ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

062485 วิเคราะห์บอล [ ลีกคัพ อังกฤษ ] เวสต์บรอมวิช VS แมนฯ ซิตี้

บทวิเคราะห์ ยูฟ่าเบท

แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ทีมอันดับ 2 จากพรีเมียร์ลีก จะเปิดบ้านพบกับ เบอร์ตัน อัลเบี้ยน ทีมอันดับ 19 จากแชมเปี้ยนชิพ ผลงานของเจ้าบ้านในช่วงนี้กำลังทำได้ดี 5 นัดหลังชนะ 4 เสมอ 1 เกมในบ้านนั้นก็ไว้ใจได้ ส่วนเบอร์ตัน อัลเบี้ยน ผลงานช่วงนี้ก็พอใช้ได้ 5 นัดหลังชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 แต่เกมเยือนนั้นยังไม่แน่นอน จากสถิติที่เคยพบกันมานั้นเป็นเจ้าบ้านที่ทำได้ดีกว่า เรทราคาเปิดมาให้เจ้าบ้านต่อสองลูกครึ่งควบสาม คิดว่าเกมนี้น่าจัดเจ้าบ้านไปดีกว่าครับ

ทีเด็ดวันนี้ : แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

สกอร์ที่คาด : 3-0

ความมั่นใจ : 73%

Motion Graphic Designer
    mutesonix™ Studio
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 971
    Blog Entries
    2
    แมนยู หรือ แมนซิกันแน่ครับ55