ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

Dragon nest

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage ถุงผ้า Handmade ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กระเป๋า Handmade
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

Question ตามหาเกมครับ เอาแค่ชื่อก็พอ

เป็นเกมมุมมองจากด้านบนครับ เราจะคุมตัวละครทหาร4ตัว สู้กับพวกซอมบี้
    ไม่ใช่เทิร์นเบส เป็นแบบเรียลไทม์ แต่สามารถกดหยุดเวลา แล้วสั่งการล่วงหน้าได้
    ตัวละคร4ตัว สามารถเลือกอาชีพได้4อาชีพ สามารถอัพเลเวลเพื่อปลดล็อคสกิลประจำแต่ละอาชีพได้
    มีฐานที่สามารถเก็บของ และสร้างของได้ ปืนหาได้จากกล่องตามแมพ
    เกมเก่าไม่น่าเกิน3ปีที่ผ่านมา
    ขอแค่ชื่อเกมก็พอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wiriyapirat : 13th September 2017 เมื่อ 11:28

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    Breach & Clear: Deadline Rebirth

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukluking อ่านกระทู้
    Breach & Clear: Deadline Rebirth

ขอบคุณครับ