ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    484
    ได้รับคำขอบคุณ: 361

Question รบกวนช่วยดูสเปคคอมที่ผมจัดให้หน่อยครับ

CPU INTEL Core i7-7700K
    MB MSI Z270 SLI PLUS
    RAM CORSAIR Vengeance LED DDR4 16GB 3000 (8GBx2) White x 1
    SSD SAMSUNG 960 EVO M.2 250GB x 1
    PSU CORSAIR RM750x
    COOLING COOLER MASTER Hyper D92
    https://notebookspec.com/pc/2750702
    รวมราคาโดยประมาณ 34,060 บาท
    ----------------------------------------------------
    CASE ผมมีอยู่แล้วเป็นของ CM Masterbox5
    HDD ผมมีอยู่แล้ว 1TB กะ 2TB อย่างล่ะลูก
    Monitor ผมก็มีอยู่แล้วครับ

มันโอเคมั้ยครับชุดนี้ หรือควรเปลี่ยนอะไรเเนะนำได้นะครับ ปลายปีจะยกแผงเปลี่ยนใหม่พอดี (สเปคเก่าผมอยู่ที่ลายเซ็น)
    ปล.ผมไม่เน้น RGB ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BloodWar : 6th September 2017 เมื่อ 19:56
    CPU: Intel I7-7700K MB: Gigabyte Z270X Ultra Gaming RAM: Corsair Vengeance LED 16GB 3000MHz GC: MSI GTX 960 gaming 2G CASE: Cooler master Masterbox 5

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ดูจากสเปคไปได้แน่นอนครับ โอเคแล้ว