ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 96

[1-Part] PRO EVOLUTION SOCCER 2018 - Repack By FitGirl พร้อมเล่น ไม่ต้องลง Path * Update [เสียงพากย์]

PES 2018 new features:
    • Gameplay Masterclass – Strategic Dribbling, Real Touch+ and new set pieces take the unrivalled gameplay to the next level
    • Presentation Overhaul – New menus and real player images
    • PES League Integration – Compete with PES League in new modes including myClub
    • Online Co-op -A mode dedicated to co-op play is newly added
    • Random Selection Match – Fan favourite returns with new presentation and features
    • Master League Upgrade – New pre-season tournaments, improved transfer system, presentations and functionality
    • Enhanced Visual Reality – New lighting, reworked player models and animations covering everything from facial expressions to body movement to bring the game to life

Repack Features

Based on Pro.Evolution.Soccer.2018-CPY ISO release: cpy-pes2018.iso (26,406,516,736 bytes)
    Reddit Community Mega Pack 2018 (by lfcanfield, ver. Sep 15, 2017, 1.1 GB) added as an optional download
    100% Lossless & MD5 Perfect: all files are identical to originals after installation
    NOTHING ripped, NOTHING re-encoded
    While you have all 17 languages for GUI included in this repack, you can download & install only those commentary packs you need; Also you may skip downloading and installing of Reddit Community Mega Pack 2018
    Significantly smaller archive size (compressed from cumulative 25.7 to 8.2~14.3 GB, depending on selected components)
    Installation takes: ~10 minutes on 8-cores CPU; ~20 minutes on 4-cores CPU; ~40 minutes on 2-cores CPU
    After-install integrity check so you could make sure that everything installed properly
    HDD space after installation: up to 25 GB (depending on selected commentary packs)
    Game settings can be changed by running “PES 2018 Settings” from your desktop
    Repack uses ZTool library by Razor12911
    At least 2 GB of free RAM (inc. virtual) required for installing this repack

[ScreenShots]

v1.0.1.02 + Reddit Community Mega Pack 2018

[DOWNLOAD 1 PART] - 9 GB
    Update 26/9/60 - ตัวนี้เพิ่มไฟล์เสียงพากย์แล้ว

วิธีติดตั้ง
    แตกไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น

---------------------------------------------------------------
    * เสียงพากย์ - English *
    [DOWNLOAD]
    สำหรับคนที่ไม่มีเสียงพากย์ในเกม

ก็อปไฟล์ในโฟลเดอร์ English ไปวางไว้ใน \Pro Evolution Soccer 2018\Data

--------------------------------------------------------------

ระยะเวลาการติดตั้ง : 10 นาที 8-cores CPU - 20 นาที 4-cores CPU - 40 นาที 2-cores CPU
    ขนาดหลังติดตังเสร็จ : 17.9 GB

---------------------------------------------------------------
    คนที่เข้าเกมไม่ได้ ไฟล์ไม่ครบ ลองลงอันนี้ดูครับ
    AIO - Runtime v.2.4.3

[DOWNLOAD]

พึ่งลงครังแรกครับผิดพลาดประการใดขอโทษด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย GULLTAR : 29th September 2017 เมื่อ 13:30 เหตุผล: Update File Audio - Add Aio Runtime

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เล่นได้ครับ ลงง่าย เล่นได้เลย ไม่ต้องแคร๊ก ไม่ต้องแพท โลโก้ ชุด ย้ายทีม ตรงหมด ยืนยัน100% ครับ แต่ลงรูปไม่เป็นครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    เริ่มทำการแล้วครับ รอ รอ ขอบคุณ GGDrive มากมายครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณครับ ขอโหลดไปลองก่อนนะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    Reddit Community Mega Pack 2018 คือไรหรอครับ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

กล่าวขอบคุณ
    45
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    Reddit Community Mega Pack 2018 คือ option file

