ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

[1-PART] - FORZA HORIZON 3 - v1.0.99.2 - (ALL-DLCS) - 2017 - [FILECONDO|ONE2UP|GOOGLEDRIVE]

Included DLC: Blizzard Mountain, Pre-Order Bonuses, VIP Membership, Halo Warthog,
    Motorsport All-Stars Car Pack, The Smoking Tire Car Pac, Alpinestars Car Pack,
    Logitech G Car Pack, Rockstar Energy Car Pack, Playseat Car Pack.

วิธีการลงและเล่น:
    - สร้างแอคเคาน์ Microsoft ขึ้นมา (signup.live.com) เพื่อใช้ล็อกอิน Windows user profile
    - เปิดโหมด developer ของ Windows 10 (Settings -> Updates & Security -> For Developers)
    - รีเครื่องแล้วลงเกม (เตือนเรื่องพวก Antivirus อยากเล่นเถื่อนแต่ตั้งค่าไม่เป็นก็ปิดหรือลบออกไปเถอะ)
    - หลังลงเกมจะมีหน้าต่างสีดำขึ้นมา กด "3" แล้วก็ "Y" ยืนยันด้วยปุ่ม Enter
    - เข้าเล่นเกมผ่านหน้าจอ (ต้องเป็น Windows 10 และสเปครองรับ DirectX 12)

The third installment in a series of open-world racing games developed by Playground and initiated
    in 2012 as a spin-off of the popular Forza Motorsport console franchise. In Forza Horizon 3, the
    player participates in another edition of the titular racing festival. However, apart from the role of
    a racer here, the player also co-organizes the fest. The game is set in Australia and the map is
    twice as large as it was in the second installment. As usual, the game stands out mainly with a
    massive number of licensed cars available (350 in total) and those were recreated with great
    attention to detail. The game offers newest, exclusive car models. such as Lamborghini Centenario,
    but also a wide set of off-road cars and various buggies. An opportunity to complete the campaign
    in a 4-player co-op mode is the largest new feature Forza Horizon 3 comes with.

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

FULLGAME

FileCondo 1 Part LINK 1 -||- FileCondo 1 Part LINK 2

หรือโหลดแบบแยกพาร์ท, พาร์ทละ ~ 7GB

FileCondo PART 1 LINK 1 -||- FileCondo PART 1 LINK 2
    FileCondo PART 2 LINK 1 -||- FileCondo PART 2 LINK 2
    FileCondo PART 3 LINK 1 -||- FileCondo PART 3 LINK 2
    FileCondo PART 4 LINK 1 -||- FileCondo PART 4 LINK 2
    FileCondo PART 5 LINK 1 -||- FileCondo PART 5 LINK 2
    FileCondo PART 6 LINK 1 -||- FileCondo PART 6 LINK 2

Uploaded

https://binbox.io/uoT65#OziQ3p1h

MirrorAce

https://binbox.io/QEnFW#NBHb8QTW

Openload

https://binbox.io/bapcB#CbUtTiz7

ClicknUpload

https://binbox.io/GxeJ3#lSucTG14

KumpulBagi

https://binbox.io/7c29J#4yMNhnM3

Google Drive

https://binbox.io/ygxG2#EQ6qMlXI

UpFile

https://binbox.io/WS5Bo#pm0BwBT7

One2Up(DIRECT LINK)

https://binbox.io/R6ZeL#wWTsIcZt

One2Up(สำรอง)

https://binbox.io/aYEOM#D1IBkOBT

FileCondo

https://binbox.io/rMNWU#f1KTPuAU

UPDATE 14.06.2017
    New DLC: Hot Wheels, Porsche Car Pack, Duracell Car Pack.

FileCondo || One2Up || MirrorAce || GoogleDrive
    Uploaded || UpFile || ClicknUpload || KumpulBagi

donatetoramis.igetweb.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    สุดยอด ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณคับบบผมมม รักกกก Ramis

กล่าวขอบคุณ
    2,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    620
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    thanks for sharing

กล่าวขอบคุณ
    46
    thx najaaaaaaaaa
    Mouse : Razer Deather Black Mousepad : Razer Goliathus Large Control Keyboard : Razer Anansi Headphone : Razer Orca Accessories : Razer Mouse Bungee

กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Win 7 อดเล่นเลย

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Win 7 เซงไปเลย

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ว่าแต่ ตอนเล่นนี่ยังต้องใช้ win เป็น dev mode ใหมครับ หรือปรับเป็น dev แค่ตอนลง ลงเสร็จก็ปรับกลับคืนได้

