ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 12 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 21011121314 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,035
    (แพท) PES 2018 PatchTuning 1.05.00.4.00.1+Fix

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอโทษนะครับ รบกวนถามหนอย คือผมเคยลงปกติ ลีคบุนเดส ก็ชื่อ bundesliga แล้วก็มีทีม บาเยิร์น ปกติ แต่คราวนี้ผมลองโหลดตัว 1.05 กับ dlc 4.0 จากเว็บนอกแล้วทีมมันมั่วหมดเลย ผมเลยกลับมาใช้ crack เดิมแต่คราวนี้มีแค่ บาเยิร์น ที่ในทีมเป็นตัวอะไรก็ไม่รุ้ กับ ลีคบุนเดสที่ เป็นโลโก้ บุนเดส แต่ชื่อลีคเปน PEU LEAGUE อะครับ
    ปล.ลองลบทุกอย่างแล้วโหลดมาลงใหม่หมด เหมือนเริ่มต้นใหม่ บาเยิน กับ ชื่อลีค บุนเดส ก็ยังมั่วอยู่เลยครับ
    ปล2. ทีม legend ที่เคยมีพวก ซีดาน โรนัลโด้ ในตอนแรก ก็หายกลายเปนชื่อมั่วพร้อมกับ บาเยิน เลยครับ

รบกวนทีครับ **ขอโทษครับ พอดีอัพรูปไม่เป็น**

https://www.picz.in.th/image/zwAXMg
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kakdane : 16th May 2018 เมื่อ 00:58

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakdane อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ รบกวนถามหนอย คือผมเคยลงปกติ ลีคบุนเดส ก็ชื่อ bundesliga แล้วก็มีทีม บาเยิร์น ปกติ แต่คราวนี้ผมลองโหลดตัว 1.05 กับ dlc 4.0 จากเว็บนอกแล้วทีมมันมั่วหมดเลย ผมเลยกลับมาใช้ crack เดิมแต่คราวนี้มีแค่ บาเยิร์น ที่ในทีมเป็นตัวอะไรก็ไม่รุ้ กับ ลีคบุนเดสที่ เป็นโลโก้ บุนเดส แต่ชื่อลีคเปน PEU LEAGUE อะครับ
    ปล.ลองลบทุกอย่างแล้วโหลดมาลงใหม่หมด เหมือนเริ่มต้นใหม่ บาเยิน กับ ชื่อลีค บุนเดส ก็ยังมั่วอยู่เลยครับ
    ปล2. ทีม legend ที่เคยมีพวก ซีดาน โรนัลโด้ ในตอนแรก ก็หายกลายเปนชื่อมั่วพร้อมกับ บาเยิน เลยครับ

รบกวนทีครับ **ขอโทษครับ พอดีอัพรูปไม่เป็น**

https://www.picz.in.th/image/zwAXMg
    ไปกดยัดไฟล์เสริมตัวที่เล่นของแท้หรือเปล่าครับ ไฟล์ของเสริมที่มากับแพทไม่ใช่ว่าจะยัดเข้าไปทุกอันนะครับ ผมลองมาแล้วทุกแพท ไม่มีปัญหาครับ แต่ต้องศึกษาการลงให้ชินครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ anannitisat อ่านกระทู้
    ไปกดยัดไฟล์เสริมตัวที่เล่นของแท้หรือเปล่าครับ ไฟล์ของเสริมที่มากับแพทไม่ใช่ว่าจะยัดเข้าไปทุกอันนะครับ ผมลองมาแล้วทุกแพท ไม่มีปัญหาครับ แต่ต้องศึกษาการลงให้ชินครับ
    ขอโทษนะครับ พอดีว่าผมค่อนข้าง งง นิดหน่อย ผมโหลดเสรจแล้วหลังจากนั้นก็ลง patch pte 4.0 - 4.3 เรียงกันเสรจแล้วก็ลาก dlc 1.0-4.0 แล้วก้ลากแครก 1.0.4 ลง แบบนี้ถูกต้องไหมครับ แล้วเข้าเกมปกติ ทีมมันจะมั่ว พอผมลบ dlc 4.0 เป็น 3.0 ก้จะปกติ แต่ว่าบาเยิน ก้ยังมั่วอยู่ พอดีที่ จขม. อธิบายมา ผมยัง งงๆ น่ะครับ ว่าทำอะไรผิด

