ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Fist Of The North Star จากทีมผู้สร้าง Yakuza

เตรียมปล่อยหมัดเทพเจ้าดาวเหนือในเกม Fist Of The North Star จากทีมผู้สร้าง Yakuza

ทีมผู้สร้างเกม Yakuza ได้ออกมาประกาศว่าพวกเขากำลังพัฒนาเกมใหม่ที่ได้เเรงบันดาลใจจาก Fist of the North Star หรือหมัดเทพเจ้าดาวเหนือ

ของ บุรอนซอน กับ เท็ตซึโอะ อยู่ครับ ซึ่งคาดว่าจะวางจำหน่ายในญี่ปุ่นภายใต้ชื่อ Hokuto ga Gotoku ในปี 2018 บน PS4

หมัดเทพเจ้าดาวเหนือเป็นมังงะชื่อดังในญี่ปุ่น เล่าเรื่องของ เคนชิโร่ ที่ออกผจญภัยในโลกยุค 90 ที่ถูกนิวเคลียร์ล้างผลาญจนเหลือมนุษย์เพียงน้อยนิด

แต่ในรายงานบอกว่าเนื้อเรื่องของเกมน่าจะเกิดขึ้นหลังจากเหตุการณ์ในมังงะ แทนครับ

เคนชิโร่ต้องการแก้แค้นและตามหาคู่หมั้นที่ตายไปของเขา ข่าวลือที่บอกว่าเธอยังมีชีวิตอยู่คือความหวังเดียวของเขา เคนชิโร่เดินทางไปทั่วโลกเพื่อลง

โทษเหล่าคนชั่วหลังจากที่คู่หมั้นของเขาตาย และคนชั่วเหล่านั้นอาจมีอะไรบางอย่างกับรอยแผลเป็นรูปดาวบนหน้าอกของเขาด้วย

Fist of the North Star (Yakuza Studio) PS4 Announcement Trailer | PlayStation 4

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ปี 1999 ทะเลบ้าคลั่ง ผืนโลกถล่มทลาย...

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เจ๋ง เกมนักเลง

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ยากูซ่ามากๆ มาเองเลย
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tomb Raider
    Temple of Osiris
    กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,773
    ตัวละครในเกมนี้ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก บรูซ ลี ผสมMad maxใช่รึเปล่าเนี่ยดูจากTrailerในเกมดูเหมือนกำลังดูMartial artsประเภทแบบกังฟูยังไงไม่รู้

{PS.ไม่เคยอ่านกาตูนญี่ปุ่นไม่รู้จักเลยอะไรคือ"หมัดเทพเจ้าดาวเหนือ"ส่วนใหญ่อ่านแต่คอมมิคซูเปอร์ฮีโร่ของDCกับTomb raiderของค่ายDark horseคอมมิค(ค่ายMarvelบ้างบางครั้ง)}
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gwen stacy : 28th August 2017 เมื่อ 22:11

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    น่าเล่นนนน นึกถึงเกมโปรดในตำนานสมัย PS2 เลย GOD HAND

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    ผมนี้ไปหยิบเกมส์นี้ใน PS1 มาเล่นเลยครับ มีทุกฉากใน Trailer แสดงว่าเป็นเนื้อเรื่องตอนภาคแรก นี้แหละต่อยตัวแตก ของจริง

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ massmello อ่านกระทู้
    ผมนี้ไปหยิบเกมส์นี้ใน PS1 มาเล่นเลยครับ มีทุกฉากใน Trailer แสดงว่าเป็นเนื้อเรื่องตอนภาคแรก นี้แหละต่อยตัวแตก ของจริง
    แต่ผมเล่นมาตั้งแต่ยุคนี้ ยังเล่นไม่จบเลย 555

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    มองทีแรก นีกว่าเคนชิโร่ พออ่าน อ่าวใครวะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ดูภาพแล้ว มันช่างต่างกับสมัยก่อนลิบลับ ภาพสวยมากกกก

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gwen stacy อ่านกระทู้
    ตัวละครในเกมนี้ได้รับแรงบันดาลใจมาจาก บรูซ ลี ผสมMad maxใช่รึเปล่าเนี่ยดูจากTrailerในเกมดูเหมือนกำลังดูMartial artsประเภทแบบกังฟูยังไงไม่รู้

{PS.ไม่เคยอ่านกาตูนญี่ปุ่นไม่รู้จักเลยอะไรคือ"หมัดเทพเจ้าดาวเหนือ"ส่วนใหญ่อ่านแต่คอมมิคซูเปอร์ฮีโร่ของDCกับTomb raiderของค่ายDark horseคอมมิค(ค่ายMarvelบ้างบางครั้ง)}
    ลองไปหาดูใน youtube ครับ สนุกๆ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: