่เห็นภาพ
    CPU I7 4790 3.60GHz / VGA ASUS GTX 980 / SSD 128 Gb / PSU GX 750W / GIGABYTE Z97X-GAMING 3 / RAM 16 GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 775 อ่านกระทู้
    งมมา 2 วัน ทีแรกเหมือนไม่ได้ ขึ้นตัวหนังสือสีแดง ลองย้ายโฟนเดอร์ เเล้วรัน auto_fh3.V7 ใหม่ กลับได้เลย ผ่าน เล่นภาพสวยจริงๆ แต่สอบถามเพิ่มเติม ตัวหนังสือที่โชว์ มีวิธีเอาออกไหม หรือปิดอะไรแบบนี้ [IMG][/IMG]
    วิธีนี้ผมยังไม่ได้ลองเพราะผมลบเกมส์ออกไปแล้วสเปคไม่ถึงกระตุก ส่วนวิธีปิดผมหามาให้ลองตั้งดู สำรองไฟล์ที่แก้ไว้ด้วยกันพลาด
    https://www.youtube.com/watch?v=QaRLNAtqz3w

กล่าวขอบคุณ
    237
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ลงผ่านทุกขั้นตอน แต่ - - ไปติดหน้า loading แหะ หมุนโหลดไปยาวๆ

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thattep02 อ่านกระทู้
    คนเขาโหลดของคุณก็ต้องอธิบายสิครับ การลงนั่นยากมากอ่านแล้วยังงง เลยครับ บอกให้ลบออก อ๋อ ผมโหลดมาแล้วตั้ง 40 GB อย่าอัพเลยดีกว่า
    ถ้ามันทำยากขนาดนั่น ก็คงต้องสนับสุนุนแท้ละครับ อีกอย่างการปรับแต่งวินโดสไม่รู้อะไรจะมีปัญหาตามมา ไม่มีบอกข้อดีข้อเสียการปรับ
    ปล.ใช้ W10 PRO แท้ อัพเดตล่าสุด

การสอนที่ง่ายสุด ผ่าน youtube ไม่ดีกว่าเรอ
    ไปซื้อแท้ครับจะได้ไม่ต้องบ่นหรือมานั่งกลัวนู่นนี้ เล่นเถื่อนมันก็ต้องรับสภาพกันอยู่แล้วนะครับ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    มาโชว์อะไรเรอครับ ผมก็อยากให้คนที่ไม่เข้าใจได้ลงแล้วเข้าใจบ้าง ถ้ารู้จะถามทำไม่รุ้จะถามหา......ทำไมละครับ

ผมไม่ได้บ่นอยากให้ทุกคนลงได้ ข้อดีข้อเสียด้วย มีปัญหาแจ้งตำรวจสิครับ เออๆๆ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีใครเป็นแบบผมไหมครับ คือพอเล่นไปสักพักแล้วเกมมันจะค้างนะ รึเพราะผมลงเกมไม่สมบูรณ์

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blizzard Mountain เข้าเล่นยังไงอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมเคยเจอปัญหานี้ตอนเข้าอู่รถครับ ลองกด alt+enter ให้เป็นวินโดวโหมดเเล้วกด alt+enter กลับมาเต็มจออีกครั้ง
    ถ้าไม่หายคงต้องรอท่านอื่นมาเสริมครับ
    Mouse : Razer Deather Black Mousepad : Razer Goliathus Large Control Keyboard : Razer Anansi Headphone : Razer Orca Accessories : Razer Mouse Bungee

กล่าวขอบคุณ
    10
    อัพเดท ตัวนี้ลงยังไงครับ ลงแล้วไม่มี hot wheels เลย

กล่าวขอบคุณ
    46
    ดับเบิ้ลคลิกลงปกติเลยครับผม
    Mouse : Razer Deather Black Mousepad : Razer Goliathus Large Control Keyboard : Razer Anansi Headphone : Razer Orca Accessories : Razer Mouse Bungee

