ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

The Walking Dead: The Final Season กำหนดปล่อย 2018

The Walking Dead: The Final Season กำหนดปล่อย 2018

Telltale Games ได้ออกมาประกาศอย่างเป็นทางการว่า The Walking Dead: The Final Season ภาคสุดท้ายของเกมซีรีย์ซอมบี้สุดดราม่าได้อยู่ในระหว่างการพัฒนาแล้ว

โดยตัวเกมมีกำหนดปล่อยตอนแรกในปี 2018 ลงให้กับ PC/Mac, iOS และ Android ส่วนแพลตฟอร์มอื่นยังไม่มีการประกาศออกมาครับ

The Walking Dead: The Final Season จะเป็นการดำเนินเรื่องราวผ่าน ‘Clementine’ ตัวละครหลักที่เติบโตไปพร้อมกับแฟนเกมนับตั้งแต่ปี 2012 จนกระทั่งปี 2017 ใน

ภาค A New Frontier ซึ่งทาง Telltale ได้คอนเฟิร์มว่าซีซั่นที่ 4 นี้คือซีซั่นสุดท้ายแล้วและจะเน้นไปที่ Clementine ทำให้ผู้เล่นได้เล่นตัวละครสุดโปรดอย่างเต็มรูปแบบครับ

The Walking Dead - Telltale Summer Update

CREDIT BY JUROPY

ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย (^ ^)lll

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    74
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    แจ่มเลย ไม่ชอบภาค A New Frontier เหมือนบังคับให้กินเมียพี่ชายยังไงไม่รู้
    และการตัดสินใจหลายๆ อย่างก็ไม่เข้าท่า
    นึกว่าจะมีภาคต่อเรื่อยๆแบบในซีรี่ส์ซะอีก ถ้าจบแล้วก็โอเคเลย ได้บังคับน้อง Clem เต็มรูปแบบสักที

ปล. พระเอก A New Frontier กากชะมัด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กินไก่อยู่น้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    Blog Entries
    1
    เกมนี้เป็นเกมแรกที่ทำให้ผมร้องไห้ได้จริงๆ เป็นเกมที่ดีมากๆพอมารู้ว่าเป็นภาคสุดท้ายแล้วใจหายนะว่าเอ๊ะ ทำไมเวลามันผ่านไปเร็วมากๆ ภาคแรกออกตั้งแต่ปี 2012 แต่ได้มาเล่นจริงๆตอนปี 2013 จนภาคสุดท้ายจะออกปี 2018 นี้ เหมือนพึ่งเล่นภาคแรกไปเมื่อวานนี้เอง T^T #อินเกมนี้มากๆ #bestgameforever♥

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อันนี้ยังไม่เคยเล่นเลยแต่น่าลองไปย้อนเล่นดู
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ติดตามเนื้อเรื่อง สนุกดีครับเกมนี้