ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

ชมคลิปเกมเพลย์ 11 นาทีของเกมซอมบี้ Days Gone

ชมคลิปเกมเพลย์ 11 นาทีของเกมซอมบี้ Days Gone

ในงาน E3 ที่ผ่านมา โซนี่ได้นำเกมเพลย์ใหม่ของเกม Days Gone ที่เผยให้เห็นระบบต่อสู้โหดๆ และระบบลอบเร้นไปนำเสนอ ซึ่งเกมเพลย์ที่ถูกปล่อยออกมาล่าสุดนี้

เป็นสถานการณ์เดียวกันแต่เล่นในแบบที่ต่างออกไป ซึ่งเผยให้เห็นตัวเกมมากขึ้นทั้งสภาพอากาศต่างๆ ช่วงเวลาของวัน และระบบเกมเพลย์ รับชมด้านล่าง

เกมเป็นแนวแอ็คชั่นผจญภัยโลกเปิด มีฉากหลังเป็นโลกที่เกิดการระบาดของโรคมรณะได้สองปี ผู้เล่นรับบทเป็น ดีคอน เซนต์ จอห์น นักล่าเงินรางวัลที่ต้องเผชิญหน้า

กับการต่อสู้ที่โหดร้ายเพื่อเอาชีวิตรอดและตามหาเหตุผลที่จะมีชีวิตอยู่ วางจำหน่ายบน PS4

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย (^ ^)lll

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    เกมนี้ผมนี่รอ พรีเลยฮับ ...... ปกติเกมซิงเกิลเพลเยอร์นี่รอลดราคาอย่างเดียว
    เกมมาปลายปีเยอะ.... ตามหมดถึงกะหมดตูด(แม้แต่มาม่าก็ไม่มีกิน) เดือนหน้าผมยังลังเลเลยว่าจะกด Everybody's Golf หรือ ยากูซ่า1 ดีมาไว้เล่นคล้ายเครียด งบหมด ต้องกด เกมรถก็ดันมา2เกมใกล้ๆกันอีก กะสตาวอร์อีก(แฟนหนังอย่างไงก็ต้องกด-..-) โอ้ยที่อยากเล่นปลายปีอีกมากมาย แค่นี้ก็ซื้อมาม่าลังมารอละ ......... แต่ท้ายทีสุด ไม่มีเวลาเล่น T_T

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    นั่นสิครับ สำหรับคนทำงานเรื่องเงินไม่ใช่ปัญหา

แต่ปัญหาคือเวลาเล่นมันไม่มีน่ะสิครับ หยุด เสาร์-อาทิตย์ เวลาก็ผ่านไปเร็วเหลือเกิน

เกมที่มีตอนนี้ก็เยอะแยะไปหมด ไม่รู้จะเล่นเกมไหนก่อนดี

แต่ที่รู้ๆเกมนี้ ผมไม่พลาดแน่นอนครับ ดูทรงแล้วน่าจะสนุกพอๆกับ Uncharted
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    น่าสนใจอะ แต่เกมไหนนี่ฉากฟันเฉาะหัวเลือดสาด นี่สะเทือนใจไงไม่รู้
    ต้องแนวยิงๆ เลือดพองาม เกลียดตัวกินหาง55
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