ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

แฟนเก่า กลับมา เราควรกลับไปหาเขา ไหม ?

credit:atcloud.com

คนไม่ใช่สิ่งของ วางไว้แล้วกลับมาเอาเมื่อไหร่ก็ได้ มนุษย์มีความรู้สึก คำว่ารักคำเดียวกัน บอกคนละวันยังซึ้งใจไม่เท่ากันเลย
    นับประสาอะไรวันที่รอความรัก ความเห็นใจ เธอยังเดินไปอย่างไม่ใยดี

วันนี้กลับมานึกหรือว่าความรู้สึกนั้นยังเหมือนเดิม แม้จะรักเธอแทบตาย แต่ฉันตายไม่ได้จริง ๆ เพราะเธอไม่ได้คู่ควรขนาดนั้น
    อุตส่าห์ขึ้นมาจากเหวได้แล้ว ถ้าจะตัดสินใจไปเดินเล่นบนปากเหวอีกสักที รักจริงเขาต้องรอไหว นอกซะจากว่าโดนทิ้งมา
    เลยโหยหาความมั่นใจ กลับมาหาคนที่ไม่มีวันทิ้งเขาไป แม้ว่าจะโดนทิ้งขว้างยังไงก็ตาม ลองคิดดูดี ๆ ไม่ต้องรีบ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 418
    เป็นผมนะผมไม่กลับไปหาเขาหรอกครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขนาดเรารักเขา เขายังทิ้งเราไปมีคนใหม่ ถ้าสักวันเขาเจอคนที่ดีกว่า เขาก็ ต้องไปอีก คนเรามักไม่รู้จักคำว่าพอ

~ A Little Bitz ~
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เป็นผมจะส่งเพลงนี้ให้เค้าฟังครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Z6As3rLQv1Q

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ผมกำลังเป็นแบบนี้แหละ ไม่รักเราก็กลับมาทำดีด้วย ทั้งที่ตอนไปพูดต่างๆนาๆว่า อย่ายุ่งกับชีวิตเค้า มาเดือดร้อนอะไรด้วย พอมาวันนี้กลับมาพูดด้วยดีๆเหมือนไม่มี อะไรเกิดขึ้นเลยบอกจะเลิกกับแฟนใหม่แล้ว
    สุดท้าย คนเจ็บก็ เจ็บเรื้อรัง คนสนุกก็เรื่อยๆ เปลี่ยนแฟนเรื่อยๆ พอเบื่อก็กลับมา เฮ้อออออออ

Tags for this Thread