รบกวนอธิบายอีกทีได้ไหมครับ ต้องรบกวนจริงๆครับ ผมงงมากๆเลย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakdane อ่านกระทู้
    ขอโทษนะครับ พอดีว่าผมค่อนข้าง งง นิดหน่อย ผมโหลดเสรจแล้วหลังจากนั้นก็ลง patch pte 4.0 - 4.3 เรียงกันเสรจแล้วก็ลาก dlc 1.0-4.0 แล้วก้ลากแครก 1.0.4 ลง แบบนี้ถูกต้องไหมครับ แล้วเข้าเกมปกติ ทีมมันจะมั่ว พอผมลบ dlc 4.0 เป็น 3.0 ก้จะปกติ แต่ว่าบาเยิน ก้ยังมั่วอยู่ พอดีที่ จขม. อธิบายมา ผมยัง งงๆ น่ะครับ ว่าทำอะไรผิด

รบกวนอธิบายอีกทีได้ไหมครับ ต้องรบกวนจริงๆครับ ผมงงมากๆเลย
    ขอโทษที่ถามเยอะครับ รบกวนด้วยครับ ผมไม่ทราบเลยว่าแก้ตรงไหนถึงจะหายน่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ 1

ผมก้ทำแบบท่านเลย ตามด้วยโปรแกรมยัดไฟล์ ตอนนี้ของผมอาการหนักเลย โลโก้ลีคอังกฤษชุดนักเตะไม่เปลี่ยนเลย ปกติผมก็ลงได้นะ เลยว่าจะลบอีกที แล้วย้ายไดร์ติดตั้งดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satanix อ่านกระทู้
    ผมก้ทำแบบท่านเลย ตามด้วยโปรแกรมยัดไฟล์ ตอนนี้ของผมอาการหนักเลย โลโก้ลีคอังกฤษชุดนักเตะไม่เปลี่ยนเลย ปกติผมก็ลงได้นะ เลยว่าจะลบอีกที แล้วย้ายไดร์ติดตั้งดูครับ
    อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ.....

จำไม่ได้ว่าแพทเดียวกันไหม........

คือเวลาลงแพท บลาๆๆๆ เสร็จแล่้วลงแครกแล้ว....

เวลาเข้าเกมส์อย่าเข้าที่ไอคอนเกมส์ปกติ .............

ให้เข้าที่ ไอคอนที่แพทสร้างมาให้ครับ.....เช่น pte.exe หน้าจอที่มันสร้างมา....

( ดูดีๆก่อนกด มันจะมีเมนู ให้เลือกว่าจะลงจะทำอะไร หรือออฟไล(แครก) ออนไล(แท้) แพทนี้น่าจะมีนะมั้ง )

เข้าเกมส์ผ่านตัวนี้มันมีครบถูกต้อง.......หากเข้าตัวเกมส์โดยตรงมันจะ มั่วๆ

ผิดพลาดขออภัย พอดีลืม+ไม่ลงเกมส์ไว้ครับ ลงวินโดวใหม่ เลยบอกเท่าที่จำได้......

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ.....

จำไม่ได้ว่าแพทเดียวกันไหม........

คือเวลาลงแพท บลาๆๆๆ เสร็จแล่้วลงแครกแล้ว....

เวลาเข้าเกมส์อย่าเข้าที่ไอคอนเกมส์ปกติ .............

ให้เข้าที่ ไอคอนที่แพทสร้างมาให้ครับ.....เช่น pte.exe หน้าจอที่มันสร้างมา....

( ดูดีๆก่อนกด มันจะมีเมนู ให้เลือกว่าจะลงจะทำอะไร หรือออฟไล(แครก) ออนไล(แท้) แพทนี้น่าจะมีนะมั้ง )

เข้าเกมส์ผ่านตัวนี้มันมีครบถูกต้อง.......หากเข้าตัวเกมส์โดยตรงมันจะ มั่วๆ

ผิดพลาดขออภัย พอดีลืม+ไม่ลงเกมส์ไว้ครับ ลงวินโดวใหม่ เลยบอกเท่าที่จำได้......

ผมลองแล้วครับ ไม่เปลี่ยนเลย เศร้า

คือตอนนี้ปัญหาผมคือ บาร์เยิน นักเตะมั่ว แล้วก้ ทีมตำนานชื่อมั่ว ครับ
    แต่ใน master league นักเตะบาเยิร์น robben lewan ไรงี้ก้มีอยู่นะครับแต่มันจะเป็น free agent แทน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kakdane : 18th May 2018 เมื่อ 18:45

กล่าวขอบคุณ
    928
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    สอบถามครับ ผมลง galaxy ตัวล่าสุด + แคร็ก dlc ล่าสุดหมดแล้ว อัพเดททุกอย่าง แต่ชื่อมันไม่เปลี่ยนครับ เช่น แมนซิ / man blue

กล่าวขอบคุณ
    15
    ขอโทษที่ถามเยอะครับ รบกวนด้วยครับ ผมไม่ทราบเลยว่าแก้ตรงไหนถึงจะหายน่ะครับ
    มันอธิบายยากมันซับซ้อน ถ้าให้ดีทีมวิวเลยครับ PMมาเลยถ้าจะทีมวิว

