ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291

The Walking Dead: The Final Season กำหนดปล่อย 2018

The Walking Dead: The Final Season กำหนดปล่อย 2018

Telltale Games ได้ออกมาประกาศอย่างเป็นทางการว่า The Walking Dead: The Final Season ภาคสุดท้ายของเกมซีรีย์ซอมบี้สุดดราม่าได้อยู่ในระหว่างการพัฒนาแล้ว

โดยตัวเกมมีกำหนดปล่อยตอนแรกในปี 2018 ลงให้กับ PC/Mac, iOS และ Android ส่วนแพลตฟอร์มอื่นยังไม่มีการประกาศออกมาครับ

The Walking Dead: The Final Season จะเป็นการดำเนินเรื่องราวผ่าน ‘Clementine’ ตัวละครหลักที่เติบโตไปพร้อมกับแฟนเกมนับตั้งแต่ปี 2012 จนกระทั่งปี 2017 ใน

ภาค A New Frontier ซึ่งทาง Telltale ได้คอนเฟิร์มว่าซีซั่นที่ 4 นี้คือซีซั่นสุดท้ายแล้วและจะเน้นไปที่ Clementine ทำให้ผู้เล่นได้เล่นตัวละครสุดโปรดอย่างเต็มรูปแบบครับ

The Walking Dead - Telltale Summer Update

CREDIT BY JUROPY

ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย (^ ^)lll

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    แจ่มเลย ไม่ชอบภาค A New Frontier เหมือนบังคับให้กินเมียพี่ชายยังไงไม่รู้
    และการตัดสินใจหลายๆ อย่างก็ไม่เข้าท่า
    นึกว่าจะมีภาคต่อเรื่อยๆแบบในซีรี่ส์ซะอีก ถ้าจบแล้วก็โอเคเลย ได้บังคับน้อง Clem เต็มรูปแบบสักที

ปล. พระเอก A New Frontier กากชะมัด

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กินไก่อยู่น้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    Blog Entries
    1
    เกมนี้เป็นเกมแรกที่ทำให้ผมร้องไห้ได้จริงๆ เป็นเกมที่ดีมากๆพอมารู้ว่าเป็นภาคสุดท้ายแล้วใจหายนะว่าเอ๊ะ ทำไมเวลามันผ่านไปเร็วมากๆ ภาคแรกออกตั้งแต่ปี 2012 แต่ได้มาเล่นจริงๆตอนปี 2013 จนภาคสุดท้ายจะออกปี 2018 นี้ เหมือนพึ่งเล่นภาคแรกไปเมื่อวานนี้เอง T^T #อินเกมนี้มากๆ #bestgameforever♥

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    อันนี้ยังไม่เคยเล่นเลยแต่น่าลองไปย้อนเล่นดู
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ติดตามเนื้อเรื่อง สนุกดีครับเกมนี้
    Thanks you. My Friends. blog | web | vps | tools