ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,048

USB Disk Security 6.5 [Full] โปรแกรมป้องกันไวรัสจาก Flash Drive

USB Disk Security 6.5 [Full] โปรแกรมป้องกันไวรัสจาก Flash Drive | 3.95 MB

USB Disk Security คือโปรแกรมสแกน USB หรือโปรแกรมค้นหาไวรัสจาก USB ซึ่งเป็นโปรแกรมแอนตึ้ไวรัสที่เล็กและเร็วที่สุดในเวลานี้โดยสามารถป้องกันไวรัสได้โดยไม่ต้องอัพเดท Signatureหรือต่ออินเตอร์เน็ท การใช้งานก็แสนจะง่ายดาย แถมยังรองรับทุก OS เหมาะสำหรับใช้สำหรับป้องกันไวรัสที่แฝงมาทางอุปกรณ์ USB ต่างๆโดยเมื่อเราลงโปรแกรมเสร็จแล้วและต่อตัวอุปกรณ์ USB ลงไปตัวโปรแกรมจะคอยทำการสแกนให้ทันทีถ้าหากเจอไวรัสในอุปกรณ์ USBนั้นๆเราก็สามารถที่จะเลือกกำจัดไวรัสนั้นไปได้เลย ข้อดีของโปรแกรมนี้คือสะดวก รวดเร็ว สามารถตรวจจับสแกนไวรัสทันทีเมื่อเสียบเข้าที่เครื่องคอมพิวเตอร์ สามารถใช้งานกับโปรแกรมสแกนไวรัสตัวอื่นๆได้โดยที่ไม่กินทรัพยากรมากนัก

โปรแกรม scan flash drive ตัวนี้มีเมนูหลัก 7 เมนู ได้แก่ Protect status, USB Shield, USB Scan , Safe Sites , Data Protection , System tools, และ Quarantine แต่ที่เป็นน่าสนใจก็คือคุณสมบัติการสแกนไวรัสจาก USB (USB Scan)ได้อย่างรวดเร็ว ฟังก์ชันป้องกันข้อมูล(Data Protection) รวมไปถึงฟังก์ชัน System Tools ที่มีทั้ง Disk cleanup และ Repair System

ระบบปฏิบัติการ : Windows XP/ Vista / 7 / Windows 8 and 8.1
    ผู้พัฒนา : Acronis Inc.
    License : Shareware
    ภาษา : Multilingual
    ขนาด : 3.95 MB
    ประเภทไฟล์ : RAR
    Download File : HERE
    รหัสผ่าน : HERE

*****ใครโหลดไปแล้วช่วยกลับมายืนยันด้วยนะครับ*****

ดูโปรแกรมอื่นได้ที่นี่ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zlatan_01 : 24th September 2017 เมื่อ 19:39

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ยินดีครับผม

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    รหัสผิดครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,673
    ได้เเล้วนะครับ ขอประทานโทษด้วยครับ