ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ 1

สวัสดีครับพี่ๆ ผมเข้าเกมแล้วติดปัญหา the application was unable to start correctly 0xc0000142 นะครับแก้ไขยังไงดีครับพี่ๆ

เกม age of empires 2 rise of rajas ครับ เข้าแล้วมันเด้ง the application was unable to start correctly 0xc0000142 นะครับ
    โปรแกรมที่ลงน่าจะครบนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ให้โหลดตัวนี้ไปใช้รับรองหายแน่นอน

https://www.microsoft.com/en-us/down....aspx?id=25150

กล่าวขอบคุณ
    3
    ใช่อันนี้รึป่าวครับพี่ ถ้าใช่ยังไม่หายเลยครับพี่

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    661
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    ลองโหลดตามเม้าบนดูครับ น่าจะลง .NET เวอร์ชัน 3.5 ด้วย

และไม่ได้อีกก็ คลิกขวา -> properties -> เข้าที่ compatibility -> กดตรง Run this program in compatibility mode for: -> เลือก window XP
    ไม่ก็ ลองคลิกขวา run as administrator
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Varcity_ZERO : 27th August 2017 เมื่อ 00:18
    LENOVO IDEAPAD Z510

กล่าวขอบคุณ
    3
    ลองเลือกxp แล้วครับก็ยังไม่ได้ผล เดียวจะไปลองหาโหลด 3.5 มาดูครับ ผมโหลดลิงค์ที่ให้มาแล้วครับ3.5แต่พอติดตั้งกลับเป็น1.1นะครับ เออแล้วผมก็สงสัยอย่างนึงครับภาคนี้ที่โหลดมามันเป็นแค่dlcรึป่าวครับต้องมีภาค2ก่อนหน้านี้รึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ตอนนี้กลายเป็นติดปัญหาใหม่อีกแล้วคือลง Microsof .net framework 3.5 ไม่ได้นะครับไม่มีเด้งอะไรเลย คลิกลงแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยไม่มีinstallเลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    หรือว่ามันมีในเครื่องอยู่แล้วนะครับมันเลยไม่ลงให้ กดลงแล้วไม่เกิดอะไรขึ้นเลย