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณมากครับผม

กล่าวขอบคุณ
    0
    กดจะเข้าเกม ขึ้นแบบนี้ แก้ไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ของผมลงเกมไว้ ไดท์ J ตอน ทำหน้าต่างดำ กด Y เสดปั๊บมัน ตัวหนังสือสีเเดงครับ
    Intel Core I7 4790 3.60 GHz l Ram KINGSTON HyperX 16 GB l GALAXY GeForce GTX 1050Ti 4GDDR5 l PSU XFX 850W. l SSD Plexter M6s 128 GB

กล่าวขอบคุณ
    0
    กดจะเข้าเกม ขึ้นแบบนี้ แก้ไงครับ ช่วยที ใครก็ได้

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    กดจะเข้าเกม ขึ้นแบบนี้ แก้ไงครับ ช่วยที ใครก็ได้

ผมทำได้เเล้ว!!! นำโฟนเดอร์เกมไปไว้ในโฟนเดอร์ใดๆก็ได้ในไดท์ที่ลงครับ เเล้วรัน auto_fh3.V7 อีกรอบ เเล้วเข้าเกมที่ Opus ในโฟทเดอร์เกม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seenam02 : 16th July 2017 เมื่อ 12:53
    Intel Core I7 4790 3.60 GHz l Ram KINGSTON HyperX 16 GB l GALAXY GeForce GTX 1050Ti 4GDDR5 l PSU XFX 850W. l SSD Plexter M6s 128 GB

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seenam02 อ่านกระทู้
    ผมทำได้เเล้ว!!! นำโฟนเดอร์เกมไปไว้ในโฟนเดอร์ใดๆก็ได้ในไดท์ที่ลงครับ เเล้วรัน auto_fh3.V7 อีกรอบ เเล้วเข้าเกมที่ Opus ในโฟทเดอร์เกม
    อธิบายละเอียดกว่านี้ได้ไหมครับ ผมไม่เข้าใจ 555

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thezero123 อ่านกระทู้
    กดจะเข้าเกม ขึ้นแบบนี้ แก้ไงครับ

Windows Defender ของ win 10 ไม่ใช่กระจอกๆจนมองข้ามได้นะ ถ้าคุณไม่ตั้งปิดหรือยกเว้นการแสกนโฟลเดอร์ดีๆ ถูกต้อง มันลบไฟล์เร็วมาก แล้วก็จะแคร็กไม่ได้สมบูรณ์ ผมเตือนแล้ว แน่ใจมั้ยว่าจัดการเรียบร้อยก่อนลง

Windows 10 บาง builds ก็อาจจะมีปัญหาเหมือนกัน ตัวที่แนะนำก็โหลดได้จาก Microsoft https://www.microsoft.com/en-gb/soft...load/windows10

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    อธิบายละเอียดกว่านี้ได้ไหมครับ ผมไม่เข้าใจ 555
    คือวิธีที่ผมทำ เอาไว้เเก้ กรณี รันตัว auto_fh3.V7 เเล้วขึ้นตัวหนังสือสีเเดงหนะครับ มันเป็นแบบนั้นเเล้วเวลาเข้าเกมมันเปนอย่างที่คุนเปนนั่นเเหละ ผมเลยลอง เอาโฟนเดอร์ ที่ลงเกมอะครับ ตัวอย่าง ลงไว้ ไดท์ D:/Forza Horizon 3 เเล้วเอาไปไว้ในอีกโฟนเดอร์นึง เช่น สร้าง new folder ขึ้นมา เเล้วย้าน โฟนเดอร์ที่ลงเกมไปไว้ในนั้น เเล้วรัน auto_fh3.V7 กด 3 กด Y อีกรอบ ผมทำเเล้วไม่เป็นตัวหนังสือสีเเดง เเล้วเข้าเกมได้เลย เข้าที่ opus นะครับ ในโฟเดอร์เกม

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seenam02 อ่านกระทู้
    คือวิธีที่ผมทำ เอาไว้เเก้ กรณี รันตัว auto_fh3.V7 เเล้วขึ้นตัวหนังสือสีเเดงหนะครับ มันเป็นแบบนั้นเเล้วเวลาเข้าเกมมันเปนอย่างที่คุนเปนนั่นเเหละ ผมเลยลอง เอาโฟนเดอร์ ที่ลงเกมอะครับ ตัวอย่าง ลงไว้ ไดท์ D:/Forza Horizon 3 เเล้วเอาไปไว้ในอีกโฟนเดอร์นึง เช่น สร้าง new folder ขึ้นมา เเล้วย้าน โฟนเดอร์ที่ลงเกมไปไว้ในนั้น เเล้วรัน auto_fh3.V7 กด 3 กด Y อีกรอบ ผมทำเเล้วไม่เป็นตัวหนังสือสีเเดง เเล้วเข้าเกมได้เลย เข้าที่ opus นะครับ ในโฟเดอร์เกม
    มีรูปด้วยคงดี ครับ

