ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923

รวมไว้ที่เดียว Windows 7,8.1,10 All in one 32-64bit

Windows All in One ISO Download 32-64Bit [AIO 2017]

Windows All in One ISO Download 32-64Bit [AIO 2017]

• Windows 7 All in one ISO Free Download [Multiple Editions]
    • Softlay Windows 7 All in one ISO Free Download is a collection of all Windows 7 OS editions released by the Microsoft listed below:
    • Windows 7 Starter (OEM for low end 32bit PCs)
    • Windows 7 Home Basic (Retail & OEM With basic features)
    • Windows 7 Home Premium (Retail & OEM best for home users)
    • Windows 7 Professional (Retail, OEM & VL for with networking)
    • Windows 7 Enterprise (Volume license Pro edition + Languages)
    • Windows 7 Ultimate (Retail & OEM with complete features)
    • These all are widely used and made available at retailers and Softlay.net is providing you all the versions at one place for the convenience of its users who can now enjoy features from all 6 versions of Windows 7. So if you are in need to optimize PC speed and getting the best performance you must be downloading All editions of windows 7 free full version software.

** DOWNLOAD **

Microsoft Windows 8.1 All in One ISO 32-64bit

Windows 8.1 Product Key
    XKY4K-2NRWR-8F6P2-448RF-CRYQH
    NOTE: This is an Official Installation Key
    not the Activation Key for windows 8.1.

Windows 10 All in One ISO Download [AIO 1607 ISO] Multiple Editions

Multiple Editions in Windows 10 AIO
    Wide-ranging 6 editions
    Effort-less Installation
    Install it offline
    Updated drivers
    Superb desktop performance
    All new experience of the task bar
    More secure with the new features

โปรแกรม ทำให้ Windows Boot ผ่าน USB ด้วย Windows USB/DVD Download Tool

>>Windows 7 USB DVD Download Tool<< กดโหลดตรงนี้

วิธีการ...
    1.นำ USB Flash drive ที่เตรียมไว้ เชื่อมต่อเข้ากับคอมฯ
    2.ติดตั้ง Windows USB/DVD Download Tool ตามที่ดาวน์โหลดมา จากนั้นเปิดโปรแกรมชื่อ Windows 7 USB DVD Download Tool
    3.เปิดโปรแกรม Windows 7 USB DVD Download Tool จากนั้นคลิก Browse
    4.เลือกไฟล์ .ISO ที่เตรียมไว้ จากนั้นคลิก Open
    5.คลิก Next
    6.คลิกที่ USB device
    7.เลือก usb flash drive ที่ต้องการ (หากมีข้อมูลให้ทำการสำรองข้อมูลก่อน) จากนั้นคลิก Begin copying
    8.หากมีแจ้งเตือนให้คลิก Erase USB Device
    9.คลิก Yes
    10.รอจนโปรแกรมทำงานจนเสร็จเรียบร้อยครับ คลิก X เพื่อปิดโปรแกรม
    11.แค่นี้เราก็จะได้ตัว Boots Windows คอมพิวเตอร์ตามที่ต้องการ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย notty : 7th August 2017 เมื่อ 03:30

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    321
    จองงงงงงงงงงงงง ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    403 Forbidden

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dunyaluck อ่านกระทู้
    403 Forbidden
    ลิ้งค์ไหนเหรอ ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดไม่ได้ ครับ 403 win7-win8.1

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ไม่ได้เหมือนกันลองหลายครั้งล่ะ 403 forbidden

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ douangpradap อ่านกระทู้
    ไม่ได้เหมือนกันลองหลายครั้งล่ะ 403 forbidden
    โอเครคับ เดี๋ยวผม อัพใหม่

กล่าวขอบคุณ
    321
    แก้ไขลิ้งค์หมดแล้วนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Win 8.1 ไม่ได้ 403 link หลัก และ Content-Security-Policy: default-src 'self' data: blob: *.mega.co.nz * ....... link สำรอง

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Mokem อ่านกระทู้
    Win 8.1 ไม่ได้ 403 link หลัก และ Content-Security-Policy: default-src 'self' data: blob: *.mega.co.nz * ....... link สำรอง
    ผมยังโหลดได้ปกตินะครับ ลองอีกทีนะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    โหลดได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    ถามหน่อยครับ
    1. Windows 10 Pro ถ้าลงเสร็จแล้วจะเป็นของแท้อยู่ตลอดชีพเลยไหม
    2. แล้วถ้าพิมพ์ slmgr /xpr ที่หน้า cmd จะขึ้นว่า The machine is permanently activate ไหม

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    ถามหน่อยครับ
    1. Windows 10 Pro ถ้าลงเสร็จแล้วจะเป็นของแท้อยู่ตลอดชีพเลยไหม
    2. แล้วถ้าพิมพ์ slmgr /xpr ที่หน้า cmd จะขึ้นว่า The machine is permanently activate ไหม
    ถ้าวินโดว์แจ้งเตือน ว่าเราใช้ คีย์ปลอมเราสามารถ หาคีย์ฟรีๆ มาใส่ได้ครับ กดที่นี้ https://technet.microsoft.com/en-US/jj612867.aspx
    คีย์นี้มาจาก เว็บไมโครซอฟโดยตรงครับ

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    ถ้าวินโดว์แจ้งเตือน ว่าเราใช้ คีย์ปลอมเราสามารถ หาคีย์ฟรีๆ มาใส่ได้ครับ กดที่นี้ https://technet.microsoft.com/en-US/jj612867.aspx
    คีย์นี้มาจาก เว็บไมโครซอฟโดยตรงครับ
    Key ที่ได้จากลิ้งค์นี้คือ ถ้าเราเอาไปใส่แล้วอายุการใช้งานจะอยู่ถาวรเลยหรอคับ

กล่าวขอบคุณ
    321
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ takumi619 อ่านกระทู้
    Key ที่ได้จากลิ้งค์นี้คือ ถ้าเราเอาไปใส่แล้วอายุการใช้งานจะอยู่ถาวรเลยหรอคับ
    อาจจจะ 2-3 ปี หรืออาจะหมดอายุก็ได้ครับ ผมก็หาคีย์อื่นๆมาใส่เอา จริงๆ เราสามารถใช้ตัว แอททีวเวตเอาก็ได้ แค่เสี่ยงไวรัส ผมเลยหาคีย์ฟรีๆเอาจาก Google ครับ