ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

วิน ดีเซล เตรียมเปิดประมูล Xbox One S

วิน ดีเซล เตรียมเปิดประมูล Xbox One S รุ่นพิเศษ นำเงินบริจาคองค์กรการกุศลของพอล วอล์คเกอร์

วิน ดีเซล นักแสดงชื่อดังจากหนังชุด Fast & Furious ได้ออกมาประกาศผ่านอินสตาแกรมส่วนตัวว่าเขาจะทำการ
    เปิดประมูล Xbox One S รุ่นพิเศษ ในวันที่ 1 ตุลาคมนี้ ที่ Game4Paul3 ซึ่งเงินที่ได้จะนำเอาไปบริจาคให้
    Reach Out WorldWide องค์กรการกุศลของ พอล วอล์คเกอร์ ที่มุ่งช่วยเหลือผู้ที่ได้รับผลกระทบจากภัยพิบัติ
    ทางธรรมชาติและวิกฤตการณ์ด้านมนุษยธรรม

Xbox One S รุ่นพิเศษนี้มีลายที่ออกแบบจาก 1995 Mitsubishi Eclipse รถยนต์ที่พอล วอล์คเกอร์ ขับในหนัง
    Fast and Furious ภาคแรกเมื่อปี 2001 ครับ ตามภาพด้านล่าง

Reach Out WorldWide ก่อตั้งโดยพอล วอล์คเกอร์ เมื่อปี 2010 ปัจจุบันองค์กรมีน้องชายของเขา โคดี้ วอล์คเกอร์
    ทำหน้าที่เป็นผู้จัดการและแพทย์ ซึ่งโคดี้ได้กล่าวตอนเข้าร่วมองค์กรเมื่อปี 2014 ว่า “ก่อนอื่น ครอบครัวของผมและ
    ผมขอขอบคุณการสนับสนุนที่เราได้รับในช่วงเวลาที่ยากลำบาก หนึ่งในสิ่งที่ผมมักชื่นชมพี่ชายของผมคือความ
    ปรารถนาที่จะช่วยเหลือผู้อื่น ผมรู้สึกเป็นเกียรติที่ได้เข้าร่วม
    ROWW เพื่อเติมเต็มมรดกของพี่ชายและทำให้แน่ใจว่า
    จิตวิญญาณและภารกิจของเขาจะยังคงอยู่ต่อไป
    ”

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ซ้ำหรือผิดหมวดขออภัยด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rang Zozor : 26th September 2017 เมื่อ 08:20

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    ไม่มีเงินไปบริจาค แต่ขอให้ได้เงินบริจาคเยอะๆนะครับ พี่วิน

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    รุ่นสีเขียวดีจัง คิดถึงพอลวอล์คเกอร์มากเลย ยังใจหายอยู่ทุกครั้งที่ได้ดูหนังเรื่องนี้
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: