ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Dragon Nest

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ผลบอลสด

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ darki อ่านกระทู้
    มันจะมีแพท ของตัวนักแตะออกมาไหมครับ
    ของแท้เขามีย้าย+อื่นๆ อัพตลอด ส่วนยาแก้ไอต้องหาเอาเองครับ..........

เพิ่มเติม........

แชร์ข้อความรู้ส่วนตัว+ไม่รู้ว่าลงแพทแบบ pes ได้ไหม เพราะไม่เคยทำ......แต่ว่ามีเซพย้ายตัวล่าสุดมาให้

มีคนทำแพทแนวเซพเกมส์ย้ายตัวครับให้ ทั้งภาค17-18 แล้วก็เก่าๆอีก(เก่าๆลงชุดลงรูปได้ แต่ 17-18 ทำไม่เป็นหาอยู่ว่าทำไง........)

อันนี้เป็นเว็บ โหลด ไฟล์ แพท ที่เขาทำครับ ย้ายตัว + อื่นๆ เกือบครบ https://www.imstudio.xyz

เลือก ภาคที่อยากได้ โหลดอันล่าสุดอันเดียวพอ ไฟล์เล็กมากๆ

เอาไปไว้มี่ C:\Users\HiKi NEETs By WEED\Documents\FIFA 18\settings (หรือที่เซพเกมส์นั้นละ....)

หากมีไฟล์ชื่อ Squads20171001142947 (ตัวอย่าง) ให้ลบออก แล้วลง อันที่โหลดมาไว้แทน........หมายเหตุ...ที่เราเคยสร้างหรือย้ายไว้จะหายนะครับ หากไม่อยากให้หายก็ไม่ต้องลบออกก็ได้แต่เปลี่ยนเป็นชื่อเราไว้ ก็ได้

เสร็จแล้วเข้าเกมส์ - หน้าจอหลัก ไปที่ customise - profile - แล้วก็ ไปที่ Load squads โหลดเซพ ที่เราโหลดมา ครับ เท่านี้ก็ย้ายตัวครบ

ไม่สามารถใช้เล่นกับโหมดผู้จัดการที่เราเล่นอันเก่า ต้องเริ่มใหม่

เวลาเราเล่นโหมดผู้จัดการ หน้าจอเลือกความยากและเวลา ต้องไปกด เปลี่ยนที่ Squads Used เป็น Current Cust""""""" ก่อนนะครับถึงจะใช้เราย้ายตัวโหลดมาเล่นได้

เข้าเล่นปกติ.....

แถม...Fifa 18 V10.01.2017 Trainer +9 MrAntiFun หาในกูรูได้

Options:
    1 Inf.Stamina Hunter
    2 Inf.Stamina Home Team
    3 Inf.Stamina Away Team
    4 Training Simulation Perfect Score
    5 Freeze Timer
    6 Inf.Skill Points Hunter
    7 Player Max Rating In Game Hunter
    8 Super Remaining Transfer Budget
    9 Super Starting Transfer Budget

ขอความรู้ด้วยครับหากใครทราบ

เราจะเปลี่ยนหรือเพิ่ม mini faces ได้อย่างไร ภาค 17 กับ 18 ไม่รู้วิธีทำ ใครรู้บอกหน่อยครับ จักขอบพระคุณอย่างสูง...

ปล.หากใครมีวิธีลงแพทอื่นๆก็บอกกันนะครับ จะได้แบ่งปัน ไม่ใช้ว่าด่ากันนะครับ......

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    กดเข้าเกมส์ แล้วดับไปเลยครับ แก้ยังไง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณ คุณ real21th มาก ๆ ครับก่อนหน้านี้ 17 ผมก็ซื้อแท้เล่น แต่ภาพนี้เหมือนเอนจิ้นเดิมปรับให้เกมส์ play ช้าลง ผมเลยยังไม่จัดแท้ แล้วก็มีตัวนี้ออกมา แต่เดียวจะลองตัวที่คุณ real21th บอกก่อน ขอบคุณครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผมเข้าเกมแล้ว มีหน้าต่างขึ้นมา สักพักก็เด้งออกมาหน้าเดส์กท็อปเหมือนเดิม เป็นเพราะอะไรครับ หรือต้องโหลดอะไรมาเพิ่มมั้ย
    สเปคคอมผม Core-i5 2.8 GHz Ram 8 GB การดจอ AMD HD 8750

>>คนรากหญ้า<<
    https://malwaresoft.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    4,416
    ได้รับคำขอบคุณ: 60,985
    ตั้งค่ายังงัยให้เต็มจอ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ John Marston อ่านกระทู้
    ตั้งค่ายังงัยให้เต็มจอ
    ตามนี้ครับ ไฟล์อยู่ที่ \FIFA18\FIFASetup\fifaconfig.exe

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    ของแท้เขามีย้าย+อื่นๆ อัพตลอด ส่วนยาแก้ไอต้องหาเอาเองครับ..........

เพิ่มเติม........

แชร์ข้อความรู้ส่วนตัว+ไม่รู้ว่าลงแพทแบบ pes ได้ไหม เพราะไม่เคยทำ......แต่ว่ามีเซพย้ายตัวล่าสุดมาให้

มีคนทำแพทแนวเซพเกมส์ย้ายตัวครับให้ ทั้งภาค17-18 แล้วก็เก่าๆอีก(เก่าๆลงชุดลงรูปได้ แต่ 17-18 ทำไม่เป็นหาอยู่ว่าทำไง........)

อันนี้เป็นเว็บ โหลด ไฟล์ แพท ที่เขาทำครับ ย้ายตัว + อื่นๆ เกือบครบ https://www.imstudio.xyz

เลือก ภาคที่อยากได้ โหลดอันล่าสุดอันเดียวพอ ไฟล์เล็กมากๆ

เอาไปไว้มี่ C:\Users\HiKi NEETs By WEED\Documents\FIFA 18\settings (หรือที่เซพเกมส์นั้นละ....)

หากมีไฟล์ชื่อ Squads20171001142947 (ตัวอย่าง) ให้ลบออก แล้วลง อันที่โหลดมาไว้แทน........หมายเหตุ...ที่เราเคยสร้างหรือย้ายไว้จะหายนะครับ หากไม่อยากให้หายก็ไม่ต้องลบออกก็ได้แต่เปลี่ยนเป็นชื่อเราไว้ ก็ได้

เสร็จแล้วเข้าเกมส์ - หน้าจอหลัก ไปที่ customise - profile - แล้วก็ ไปที่ Load squads โหลดเซพ ที่เราโหลดมา ครับ เท่านี้ก็ย้ายตัวครบ

ไม่สามารถใช้เล่นกับโหมดผู้จัดการที่เราเล่นอันเก่า ต้องเริ่มใหม่

เวลาเราเล่นโหมดผู้จัดการ หน้าจอเลือกความยากและเวลา ต้องไปกด เปลี่ยนที่ Squads Used เป็น Current Cust""""""" ก่อนนะครับถึงจะใช้เราย้ายตัวโหลดมาเล่นได้

เข้าเล่นปกติ.....

แถม...Fifa 18 V10.01.2017 Trainer +9 MrAntiFun หาในกูรูได้

Options:
    1 Inf.Stamina Hunter
    2 Inf.Stamina Home Team
    3 Inf.Stamina Away Team
    4 Training Simulation Perfect Score
    5 Freeze Timer
    6 Inf.Skill Points Hunter
    7 Player Max Rating In Game Hunter
    8 Super Remaining Transfer Budget
    9 Super Starting Transfer Budget

ขอความรู้ด้วยครับหากใครทราบ

เราจะเปลี่ยนหรือเพิ่ม mini faces ได้อย่างไร ภาค 17 กับ 18 ไม่รู้วิธีทำ ใครรู้บอกหน่อยครับ จักขอบพระคุณอย่างสูง...

ปล.หากใครมีวิธีลงแพทอื่นๆก็บอกกันนะครับ จะได้แบ่งปัน ไม่ใช้ว่าด่ากันนะครับ......
    เซฟอัปเดตการย้ายทีมต้องโหลดอันไหนเหรอครับ เข้าเว็บแล้วงงๆช่วยผมหน่อยครับ ได้โปรด...
    :

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beer181235 อ่านกระทู้
    เซฟอัปเดตการย้ายทีมต้องโหลดอันไหนเหรอครับ เข้าเว็บแล้วงงๆช่วยผมหน่อยครับ ได้โปรด...
    https://openload.co/f/CJh6OGHCXv0/Latest_Squads.rar
    ลิ้งนี้เลย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    574
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sKY_wALKER อ่านกระทู้

สอนผมหน่อยครับว่าเลือกอันไหนมันต่างกันยังไง (ผมไม่เก่งภาษา) วันหลังผมจะได้ทำเองบ้าง เรื่องติดตั้งผมพอรู้ครับ แค่อยากรู้ว่าอันซ้ายกับขวา ต่างกันยังไง ขอบคุณมากๆครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย beer181235 : 4th October 2017 เมื่อ 20:39
    :

กล่าวขอบคุณ
    59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ beer181235 อ่านกระทู้

สอนผมหน่อยครับว่าเลือกอันไหนมันต่างกันยังไง (ผมไม่เก่งภาษา) วันหลังผมจะได้ทำเองบ้าง เรื่องติดตั้งผมพอรู้ครับ แค่อยากรู้ว่าอันซ้ายกับขวา ต่างกันยังไง ขอบคุณมากๆครับ
    โหลด ตัวล่าสุดอย่างเดียวพอครับ เจ้านี้เขาจะแก้ไขเรื่อยๆครับ db-2 ครับล่าสุดครับ ต่อไปจะมี v ใหม่เรื่อย ๆ ไปดูตัวอย่าง 17 ครับ พอทำแพทย้ายครบ ก็มาทำแพท สกิลต่างๆต่อให้ดีกว่าเดิม...

