ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Assassin’s Creed: Origins เปิดตัว “Discovery Tour” และเปิดตัวหูฟังเลี่ยมทอง

Assassin’s Creed: Origins เปิดตัว “Discovery Tour” โหมดใหม่ที่ไร้การต่อสู้ แต่มากด้วยความรู้ทางประวัติศาสตร์

และเปิดตัว หูฟังเลี่ยมทอง "Assassin's Creed Origins" เอาใจนักฆ่าเศรษฐี

หากใครบอกว่าเกมไร้สาระ โยนเกมนี้ให้เขาเล่นได้เลยครับ เพราะล่าสุด Ubisoft ประกาศว่า “Discovery Tour”
    โหมดใหม่ของเกม Assassin’s Creed: Origins จะมาพร้อมกับความรู้จากยุคอียิปต์โบราณให้ผู้เล่นได้ศึกษากัน
    แบบจุใจ เตรียมปล่อยให้ผู้เล่นที่มีเกมแบบฟรีๆ ในช่วงต้นปีหน้า

Discovery Tour เป็นโหมดที่ลบการต่อสู้ออกทั้งหมดเพื่อให้ผู้เล่นสามารถเดินทางศึกษาความรู้ในยุคอียิปต์โบราณ
    อย่างอิสระ ไม่ว่าจะเป็นสถานที่สำคัญอย่างเมืองอเล็กซานเดรีย เมืองเมมฟิส แม่น้ำไนล์ มหาพีระมิดกีซ่า เฟย์ยัมโอ
    เอซิส และทะเลทรายอันกว้างใหญ่
    ทั้งหมดนี้ผู้เล่นสามารถเข้าไปสำรวจได้เลยโดยไม่มีการปิดกั้น ไม่มีศัตรู ไม่มีเนื้อ
    เรื่อง และไม่จำกัดเวลา

จุดประสงค์ของโหมดนี้คือช่วยให้ผู้เล่นเข้าใจประวัติศาสตร์ของยุคอียิปต์โบราณ มันจะเต็มไปด้วยไกด์ทัวร์ที่จัดทำโดย
    นักประวัติศาสตร์และผู้เชี่ยวชาญในเรื่องนี้จริงๆ เช่นเรื่องพีระมิด การทำมัมมี่ ชีวิตคลีโอพัตรา และอื่นๆ อีกมากมาย

Ubisoft ยังได้ปล่อยภาพแรกของโหมด Discovery Tour ออกมาด้วย เผยให้เห็นขั้นตอนการเอาอวัยวะภายในของ
    มัมมี่ออกมา ซึ่งเป็นข้อมูลจากพิพิธภัณฑ์โบราณวัตถุแห่งชาติที่ลอนดอนครับ รับชมด้านล่าง

Assassin’s Creed: Origins เกมเป็นแนวแอ็คชั่นโลกเปิด ผู้เล่นรับบทเป็น บาเย็ค เมดไจและผู้พิทักษ์คนสุด
    ท้ายของหมู่บ้าน ในเรื่องราวต้นกำเนิดของบราเธอร์ฮูดที่ต่อสู้กับหนึ่งในจักรวรรดิที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในประวัติศาสตร์
    วางจำหน่าย 27 ตุลาคมนี้บน PS4, Xbox One และ PC

เปิดตัว หูฟังเลี่ยมทอง "Assassin's Creed Origins" เอาใจนักฆ่าเศรษฐี

ค่ายอุปกรณ์เสียงชั้นนำแดนน้ำหอม ปิ๊งไอเดียเตรียมผลิตหูฟังสุดหรูต้อนรับเกมมือสังหารภาคใหม่ ทำขายจำนวนจำกัด
    แค่ 10 ชิ้น ในราคาที่สามารถถอยรถสปอร์ตได้หนึ่งคัน

เมื่อแฟรนไชส์ "แอสซาซินครีด" มาเยือนดินแดนอียิปต์ อันเป็นจุดกำเนิดเริ่มต้นของตำนาน "ทองคำ" ทั้งที คงไม่มีสิ่ง
    ไหนที่จะทำให้ผู้เล่นรู้สึกอินไปกับบรรยากาศอารยธรรมโบราณแถบลุ่มแม่น้ำไนล์ ได้ดีไปกว่าเหล่าอุปกรณ์เสริมที่ทำมา
    จากทองคำแท้บริสุทธิ์

ทาง Focal บริษัทผู้ผลิตเครื่องเสียงรายใหญ่ในประเทศฝรั่งเศส จับมือกับค่ายยูบิซอฟต์ เปิดตัว Assassin's Creed Origins
    Wireless Headphone Utopia Edition
    หูฟังไร้สาย ที่ถูกดีไซน์มาในตีมเกมมือสังหารภาคล่าสุด พร้อมประดับ ด้วยทองคำ
    แท้ 18 กะรัต

สำหรับเกมเมอร์หาเช้ากินค่ำท่านใดที่สนใจ ต้องขอแสดงความเสียใจด้วย เนื่องจากชุดหูฟังสีดำฝังทองดังกล่าว ถูกติดป้ายขาย
    ในราคาสูงไกลเกินเอื้อมที่ 59,000 เหรียญ หรือราวๆเหยียบสองล้านบาท อีกทั้งยังผลิตมาแบบลิมิเต็ดเพียงแค่ 10 ชิ้นในโลก
    และมีขายแค่เฉพาะร้านเพชรเครื่องประดับ ในประเทศฝรั่งเศส เท่านั้น