กล่าวขอบคุณ
    46

ใช้ windows 10 อัพเดทล่าสุด build 15063
    ตอนลงปิดแอนตี้ไวรัสครบทุกอย่าง ทั้งของ windows เองก็ปิดทุกแบบ
    ลองย้าย floder ตามที่ seenam02 บอกก็ยังไม่รอดครับ สงสัยต้องรอแครกใหม่ -0-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gizzuyaz : 17th July 2017 เมื่อ 12:16
    Mouse : Razer Deather Black Mousepad : Razer Goliathus Large Control Keyboard : Razer Anansi Headphone : Razer Orca Accessories : Razer Mouse Bungee

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gizzuyaz อ่านกระทู้

ใช้ windows 10 อัพเดทล่าสุด build 15063
    ตอนลงปิดแอนตี้ไวรัสครบทุกอย่าง ทั้งของ windows เองก็ปิดทุกแบบ
    ลองย้าย floder ตามที่ seenam02 บอกก็ยังไม่รอดครับ สงสัยต้องรอแครกใหม่ -0-
    คือก่อนหน้าที่จะทำได้ผมได้ลองไปหลายวิธีมากๆ เเต่ที่จำได้
    1 ทำตามด้านบนของคุณ รามิส
    2 เปลี่ยนระดับการเเจ้งเตือนใน ยูเซอร์แอดเคาน์ ใน คอนโทรพาเเนล เป็นระดับต่ำสุด
    3 ผมทำตามคลิปนี้
    https://www.youtube.com/watch?v=0bBfaE9ICjs
    4 ลองย้ายโฟนเดอร์ เเล้วรัน auto_fh3.V7 ใหม่ อันนี้ได้ผล หลังจากงมมา 2 วัน เเต่สุดท้านก็เล่นไม่ได้ กระตุก เเรมไม่พอ 5555
    ลองทำตามคลิปที่ผมเเปะไปดูครับ ลองหลายๆวิธี

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ข้อ 1 กับ 2 กับ 4 ทำเเล้ว ลองข้อ 3 แปปนะครับ เพิ่งเติมคือผมลองมั่วลบ store windows10 ออกไปเมื่อกี้เลย 555

กล่าวขอบคุณ
    46
    สรุป ทำตามลิงค์ https://www.youtube.com/watch?v=0bBfaE9ICjs หายเลยครับ ไม่ต้องย้ายฟลอเดอร์ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gizzuyaz : 17th July 2017 เมื่อ 13:06

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ยินดีด้วยครับ 55555

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202

Thumbs up

คนเขาโหลดของคุณก็ต้องอธิบายสิครับ การลงนั่นยากมากอ่านแล้วยังงง เลยครับ บอกให้ลบออก อ๋อ ผมโหลดมาแล้วตั้ง 40 GB อย่าอัพเลยดีกว่า
    ถ้ามันทำยากขนาดนั่น ก็คงต้องสนับสุนุนแท้ละครับ อีกอย่างการปรับแต่งวินโดสไม่รู้อะไรจะมีปัญหาตามมา ไม่มีบอกข้อดีข้อเสียการปรับ
    ปล.ใช้ W10 PRO แท้ อัพเดตล่าสุด

การสอนที่ง่ายสุด ผ่าน youtube ไม่ดีกว่าเรอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thattep02 : 19th July 2017 เมื่อ 22:13

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มาโชว์...เขาก็อธิบายละเอียดแล้วนี่..ขั้นตอนมีแค่2~3step
    1.เปิดโหมดนักพัฒนา..(ตรงนี้นี่มีความเสี่ยงอยู่แล้วเหมือนเปิดสิทธิ์การใช้งานขั้นสูง ที่จริงมีความเสี่ยงตั้งแต่ใช้ของเถื่อนแล้วต้องยอมรับกันเอาเอง) ถ้าเปิดผ่าน crack ผ่านแน่นอน
    2.ลงเกมส์เสร็จมันจะขึ้น cmd มาเลือก 3 enter y enter
    3.เข้าเกมส์login ผ่าน xbox เล่นได้แหละ (ตรงนี้ก็เสี่ยงเรื่องบัญชีถูกแฮกใช้บัญชี fake เอาก็ต้องยอมรับกันเอาเองไม่งั้นก็ไปซื้อแท้)
    ปล.ที่เค้าให้ลบคือ antivirus ไม่ใช้ลบเกมส์สำหรับคนตั้งข้ามไม่เป็น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ekkchai22 : 20th July 2017 เมื่อ 06:59

Tags for this Thread