ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69

Question ตามหาเกมครับ เอาแค่ชื่อก็พอ

เป็นเกมมุมมองจากด้านบนครับ เราจะคุมตัวละครทหาร4ตัว สู้กับพวกซอมบี้
    ไม่ใช่เทิร์นเบส เป็นแบบเรียลไทม์ แต่สามารถกดหยุดเวลา แล้วสั่งการล่วงหน้าได้
    ตัวละคร4ตัว สามารถเลือกอาชีพได้4อาชีพ สามารถอัพเลเวลเพื่อปลดล็อคสกิลประจำแต่ละอาชีพได้
    มีฐานที่สามารถเก็บของ และสร้างของได้ ปืนหาได้จากกล่องตามแมพ
    เกมเก่าไม่น่าเกิน3ปีที่ผ่านมา
    ขอแค่ชื่อเกมก็พอครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย wiriyapirat : 13th September 2017 เมื่อ 11:28

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    Breach & Clear: Deadline Rebirth

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukluking อ่านกระทู้
    Breach & Clear: Deadline Rebirth

ขอบคุณครับ