อย่างไรก็ตาม เหล่าเกมเมอร์ทั่วไป ยังพอมีข่าวดีอยู่บ้าง เพราะทางบริษัท Focal มีแผนผลิตหูฟังตีมเกม "Assassin's Creed
    Origins
    " ออกมาให้เลือกกันสองรุ่นสองเวอร์ชัน โดยนอกเหนือจากรุ่นพรีเมียมเลี่ยมทองแล้ว มันยังมีชุดหูฟังรุ่นปกติสีน้ำเงินใน
    ชื่อ Assassin’s creed Origins: Listen Wireless หูฟังแบบไร้สายเชื่อมต่อผ่านบลูทูธ ในราคาเพียง 333 เหรียญ หรือประ
    มาณหมื่นต้นๆ พร้อมไมค์ฝังในตัว และแบตเตอรี่ ที่สามารถใช้ฟังเพลงได้นานถึง 20 ชั่วโมง โดยปัจจุบันเริ่มเปิดให้สั่งจองกันแล้ว
    บนหน้าร้าน Ubisoft Store

CREDIT BY 4GAMERTH / MGRONLINE

ปล.ชอบหูฟัง

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    หูฟังอันเดียวปลูกบ้านได้เลย 5555

อยากเห็นหน้าคนซื้อจัง 5555

ปล.จขกท ชื่อสีสวยจัง 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 29th September 2017 เมื่อ 18:09
    Facebook :: Buddy Lord

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    หูฟังอันเดียวปลูกบ้านได้เลย 5555

อยากเห็นหน้าคนซื้อจัง 5555

ปล.จขกท ชื่อสีสวยจัง 555 Rang Zozor
    ผมก็เพิ่งสังเกตุ ตอนนี้กลายเป็น Game Reporter ไปซะแล้ว

ปล.มีอยู่ช่วงนึง ไม่มีข่าวใหม่ๆเกือบเดือน (ผมเลยตัดสินใจทำ..บอร์ดจะได้ไม่เงียบ)

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    ผมก็เพิ่งสังเกตุ ตอนนี้กลายเป็น Game Reporter ไปซะแล้ว

ปล.มีอยู่ช่วงนึง ไม่มีข่าวใหม่ๆเกือบเดือน (ผมเลยตัดสินใจทำ..บอร์ดจะได้ไม่เงียบ)
    ความคิดดี 555 ผมเข้ามาอ่านข่าวทุกวันตอนเช้า ก่อนเที่ยง ตอนเที่ยง หลังเที่ยง ช่วงบ่าย ก่อนเย็น ตอนเย็น หลังเย็น ตอนดึก ก็เห็นข่าวของคุณ อัพเดตอยู่ตลอด

เพราะอย่างนี้คุณ ก็เลยได้เลื่อนขั้น 55555 แบบนี้ต้องปิดอำเภอเปิดแชมเปญฉลอง 555

ปล.ว่างๆเดี๋ยวผมจะเอาข่าวมาลงบ้าง ถ้าไม่มีจอมซนมาระเบิดคอมผมซะก่อน 555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย THE MIZ : 29th September 2017 เมื่อ 18:34
    Facebook :: Buddy Lord

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,578
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ความคิดดี 555 ผมเข้ามาอ่านข่าวทุกวันตอนเช้า ก่อนเที่ยง ตอนเที่ยง หลังเที่ยง ช่วงบ่าย ก่อนเย็น ตอนเย็น หลังเย็น ตอนดึก ก็เห็นข่าวของคุณ อัพเดตอยู่ตลอด

เพราะอย่างนี้คุณ ก็เลยได้เลื่อนขั้น 55555 แบบนี้ต้องปิดอำเภอเปิดแชมเปญฉลอง 555

ปล.ว่างๆเดี๋ยวผมจะเอาข่าวมาลงบ้าง 555
    เลื่อนขั้นจริงดิ..แต่ขอเป็นสีน้ำเงินได้มั้ยอ่ะ (สีนี้มันดูม่วงๆพิกล T_T)

ดีครับ..ช่วยกันบอร์ดจะได้คึกคักขึ้นหน่อย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    หูฟังสีทองนี้ขอเดาแบบมั่นใจเลย หลังจากขายหมดแล้ว 3อันอยู่ที่ดูไบ 3อันอยู่อเมริกา 3อันอยู่ที่ฝรั่งเศษ อันสุดท้ายตั้งโชว์ที่ร้าน

ว่าแต่ ยินดีด้วยกับเจ้าของมู้ ที่เปลียนอาชีพแล้วนะครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    หูฟังเลี่ยมทองสวยมาก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    Blog Entries
    1
    หืม นั้นนะหรือคือหูฟัง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    154
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    สวยดี แต่แพง 5555555
    มีบางสิ่งที่ไม่อาจถ่ายทอดออกมาโดยใช้แค่ตัวหนังสืออย่างเดียว...

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: