ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    624
    ได้รับคำขอบคุณ: 885
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ~-yoyoyo-~ อ่านกระทู้
    แต่ผมกลับชอบหว่ะ เกมนี้ ผมให้ 8/10 ภาพสวย ออกแบบฉากได้ดีครับ ผมชอบ The witcher 3 มากครับ เป็นเกมที่ดีที่สุดแล้วผมว่า แต่เกมนี้ก็ดีมากเช่นกัน ไม่ได้ห่วยครับ
    ไม่ได้บอกว่าห่วยนะ แต่มันเนิบเกินไป ระบบต่อสู้คล้าย Shadow Of Mordor เอามาก ๆ แต่ความหลากหลายน้อยกว่า
    อีกอย่างมันโอเวอร์ไฮป์กันว่าจะเป็นเกมแอคชั่นสุดมันจากค่ายดังแบบเกมDmC อะไรแบบนั้น แต่มันไม่ใช่แนวนั้นเลยสักนิด
    แน่นอนมันต้องมีคนคาดหวังว่าจะเป็นแบบนั้นแน่ ๆ เลยบอกกันไว้ก่อน ใครเกลียดเสียงกระซิบกระซาบน่ารำคาญ
    ก็แนะนำให้เว้นเหมือนกัน (ส่วนตัวชอบเกมแนวหลอน ๆ มาก พอเล่นเกมนี้มันรู้สึกไม่หลอนเลย ง่วงแทน)

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jeditrainer อ่านกระทู้
    ลบทิ้งไปแล้วหลังจากเล่นมาหนึ่งชั่วโมงเต็ม ระบบต่อสู้งั้น ๆ มาก ใครที่อยากเล่นเกมแอคชั่นมัน ๆ แนะนำให้ข้ามเลย
    เพราะมันไม่ใช่เลยแม้แต่นิดเดียว หลับคาเม้าส์เลยจ้าาาาา (แถมนิดนึง ระบบต่อสู้นี่ยังห่างชั้นเกม AAA เยอะ ใครชอบ-
    เกมอย่าง The witcher มาเล่นเกมนี่ ด่ากระจายแน่นอน ninja theory ทำได้แค่นี้)

เห็นด้วยครับ ถ้าเอาภาพ สี เสียง ออก แทบไม่มีอะไรเลย เหมือนเดิน ไป สู้ เป็น ห้องๆไป ส่วนตัว เบื่อ เกมส์แบบนี้มาก มิ น่า ถึง ขาย โครตถูก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณมากครับสำหรับเกมผมติดตามผลงานของค่ายNinja Theory มาตั้งแต่ Enslaved: Odyssey to the West กับ Heavenly Sword และ555+

เอาล่ะ ออกทะเลกันได้!! เฮ
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    เห็นด้วยกับคุณ jeditrainer นะ (ปกติไม่ค่อยจะเห็นด้วยกับคอมเม้นท์หรือคาแรคเตอร์ของเขาเท่าไหร่) ผมเล่น Enslaved: Odyssey to the West, Heavenly Sword และ DMC มา ผมคิดว่า Ninja Theory จุดแข็งไม่ได้อยู่ที่ระบบ Combat เลยแม้แต่น้อย แต่ถ้าเรื่อง Level Design อันนั้นอีกเรื่อง

ใครที่หวังจะเล่นเพื่อเอามันส์ในเรื่องซัดกับศัตรู มี Tactic นู่นนี่นั่น ผมไม่แนะนำครับ ผิดหวังแน่ เพราะมันจะวนซ้ำๆ อย่างงี้แทบจะทั้งเกม แล้วเกมนี้มันค่อนข้างจะอาร์ตแตก+Indie อยู่ไม่น้อย ผมแนะนำให้คุณมองเกมนี้เป็นเกม Indie+Psycological หน่อยๆ จะดีกว่า
    OPPAI~~MISSILE!!!

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    เล่นได้ไม่มีปัญหาครับ ตอนแรกว่าจะซื้อแท้ แต่ขอลองโหลดดูกราฟฟิคก่อน ภาพไม่ค่อยสวยเท่าไหร่ปรับสุดแล้วความละเอียด 2k เฟรมเรทวิ่งประมาณ 60
    ติดตั้งง่ายดีครับมีแครกในตัว สรุปว่าสำหรับผมเกมนี้ไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ในราคานี้

1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    เกมส์นี้มันปรับความเร็วเมาส์ตรงไหนครับ กว่าจะหันข้างไปทีช้า ผมลองเข้าหาใน Option แล้วก็ไม่เจอ แนะนำทีครับ
    Pain'Inferno Center (Comnig Soon)

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    Blog Entries
    1
    Filecondoโหลดมาแล้ว เป็น iso ลงไมไ่ด้ครับ
    Intel P4 3.1 Ghz Ram DDR Kingston 1 G Bus 400 Biostar P4M80 Nvidia MX 400 HDD 120 GB RaidMax 750 W (อ่านหาพอ่งมุงหรอ)

Tags for this Thread