แต่ไม่แนะนำออฟชั่นไฟล์นี้เพราะยังไม่ได้แก้เรื่องโกลวิ่งออกมานอกกรอบ และกองหลังดันขึ้นสูงไม่ได้ตั้งรับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    ผมก็อปลิ้ง googledrive มาโหลดกับ IDM แล้วมันขึ้นงี้ครับ ไม่ทราบง่าใครเป็นบ้าง

***แก้ได้ละครับ ล็อคเอ้าออกก่อนแล้วค่อยก็อปลิ้ง
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ขึ้นแบบนี้คืออะไรครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksr_green อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    กด ignore ได้เลยครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    กดแล้วพอลงไปสักพักก็ error ครับ

กล่าวขอบคุณ
    45
    ถ้าติดตั้งเกมอย่าไป ignore เลยครับ เดี๋ยวไฟล์จะไม่สมบูรณ์ ลองปิดแอนตี้ไวรัสติดตั้งดูใหม่ครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ksr_green อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    .net 4.6.2 ครับ ถ้าในเครื่องมีแล้วกด
    ข้ามไปได้

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณครับ กำลังโหลด โหลด ลื่นๆ เลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    มีเสียงพากย์ไหม

ได้ยินแต่เสียงดองเชียร์

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ splintercell อ่านกระทู้
    มีเสียงพากย์ไหม

ได้ยินแต่เสียงดองเชียร์

[DOWNLOAD]
    สำหรับคนที่ไม่มีเสียงพากย์ในเกม

ก็อปไฟล์ในโฟลเดอร์ English ไปวางไว้ใน \Pro Evolution Soccer 2018\Data

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เล่นได้คับ แต่ยังไม่มีเสียงพากย์ ต้องรอแพคเสียงพากย์ใช่ป่ะคับ (ขอสอบถามอีกอย่าง ปรับให้เปนเต็มจอแล้ว แต่ยังเป็นเหมือนไม่เต็มจอ เล่นไปนานๆจอเหมือนจะพักหน้าจอเอง แล้วเข้าเกมส์ เม้าส์ยังเห็นลูกศรอยู่เลย มีวิธีแก้ไขยังไงคับ ชี้แนะที)

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kansas อ่านกระทู้
    เล่นได้คับ แต่ยังไม่มีเสียงพากย์ ต้องรอแพคเสียงพากย์ใช่ป่ะคับ (ขอสอบถามอีกอย่าง ปรับให้เปนเต็มจอแล้ว แต่ยังเป็นเหมือนไม่เต็มจอ เล่นไปนานๆจอเหมือนจะพักหน้าจอเอง แล้วเข้าเกมส์ เม้าส์ยังเห็นลูกศรอยู่เลย มีวิธีแก้ไขยังไงคับ ชี้แนะที)
    [DOWNLOAD]

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เล่นได้100% ครับ ขอบคุณมากครับ ++++

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    45
    คนที่เสียงพากย์ไม่ขึ้น ให้คุณปรับเสียงเป็นระบบ stereo ที่ไม่ใช่ 5.1 หรือ 7.1

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    คนที่เสียงพากย์ไม่ขึ้น ให้คุณปรับเสียงเป็นระบบ stereo ที่ไม่ใช่ 5.1 หรือ 7.1
    ปรับตรงไหนครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0

กล่าวขอบคุณ
    45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ joejoe อ่านกระทู้
    เช็คดูใน Speakers > playback device

33. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    เล่นได้ครับ แต่ของผมเวลาเล่นมันไม่มีเสียงเตะบอลครับ ต้องแก้ไขยังไง

กล่าวขอบคุณ
    55
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Basiclove อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ แต่ของผมเวลาเล่นมันไม่มีเสียงเตะบอลครับ ต้องแก้ไขยังไง
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ J.Columbia อ่านกระทู้
    ลองปรับตามนี้ดูก่อนครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    แฮคตัง ml ยังไม่มาเหรอครับ