ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สายออนบอร์ด
    กล่าวขอบคุณ
    417
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

เล่น simcity ไม่ได้ครับ

ผมโหลดเถื่ือนมา แล้วทีนี้ พอจะเข้าเกม มันไม่ขึ้นอะไรเลย โปรแกรมก็รันปกติ ขึ้่นตรง taskbar ปกติ แต่หน้า desktop ก็นิ่งเลยครับ ลองคลิกที่ไอคอน ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย ผมใช้ windows 10 build 1703
    ผู้เล่นเก่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ลอง Run as Admin ยังครับ ถ้าลองแล้วลองให้มัน Run แบบ Window XP ดูครับ
    ลองเสิชวิธีหาในกูเกิ้ลเอา ผมจำไม่ได้เหมือนกัน Window 10 เหมือนกันครับเล่นได้ปกติ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    คลิ๊กขวาที่ตัวโปรแกรมที่ใช้เปิดเกม
    คลิ๊กล่างสุด properties
    Competibility
    ติ๊กถูก run this program in Competibility .........
    กดเลือก Window XP
    กด OK
    --------------
    คลิ๊กขวาเปิดเกม run as admin
    --------------
    ถ้าเครื่องสเปคถึงน่าจะเล่นได้นะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    windows 10 ผมเคยเจอปห.เหมือนกันเลยเล่นที่ 8.1 แทน