ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Talking เกมแท้ Jotun: Valhalla Edition ในสตีมกำลังแจกฟรี!!!

เกมแท้ Jotun: Valhalla Edition ในสตีมกำลังแจกฟรี!!!

Jotun: Valhalla Edition เป็นเกม 2D แนวโลกเปิด โดยเราจะรับบทเป็น ธอร่า นักรบไวกิ้งที่ตายไปแล้วอย่างไร้เกียรติยศ เธอต้องพิสูทธ์ตัวเองกับเทพพระเจ้าเพื่อจะได้ไปสู่วัลฮาล่า ดินแดนของเหล่านักรบผู้มีเกียรติเท่านั้นที่จะได้ไป ตัวเกมจะเป็นเกมแนวผจญภัยไปเรื่อยๆ พร้อมกับสู้กับบอสขนาดยักษ์หลายตนด้วยกัน เพื่อจะได้ไปสู่สุขติที่วัลฮาล่า อาเมน.... เกมมูลค่า 315 บาท แจกฟรี เล่นไม่เล่นก็กดรับๆ ไปเถอะ ได้การ์ดเกมมาเอาไปขายยังได้กำไรอีกต่อนะเออ

วิธีการรับเกมคือ เข้าไอดีสตีมของเรา และกดที่ปุ่ม "ติดตั้ง" แต่ไม่ต้องลงเกม เพื่อให้เกมติดไอดีเราไปตลอด ระยะเวลาแจกเกมน่าจะ 2 วัน ใครที่กดรับเกมติดไอดีภายใน 2 วันนี้จะได้เกมฟรีไปตลอดชีวิต

คลิกที่นี่

ตัวอย่างเกมเพล

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    กดดองไว้ก่อน ถ้ามีโอกาสก้คงได้เล่น

ขอบคุฌฮะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    โอ๊ววววว ขอบคุณมากๆๆเลย ขอรับนายท่าน
    ASUS X550JX CPU Intel Core i7-4720HQ (Haswell) RAM 12GB of 1600 MHz DDR3L NVIDIA GeForce GTX 950M

กล่าวขอบคุณ
    7,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เยี่ยมมาก ดองไว้ก่อน เล่นทันไม่ทันค่อยว่ากัน
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