ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ยอมรับทุกความคิดและเข้าใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,813
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,923

- Monster Hunter: World โชว์อาวุธทรงพลังทั้งหมดในเกม -

Monster Hunter: World
    โชว์อาวุธทรงพลังทั้งหมดในเกม

หลังจากเปิดตัวไปในงาน E3 2017 ที่ผ่านมาในเดือนมิถุนายนที่ผ่านมา กับการกลับมาอีกครั้งกับสุดยอดเกมส์ซีรี่ส์ล่าสัตว์ประหลาดอย่าง Monster Hunter: World
    และล่าสุดที่ผ่านมา ทาง Capcom ได้เผยข้อมูลอาวุธภายในเกม มีทั้งหมด 14 ประเภทด้วยกัน

จะเห็นได้ว่าอาวุธทั้งหลายเคยมีในภาคเก่าๆ มาแล้ว ดังนั้นเทคติกและวิธีการใช้ยังคงรูปแบบเดิม น่าเสียดายที่อาวุธอย่าง Tonfas ถูกถอดออกไปแล้ว
    แต่อย่างไรก็ตาม คอนเท้นท์ในภาคใหม่นี้ก็นับเป็นการเปิดศักราชใหม่ของซีรี่ส์เลยก็ว่าได้ หลังจากซีรี่ส์นี้ใช้รูปแบบเดิมมาทุกๆภาค
    การเปลี่ยนแปลงครั้งนี้จะสร้างความแปลกใหม่ได้อย่างแน่นอน ทั้งนี้ตัวเกมคาดว่าจะสามารถวางจำหน่ายอย่างเป็นทางการช่วงเดือนมีนาคม 2018
    และในส่วนของเวอร์ชั่น PC จะออกช้ากว่า PlayStation 4 และ
    Xbox One

สุดท้ายนี้ ทาง Capcom ได้มีกิจกรรมพิเศษให้เหล่าฮันเตอร์ทุกท่านได้ออกไอเดียออกแบบอาวุธมาประกวดกัน ซึ่งจะต้องเป็นประเภทที่มีในเกม ปิดรับผลงานวันที่ 16 สิงหาคม 2017 หากสนใจสามารถติดตามข่าวสารได้ >>ที่นี่<<

Credit : Juropy / Playulti
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jomezeollo : 30th July 2017 เมื่อ 11:45

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    รอเล่นบน PC ครับผม

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    รอเล่นบน PC ครับผม
    แว่วๆ มาว่า เวอร์ชั่น PC จะออกมาช่วงท้ายปี 2018 หรือไม่ก็ ต้นปี 2019 เลย
    รอกันแก่พอดี

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ปีหน้าสินะต้องลำลึกคอมโบ้ Charge Blade X Dual Blades แล้วสะแล้ว เสียดายถ้ามีเพือนเล่นด้วยอีกคน คงจะได้เล่นคอมโบ้ในฝัน Long Sword X Charge Blade X Dual Blades

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    world นี่ยังต้องเข้าไปในเขตพื้นที่ล่าเหมือนก่อนๆใหม่รึว่าเดินทางออกจากหมู่บ้านออกไปล่าแบบ open world เลย
    I7 2600 OC 4.1 GHZ/GALAX GTX 960 2 GB/GALAX SSD 120 GB GAMER L / PSU SUPER FLOWER SILVER GREEN 600 W

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Hyakko อ่านกระทู้
    world นี่ยังต้องเข้าไปในเขตพื้นที่ล่าเหมือนก่อนๆใหม่รึว่าเดินทางออกจากหมู่บ้านออกไปล่าแบบ open world เลย
    ลิ้งค์นี้น่าจะช่วยตอบคำถามของคุณได้นะครับ link!

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ภาคนี้เหมือนรวมเอา God eater + Tokiden + monsterhunter ไว้นี้เกมส์เดียว น่าเล่นมากกก

ส่วน PC นานแค่ไหนก็รอ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ROCKUNG : 31st July 2017 เมื่อ 02:48
    CPU Core i5 4440/Ram 8GB.DDR3 1600 G.SKILL/PWC R9 280 /HDD 1.0 TB. /PSU CORSAIR VS650

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    น่าติดตามดีค่ะ
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    สาวกนักล่าแย้ รอครับๆ