ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 4 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 2345614 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 3
    อยากได้ Pack รองเท้า จังเลย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    609
    ได้รับคำขอบคุณ: 177
    ตอนโหลด มักชอบหลุดการเชื่อมต่อครับ ทำให้ไฟล์โหลดไม่สมบูรณ์ซักที

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    สอบถามหน่อยครับ Patch Galaxy กลับ Patch PTE

ต้่องลงทั้ง2อันเลยหรือป่าวครับ หรือ เลือกลงอันใดอันนึง

ถ้าเลือกลงอันใดอันนึง ควรเลือกเป็นแบบไหนดี เพราะไม่รู้เลยว่ามันต่างกันยังไง

ผมเป็นเกมแบบเถื่อน

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับผม
    หลักการกดขอบคุณในJokergameth ก็เหมือนการกดถูกใจในFacebookละครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    มันคนละเเพคคนละเจ้าครับ อันไหนดีกว่ากันผมไม่รู้เหมือนกัน ลงดูและสังเกตุชอบอันไหน ถ้าเอาแบบอัพไม่หวือหว่าก็ pte แต่ชอบแบบจัดเต็มยัดทุกอย่างให้หมดหมดใจก็กาเเลคซี่โลดครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anannitisat อ่านกระทู้
    ลง DirectX และ Microsoft Visual C++
    มีให้โหลดครับ (โปรแกรมเสริมเกมส์) โปรแกรมที่จำเป็นสำหรับเล่นเกมส์
    ผมลงโปรแกรมเสริมที่ให้ไว้หมดแล้วมันก็ยังไม่หายอ่ะครับ ทำไงดี

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,035
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ previewIT อ่านกระทู้
    อยากได้ Pack รองเท้า จังเลย
    ใจเย็นเดวก็มา

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AsuraN70 อ่านกระทู้
    ตอนโหลด มักชอบหลุดการเชื่อมต่อครับ ทำให้ไฟล์โหลดไม่สมบูรณ์ซักที
    ใช้IDMตั้งค่าการโหลดให้32ช่องเลยครับ ตั้งน้อยๆมันจะหลุด

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oakerkung อ่านกระทู้
    สอบถามหน่อยครับ Patch Galaxy กลับ Patch PTE

ต้่องลงทั้ง2อันเลยหรือป่าวครับ หรือ เลือกลงอันใดอันนึง

ถ้าเลือกลงอันใดอันนึง ควรเลือกเป็นแบบไหนดี เพราะไม่รู้เลยว่ามันต่างกันยังไง

ผมเป็นเกมแบบเถื่อน

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆครับผม
    ลงแค่1อย่างสิครับ ไม่มีแพทไหนลงพร้อมกันได้หรอกครับ แนะนำ กาแลคซี่

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    บุนเดสผม มาแค่ บาเยินครับ พวก ดอทมุน ลิปซิก อะไรพวกนี้หายหมดเลย มีทีมอะไรไม่รุ้มาแทน
    patch PTE
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedarkeye : 16th October 2017 เมื่อ 22:23

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thedarkeye อ่านกระทู้
    บุนเดสผม มาแค่ บาเยินครับ พวก ดอทมุน ลิปซิก อะไรพวกนี้หายหมดเลย มีทีมอะไรไม่รุ้มาแทน
    patch PTE
    เพิ่ง เวอร์ชั่นแรก อย่าคาดหวังอะไรมากครับ ใจเย็นๆครับ ล่นแก้ขัดไปก่อนครับ ทีมเล็กไม่ต้องไปซีเรียสครับ เล่นทีมที่เราชอบพอครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    (ภาษาไทย) PES 2018 ภาษาไทย by เทพโรนัลโด้

http://skamason.com/2kJB
    ครอบลิงค์4ชั้น 2เว็บ

Password = anannitisat

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thedarkeye อ่านกระทู้
    patch PTE
    Patch Galaxy ครับ ครบทุกทีม ไม่มีปัณหาครับ เล่นจบแล้ว 1 ฤดูกาล ครับ ลองดูครับ ลงไม่ยากครับ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pondbuibui อ่านกระทู้
    Patch Galaxy ครับ ครบทุกทีม ไม่มีปัณหาครับ เล่นจบแล้ว 1 ฤดูกาล ครับ ลองดูครับ ลงไม่ยากครับ
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    [IMG][/IMG]
    แจ่มครับ รีวิวกันเยอะๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    ผมลงแบบ Patch Galaxy เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ
    หลักการกดขอบคุณในJokergameth ก็เหมือนการกดถูกใจในFacebookละครับ = =

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    บุลเดสนี้ได้หน้าครบทุกทีมเลยม่ะ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oakerkung อ่านกระทู้
    ผมลงแบบ Patch Galaxy เล่นได้ไม่มีปัญหาอะไรครับ
    กาแลคซี่ ถ้าสายเถื่อยจะติดตรงการเข้าเกมส์อย่างเดียว ให้เข้าเกมส์ผ่านไฟล์ตัวเกมส์โดยตรง ไม่สามารถเข้าผ่านไฟล์สวิชของแพทเขาได้

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    15
    (แพท) PES 2018 Patch PTE 2.0+DLC 1.0+Crack 1.02

Part 1 http://skamason.com/8ZFt
    Part 2 http://skamason.com/8ZHv
    ครอบลิงค์4ชั้น 2เว็บ

Password = anannitisat

กล่าวขอบคุณ
    15
    ใครลงไม่เป็น ลงแล้วมีปัญหา จะให้ผมทีมวิวไปลงให้ ก็ได้นะครับ ติดต่อในPMมาเลยครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ตัวเกม พาท 7 ลิ้งเสียหรือป่าวครับ ช่วยเชคดี
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ แต่ผมโหลดแพทของ PTE ไม่ได้ มันขึ้น 505 Error

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    Patch Galaxy เสียดาย..ของผมลง แล้วจอดำ...(วิน 10 ไม่ได้ลงอะไรเพิ่ม เข้าตัวเกมส์ตรงๆ แผ่นแท้)

ใครรู้วิธีแก้แนะนำด้วยนะครับ.......

เลยต้อง PTE แทน (ตัวล่าสุด)
    ...สำหรับล่าสุด คนทำออกมาบอกแล้วนะครับว่า
    จะมีแพทเสริมมาแก้พวกทีม+ลีคเยอรมัน+เพิ่มนักเตะ+แก้ไขชื่อ+อื่นๆ ที่ยังลงไม่ครบนะครับ รอหน่อย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    Patch Galaxy เสียดาย..ของผมลง แล้วจอดำ...(วิน 10 ไม่ได้ลงอะไรเพิ่ม เข้าตัวเกมส์ตรงๆ แผ่นแท้)

ใครรู้วิธีแก้แนะนำด้วยนะครับ.......

เลยต้อง PTE แทน (ตัวล่าสุด)
    ...สำหรับล่าสุด คนทำออกมาบอกแล้วนะครับว่า
    จะมีแพทเสริมมาแก้พวกทีม+ลีคเยอรมัน+เพิ่มนักเตะ+แก้ไขชื่อ+อื่นๆ ที่ยังลงไม่ครบนะครับ รอหน่อย
    ลงแคร็กหรือยังครับ แคร็ก1.02นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunner100 อ่านกระทู้
    ตัวเกม พาท 7 ลิ้งเสียหรือป่าวครับ ช่วยเชคดี
    ขอบคุณมากครับ
    ปกติดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ micsakey อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ แต่ผมโหลดแพทของ PTE ไม่ได้ มันขึ้น 505 Error
    ปกติดีครับ