ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,544
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,471

GTA Online เพิ่มโหมดใหม่ “Motor Wars”

GTA Online เพิ่มโหมดใหม่ “Motor Wars” ที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก PUBG

ด้วยความสำเร็จอันยิ่งใหญ่ของ PlayerUnknown’s Battlegrounds ไม่แปลกเลยที่ในอนาคตจะมีเกมหรือโหมดใหม่ของเกมต่างๆ ได้รับแรงบันดาลใจจากเกมนี้

และดูเหมือนว่าหนึ่งในนั้นคือ GTA Online ที่ได้ปล่อยโหมดใหม่ออกมาภายใต้ชื่อ Motor Wars

Motor Wars เป็นโหมดที่จะให้ผู้เล่นแบ่งออกกันเป็น 4 ทีม แล้วกระโดดร่มลงบนแผนที่และตามหาไอเท็มต่างๆ เช่น อาวุธ หรือยานพาหนะติดอาวุธเพื่อใช้ต่อสู้กัน

และเหมือนกันกับเกม PUBG แผนที่จะหดตัวเป็นระยะๆ เพื่อบังคับให้ผู้เล่นเข้ามาใกล้กันมากขึ้น

โหมดนี้เป็นส่วนหนึ่งของอัพเดท Smuggler’s Run ที่เชิญชวนให้ผู้เล่นขนส่งสินค้าผิดกฎหมายผ่านฟากฟ้าของแซนแอนเดรียส นอกจากนี้ยังมีเครื่องบินลำใหม่ 7 ลำ

ที่ผู้เล่นสามาถซื้อและตกแต่งได้ด้วย ตามตัวอย่างด้านล่างครับ

GTA Online: Smuggler's Run Trailer

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.กำลังมาแรงจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    397
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผมว่ามันออกแนวสงครามรถมากกว่านะ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    434
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kimkingninja อ่านกระทู้
    ผมว่ามันออกแนวสงครามรถมากกว่านะ
    เค้าก็เขียนอยู่ “Motor Wars”
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 111
    ก็ดูน่ามันส์ดีนะโหมดนี้ ตื่นเต้นดี
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    ช่วงนี้ติด PUBG ไม่ได้แตะ GTA เลย ฮ่าฮ่า