ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 135

Talking เกมแท้ Shadow Warrior: Special Edition กำลังแจกฟรี 48 ชม!

เกมแท้ Shadow Warrior: Special Edition กำลังแจกฟรี 48 ชม!

เว็บ Humble Bundle กำลังมีการแจกคีย์เกมแท้ Shadow Warrior: Special Edition ให้ฟรีถาวร ในระยะเวลา 48 ชม. ซึ่งเกม Shadow Warrior: Special Edition จะเป็นเกมมุมมองที่หนึ่ง ไล่ฆ่าปีศาจ ยากูซ่า ล้างบางมาเฟีย แอคชั่นแบบจัดเต็ม คล้ายๆ เกมแซมเครียด หรือ เกมดูม ใครที่กดรับเกมไปภายใน 48 ชม. นี้ จะได้รับเกมฟรีไปถาวรตลอดชีพ

กดที่นี่

วิธีรับเกม (ใช้รูปเก่าวิธีการทำเหมือนกัน)

1. เข้าสู่ระบบ (ถ้ามีแล้ว) หรือ สมัครไอดี humblebundle (ถ้ายังไม่มี)
    2. กด Add to Cart

3. กด get it for free!

4. หน้า Order Complete เลือก Preview your Email
    5. กดลิ้ง URL ที่มันให้มา

ุ6. หากขึ้นหน้า Varify This Browser ตามรูป ให้เข้าอีเมลที่คุณใช้สมัครเพื่อไปเอารหัสมากรอกในช่องนี้

ึ7. กด redeem on steam จะได้รหัสมาแล้วเอารหัสที่ได้ไปใส่ในโปรแกรม Steam เพื่อเพิ่มเกมในไอดีสตีม
    รหัสเกมจะหมดอายุในวันที่ 5-8-2017 ต้องเพิ่มเกมเข้าไอดีก่อนคีย์เกมหมดอายุจะได้เกมไปฟรีถาวร

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GreanInwAuto : 21st July 2017 เมื่อ 17:46

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 317
    ขอบคุณสำหรับเกมฟรีครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ิมาไวมากดีใจจจจ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    รับเรียบร้อย
    [OS]:windows 8.1 pro [CPU]:Intel Core™ i3-6100 Processor [MB]:Asus H170M-E D3 [GPU]:ASUS STRIX GTX 960 DirectCU II OC [RAM]:12GB [Case]:Thermaltake H25

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับบบบบบบบ ผมๆๆๆๆ
    ASUS X550JX CPU Intel Core i7-4720HQ (Haswell) RAM 12GB of 1600 MHz DDR3L NVIDIA GeForce GTX 950M

กล่าวขอบคุณ
    579
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    ชอบคุณมากๆครับ ได้รับแล้วครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    เกือบจะกดซื้อตอนมันลดเยอะๆแล้วครับ ถ้ากดไปนี่หลังหักเต็มๆแน่นอน
    ขอบคุณมากๆครับ