ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 398

USB Disk Security 6.5 [Full] โปรแกรมป้องกันไวรัสจาก Flash Drive

USB Disk Security 6.5 [Full] โปรแกรมป้องกันไวรัสจาก Flash Drive | 3.95 MB

USB Disk Security คือโปรแกรมสแกน USB หรือโปรแกรมค้นหาไวรัสจาก USB ซึ่งเป็นโปรแกรมแอนตึ้ไวรัสที่เล็กและเร็วที่สุดในเวลานี้โดยสามารถป้องกันไวรัสได้โดยไม่ต้องอัพเดท Signatureหรือต่ออินเตอร์เน็ท การใช้งานก็แสนจะง่ายดาย แถมยังรองรับทุก OS เหมาะสำหรับใช้สำหรับป้องกันไวรัสที่แฝงมาทางอุปกรณ์ USB ต่างๆโดยเมื่อเราลงโปรแกรมเสร็จแล้วและต่อตัวอุปกรณ์ USB ลงไปตัวโปรแกรมจะคอยทำการสแกนให้ทันทีถ้าหากเจอไวรัสในอุปกรณ์ USBนั้นๆเราก็สามารถที่จะเลือกกำจัดไวรัสนั้นไปได้เลย ข้อดีของโปรแกรมนี้คือสะดวก รวดเร็ว สามารถตรวจจับสแกนไวรัสทันทีเมื่อเสียบเข้าที่เครื่องคอมพิวเตอร์ สามารถใช้งานกับโปรแกรมสแกนไวรัสตัวอื่นๆได้โดยที่ไม่กินทรัพยากรมากนัก

โปรแกรม scan flash drive ตัวนี้มีเมนูหลัก 7 เมนู ได้แก่ Protect status, USB Shield, USB Scan , Safe Sites , Data Protection , System tools, และ Quarantine แต่ที่เป็นน่าสนใจก็คือคุณสมบัติการสแกนไวรัสจาก USB (USB Scan)ได้อย่างรวดเร็ว ฟังก์ชันป้องกันข้อมูล(Data Protection) รวมไปถึงฟังก์ชัน System Tools ที่มีทั้ง Disk cleanup และ Repair System

ระบบปฏิบัติการ : Windows XP/ Vista / 7 / Windows 8 and 8.1
    ผู้พัฒนา : Acronis Inc.
    License : Shareware
    ภาษา : Multilingual
    ขนาด : 3.95 MB
    ประเภทไฟล์ : RAR
    Download File : HERE
    รหัสผ่าน : HERE

*****ใครโหลดไปแล้วช่วยกลับมายืนยันด้วยนะครับ*****

ดูโปรแกรมอื่นได้ที่นี่ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zlatan_01 : 24th September 2017 เมื่อ 19:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ยินดีครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รหัสผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,683
    ได้เเล้วนะครับ ขอประทานโทษด้วยครับ