ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3

[PC GameDownload] - THE SIMS ภาค 1 ครบทุกภาคแบบแยกภาค ภาษาไทย - (MEGA)

THE SIMS ภาค 1 ครบทุกภาคแบบแยกภาค (ภาษาไทย)

- SCREEN SHOTS -

- FULLGAME MEGA LINK DOWNLOAD -

The Sims 1 - PART 1
    Thesims Linvin'Large - PART 1
    Thesims House Party - PART 1
    Thesims Hot Date - PART 1
    Thesims Vacation - PART 1
    Thesims Unleshed CD1 - PART 1
    Thesims Unleshed CD2 - PART 1
    Thesims SuperStar CD1 - PART 1
    Thesims SuperStar CD2 - PART 1
    Thesims Makin Magic CD1 - PART 1
    Thesims Makin Magic CD2 - PART 1

CD KEY สำหรับตัวเกมส์ภาคต่างๆ - Click

- HOW TO INSTALL -

ติดตั้งเรียงตามภาคที่เรียงมาให้เลยก็ได้ แต่ต้องติดตั้ง Thesims 1 ภาคหลักก่อนถึงจะติดตั้งภาคเสริมอื่นๆได้ (ใข้โปรแกรมจำลองไดรฟ์เม้าอิมเมจ)
    ปล. เนื่องจากเป็นเกมส์เก่ามากแล้วอาจมีปัญหาเล่นไม่ได้กับวินโดว์ 10 ได้

- PASS -
    Click
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MisTGuNz : 13th August 2017 เมื่อ 16:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดได้นะครับ พาสโอเคเลย เดียงลองลงดูจะมาบอกอีกทีว่า เล่นได้ไหมครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ถามนิดครับเปลี่ยนภาษาไทยตรงใหน ใช้วิน 8 เมื่อก่อนเคยเข้าไปแก้ที่ regedit.exe แต่ใช้วิน 8 แล้วหาไม่เจอ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rung999 อ่านกระทู้
    ถามนิดครับเปลี่ยนภาษาไทยตรงใหน ใช้วิน 8 เมื่อก่อนเคยเข้าไปแก้ที่ regedit.exe แต่ใช้วิน 8 แล้วหาไม่เจอ
    ตัวเกมส์มันเป็นภาษาไทยอยู่แล้วครับเวลาติดตั้ง แต่ถ้าติดตั้งแบบ 8in1 อันนั้นผมไม่ทราบครับว่าเปลี่ยนยังไง

กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    ขอปักกระทุูนี้ไว้ก่อนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Artemis-Golden : 13th August 2017 เมื่อ 19:05

กล่าวขอบคุณ
    609
    ขอโหลดไปสะสมไว้นะครับ หายากมากๆ แบบมากๆ เลยภาค 1 แบบแยกภาคเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    609
    สำหรับคนที่โหลดแล้วเล่นไม่ได้ แม้จะอิมเมจแผ่นเกมแล้วก็เข้าไม่ได้ ให้โหลด Crack NoCD ตัวนี้ไปลงนะครับ ผมอัพไว้ให้แล้ว สามารถเล่นได้เลยโดยไม่ต้องใช้แผ่น

https://drive.google.com/file/d/0B_G...ew?usp=sharing

โหลดได้โดยกดที่รูป ลูกศร ชี้ลง ที่มุมขวา