กล่าวขอบคุณ
    46

ยืนยันภาพ เล่นได้จริงครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gizzuyaz อ่านกระทู้
    ดับเบิ้ลคลิกลงปกติเลยครับผม
    เล่นด่าน hot wheels ได้ด้วยหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 361
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seenam02 อ่านกระทู้
    คือวิธีที่ผมทำ เอาไว้เเก้ กรณี รันตัว auto_fh3.V7 เเล้วขึ้นตัวหนังสือสีเเดงหนะครับ มันเป็นแบบนั้นเเล้วเวลาเข้าเกมมันเปนอย่างที่คุนเปนนั่นเเหละ ผมเลยลอง เอาโฟนเดอร์ ที่ลงเกมอะครับ ตัวอย่าง ลงไว้ ไดท์ D:/Forza Horizon 3 เเล้วเอาไปไว้ในอีกโฟนเดอร์นึง เช่น สร้าง new folder ขึ้นมา เเล้วย้าน โฟนเดอร์ที่ลงเกมไปไว้ในนั้น เเล้วรัน auto_fh3.V7 กด 3 กด Y อีกรอบ ผมทำเเล้วไม่เป็นตัวหนังสือสีเเดง เเล้วเข้าเกมได้เลย เข้าที่ opus นะครับ ในโฟเดอร์เกม

ขอบคุณมากครับ คือ เคล็ดลับเลยนะ ไม่ต้องคิดมากเลย ลงไปเลย เเล้วก๊อปทั้งโฟลเดอเกมไปไว้ในโฟลเดอnew folder แล้วลองกดauto_fh3.V7 ในนั้นดู 3 enter Y enter ถ้าไม่มีข้อความแดง เข้าเล่นได้ที่opus แต่ถ้ามีข้อความแดงก็หาทางแก้ไป เปิดโหมดdevอะไรยังไง ปิดไวรัส ก็หางทางไป

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    9
    แล้วถ้าตอนลง มันขึ้น ISDone.ddl code-12 นี่คือยังไงครับ ได้33.9 เปอร์เซ็น

กล่าวขอบคุณ
    5
    เล่นได้ชัวร์ครับ ลองทำตามคำแนะนำข้างบน เล่นได้แน่นอนครับมาให้เครดิตคุณรามิสและคำแนะนำและกระทู้ที่ช่วยตอบ ทีแรกผมก็เล่นไม่ได้เหมือนกันผมก็เลยโหลดของคุณรามิสนี่แหละครับ onetoup ไปแตกไฟล์แล้วอัพเดทวินโดว์ 10 ให้เป็นตัวใหม่(ของเก่า V.ต่ำกว่าสเปค)จากนั้นก็ทำตามขั้นตอนหน้าแรกแล้วลงเกมส์ ได้เลยครับ ใครไม่ได้ลองทำตามกระทู้ที่ช่วยกันตอบนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย fmmanchan2526 : 3rd August 2017 เมื่อ 08:51

ⓛⓞⓥⓔ J❤kEr
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 456
    ขอบคุณครับ ภาพสวยงามมาก ใช้คีบอร์ดจนเจ็บมือ ไม่มันส์เหมือนใช้จอย (งบขาดแคลนอย่างแรง)

กล่าวขอบคุณ
    143
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ในที่สุดวันนี้ก็ได้ลองแล้วครับ ดองไว้นานเกินพึ่งนึกได้
    ทำตามที่คุณรามิสแนะนำก่อนลงครับ
    ลงเสร็จสร้างnew folderย้ายโฟรเดอร์Forza Horizon 3ลงไป รัน auto_fh3.V7 อีกครั้ง กด 3 enter กด Y enter
    รอสักแป็บ เข้าเกมส์หน้าจอได้เลย วิธีลบตัวหนังสือ ดู ยูทูปข้างบนเลยครับ

ขอบคุณมากๆนะครับบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมใช้จอยเล่นไม่ได้อะครับ มีใครใช้จอยเล่นได้บ้าง

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    Blog Entries
    2
    ผมใช้ จอยได้ครับ xbox360

กล่าวขอบคุณ
    0
    ใช้ได้ตั้งแต่เริ่มเกมเลยมั้ยครับ หรือต้องผ่านช่วงแรกก่อน

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เว็บบิทครับ https://www.tt-torrent.com/signup.ph...c69ea048cf80c4

Tags for this Thread