ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3

[PC GameDownload] - THE SIMS ภาค 1 ครบทุกภาคแบบแยกภาค ภาษาไทย - (MEGA)

THE SIMS ภาค 1 ครบทุกภาคแบบแยกภาค (ภาษาไทย)

- SCREEN SHOTS -

- FULLGAME MEGA LINK DOWNLOAD -

The Sims 1 - PART 1
    Thesims Linvin'Large - PART 1
    Thesims House Party - PART 1
    Thesims Hot Date - PART 1
    Thesims Vacation - PART 1
    Thesims Unleshed CD1 - PART 1
    Thesims Unleshed CD2 - PART 1
    Thesims SuperStar CD1 - PART 1
    Thesims SuperStar CD2 - PART 1
    Thesims Makin Magic CD1 - PART 1
    Thesims Makin Magic CD2 - PART 1

CD KEY สำหรับตัวเกมส์ภาคต่างๆ - Click

- HOW TO INSTALL -

ติดตั้งเรียงตามภาคที่เรียงมาให้เลยก็ได้ แต่ต้องติดตั้ง Thesims 1 ภาคหลักก่อนถึงจะติดตั้งภาคเสริมอื่นๆได้ (ใข้โปรแกรมจำลองไดรฟ์เม้าอิมเมจ)
    ปล. เนื่องจากเป็นเกมส์เก่ามากแล้วอาจมีปัญหาเล่นไม่ได้กับวินโดว์ 10 ได้

- PASS -
    Click
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MisTGuNz : 13th August 2017 เมื่อ 16:01

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดได้นะครับ พาสโอเคเลย เดียงลองลงดูจะมาบอกอีกทีว่า เล่นได้ไหมครับผม

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ถามนิดครับเปลี่ยนภาษาไทยตรงใหน ใช้วิน 8 เมื่อก่อนเคยเข้าไปแก้ที่ regedit.exe แต่ใช้วิน 8 แล้วหาไม่เจอ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rung999 อ่านกระทู้
    ถามนิดครับเปลี่ยนภาษาไทยตรงใหน ใช้วิน 8 เมื่อก่อนเคยเข้าไปแก้ที่ regedit.exe แต่ใช้วิน 8 แล้วหาไม่เจอ
    ตัวเกมส์มันเป็นภาษาไทยอยู่แล้วครับเวลาติดตั้ง แต่ถ้าติดตั้งแบบ 8in1 อันนั้นผมไม่ทราบครับว่าเปลี่ยนยังไง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    ขอปักกระทุูนี้ไว้ก่อนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Artemis-Golden : 13th August 2017 เมื่อ 19:05

กล่าวขอบคุณ
    393
    ขอโหลดไปสะสมไว้นะครับ หายากมากๆ แบบมากๆ เลยภาค 1 แบบแยกภาคเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    393
    สำหรับคนที่โหลดแล้วเล่นไม่ได้ แม้จะอิมเมจแผ่นเกมแล้วก็เข้าไม่ได้ ให้โหลด Crack NoCD ตัวนี้ไปลงนะครับ ผมอัพไว้ให้แล้ว สามารถเล่นได้เลยโดยไม่ต้องใช้แผ่น

https://drive.google.com/file/d/0B_G...ew?usp=sharing

โหลดได้โดยกดที่รูป ลูกศร ชี้ลง ที่มุมขวา