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Dragon อ่านกระทู้
    สอบถามครับ ผมลง galaxy ตัวล่าสุด + แคร็ก dlc ล่าสุดหมดแล้ว อัพเดททุกอย่าง แต่ชื่อมันไม่เปลี่ยนครับ เช่น แมนซิ / man blue
    galaxy ต้องลงDLC 1.0 2.0 ด้วยนะครับ มันมีมาให้แค่3.0+4.0 ผมใช้อยู่ปกติดีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    part 3-5-7 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ โหลดแล้วหยุดโหลดกลางคัน

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ por1234 อ่านกระทู้
    part 3-5-7 โหลดไม่ได้ครับ รบกวนด้วยครับ โหลดแล้วหยุดโหลดกลางคัน
    พาท3 5 7 ของแพทไหนครับ มีหลายหัวข้อครับ แจงรายละเอียดด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ G-Dragon อ่านกระทู้
    ลืมบอกไปต้องไปหาDLC1.0+2.0มาลงด้วย เขาไม่ได้แถมมาให้ เขาแถมมาให้แค่3.0+4.0 แต่3.0ต้องไปเอาสำหรับของเถื่อนมาลงทับด้วย ไม่งั้นจะค้างตอนเขี่ย

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    669
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณครับ ว้าว ว้าว ว้าว

Go To Sleep
    กล่าวขอบคุณ
    746
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,027
    ถามหน่อยครับผมของแท้ไม่เคยลงแพทไหนเลย อยากได้แค่พวกทีมกับเสื้อผ้าที่ไม่มีเหมือน fifa ควรลงอันนี้ดีครับ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ติดตังแพทไม่ได้ครับ พอกดติดตั้งแล้วมันขึ้นว่า Cannot open The installer file to read the contained data. Please check the per missions and try again.
    เป็นแพทของ Pesgalaxy.com Patch 2018 2.00 Patch Installer
    ยังไงรบกวนขอวิธีแก้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ตัวเกม ลิ้งครอบ 13 14 15 เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ superwarut อ่านกระทู้
    ตัวเกม ลิ้งครอบ 13 14 15 เสียครับ
    บางทีโปรแกรมแอนตีไวรัส มันมองว่าเป็นไวรัสครับ ลองปิดสักแปปแล้วโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tanapon88 อ่านกระทู้
    ติดตังแพทไม่ได้ครับ พอกดติดตั้งแล้วมันขึ้นว่า Cannot open The installer file to read the contained data. Please check the per missions and try again.
    เป็นแพทของ Pesgalaxy.com Patch 2018 2.00 Patch Installer
    ยังไงรบกวนขอวิธีแก้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
    วินโดว์กี่บิตครับ ต้อง64บิทนะครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    แนะนำแพทเจ๋งๆหน่อยครับ พอดีผมพึ่งกลับมาเล่นอ่าครับ แต่ละแพทมันไปไกลแล้ว เลยไม่รู้จะจะลงตัวไหน
    ขอแนะนำสัก 2 แพทนะครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    Pesgalaxy.com Patch 2018 2.00 Patch

กล่าวขอบคุณ
    183
    ได้รับคำขอบคุณ: 274
    Blog Entries
    4
    ผมก็เป็นเหมือนกันกับนายเลยตอนแรก ของผมมีตัว 2.0 มาก่อนหน้านี้ แล้วลง 2.01 กับ 2.02 เพิ่มลงไป แล้วก็เอา DLC 3.0 กับ 4.0 (โหลดจากทู้นี้แหละ)ลงทับอีกรอบ สุดท้ายก็เอา crack 1.05.00 ปิดท้าย สรุปเข้าเกมได้ แต่โลโก้ไม่เปลี่ยน ไม่รู้ผิดขั้นตอนไหนไป เลยเอาใหม่
    1.ลง 2.0 ใหม่ตั้งแต่ต้น (พอดีโหลดไว้นานแล้ว แต่ยังไม่ได้ลบ)
    2.ตามด้วย 2.01+2.02
    3.แล้วลง DLC ใหม่หมดตั้งแต่ 1-4
    4.แล้วก็ Crack 1.05.00 ปิดท้าย
    แล้วก็เล่นได้ปกติ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    (โปรแกรมเสริมเกมส์) โปรแกรมที่จำเป็นสำหรับเล่นเกมส์ ตัวล่าสุด แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anannitisat : 19th May 2018 เมื่อ 23:05 มันขึ้น File does not exist on this server ครับ รบกวนด้วยนะครับ @anannitisat ขอบคุณครับ