(ผมถือสกุลเงิน บาท) นี้คือประสบการณ์จากที่ผม เทรดForex จะครบ1ปี ผมยอมรับว่ามันไม่ง่ายเลยแต่ผมเป็นคนไม่มี ทุน เหมือนใครเขาผมก็พยายามแสวงหาวิธีหารายได้เสริมต่างๆนาๆลองลงมือทำมาก็หลายอย่าง

แต่ก็ไม่ประสบผลสำเร็จเท่าไร ผมเลยหันมาลองเล่น Forex แรกๆมันยากมากมีเงินเท่าไรก็เสียหมดหรือ ล้างพอต นั้นเองแต่มือใหม่ทุกคนอย่าเพิ้งท้อน่ะครับพยายามให้มาก

รู้จัก สังเกต มีไหวพริบ รู้จักเรียนรู้ความผิดพลาดของตัวเอง และหาวิธีแก้ไข้รับมือมันให้ได้ครับ พอตที่โชว์ผมจะพยายามปั้นไปเรื่อยๆโดยไม่ ถอนเงิน ถ้าไม่จำเป็นจริงๆ

มีอะไรสอบถามได้เลยครับพยายามมาดูตลอด