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    574
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    โหลด ตัวล่าสุดอย่างเดียวพอครับ เจ้านี้เขาจะแก้ไขเรื่อยๆครับ db-2 ครับล่าสุดครับ ต่อไปจะมี v ใหม่เรื่อย ๆ ไปดูตัวอย่าง 17 ครับ พอทำแพทย้ายครบ ก็มาทำแพท สกิลต่างๆต่อให้ดีกว่าเดิม...
    ขอบคุณมากครับ
    :

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    i3-4150 3.50 GHZ ram 8 gb gtx 750ti win 7 เล่นได้ไหมครับ จะแลคไหม

กล่าวขอบคุณ
    59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ redred99 อ่านกระทู้
    i3-4150 3.50 GHZ ram 8 gb gtx 750ti win 7 เล่นได้ไหมครับ จะแลคไหม
    ความเห็นส่วนตัวนะ เพราะคอมผมก็กากกว่ามาก ท่านมาก แต่เป็นวิน8.1เท่านั้นที่ต่าง

น่าจะได้+ปรับต่ำสุดดูครับ และปรับเล่นแบบเต็มจอ โดยย่อขนานจากเดิมลงดูเช่นปกติของผม 1920-1080 (16:9) ก็เป็นแบบเต็มจอ ให้แสดงผลน้อยลงเป็น 1280-720 (16:9) แทน ให้CPU+แรมและการ์ดจอส่งให้เกมส์ทำงานอย่างเดียว พยายามอย่ากดพับจอลงบ่อยจะดี...................

หากลองแล้วไม่ค่อยแลค ก็ลองปรับขนานจอให้ใหญ่ขึ้นดูเรื่อยๆจนสุด ไม่แลคไม่หน่วง ก็ลองปรับค่าต่างๆแบบ ออโต้ดูครับ....

หากผิดพลาดประการใดขออภัย.............

กล่าวขอบคุณ
    574
    ความเห็นส่วนตัวนะ เพราะคอมผมก็กากกว่ามาก ท่านมาก แต่เป็นวิน8.1เท่านั้นที่ต่าง

น่าจะได้+ปรับต่ำสุดดูครับ และปรับเล่นแบบเต็มจอ โดยย่อขนานจากเดิมลงดูเช่นปกติของผม 1920-1080 (16:9) ก็เป็นแบบเต็มจอ ให้แสดงผลน้อยลงเป็น 1280-720 (16:9) แทน ให้CPU+แรมและการ์ดจอส่งให้เกมส์ทำงานอย่างเดียว พยายามอย่ากดพับจอลงบ่อยจะดี...................

หากลองแล้วไม่ค่อยแลค ก็ลองปรับขนานจอให้ใหญ่ขึ้นดูเรื่อยๆจนสุด ไม่แลคไม่หน่วง ก็ลองปรับค่าต่างๆแบบ ออโต้ดูครับ....

หากผิดพลาดประการใดขออภัย.............
    ของผม CPU Intel Core 2 Quad Q9550 การ์ดจอ ZOTAC GTX 750TI 2GB 1 พัดลม RAM8GB WIN10PRO ปรับสุดทุกอย่างและ DX12 ด้วย เล่นลื่น 60 เฟรมตลอด ท่าดีใจและฉากหนังอยู่ที่ 30 เฟรม ครับ (หน้าจอผม 1400X900 ปรับภาพตามหน้าจอ)
    :

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    กดเปิดเกมส์แล้วไม่มีอไรเกิดขึ้นเลยอะครับ

BlackLoadGame TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,771
    ได้รับคำขอบคุณ: 51,182
    FIFA 18 (TITLE UPDATE 2) [FULL - STEAMPUNKS]

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    *สำหรับท่านที่ต้องการอัพเดทอย่างเดียวเท่านั้น!!
    FIFA 18 TITLE UPDATE 2 AND CRACK STEAMPUNKS - 1.45 GB
    - คลายไฟล์ - ก๊อปอัพเดท - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ STEAMPUNKS ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

Password: www.blackloadgame.com

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    *สำหรับท่านที่ต้องการอัพเดทอย่างเดียวเท่านั้น!!
    FIFA 18 TITLE UPDATE 2 AND CRACK STEAMPUNKS - 1.45 GB
    - คลายไฟล์ - ก๊อปอัพเดท - ก๊อปไฟล์ Crack ในโฟลเดอร์ STEAMPUNKS ไปวางที่ไดร์ติดตั้งเกม

(สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

Password: www.blackloadgame.com
    พวกรีแพค ต้องลงอัพเดทนี้ ด้วยหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ suraa อ่านกระทู้
    พวกรีแพค ต้องลงอัพเดทนี้ ด้วยหรือเปล่าครับ
    ลงใด้ครับ .........

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    59
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้

มาแว้ว ขอบคุณครับ.....ปล.เพิ่มรู้ว่ามีโปรแกรมทำ mobหรือแพท แบบ pes แต่ว่าทำได้แค่ 17 แต่ 18 รอก่อน โปรแกรมทำยังไม่เสร็จ........

ศึกษาได้ที่ http://www.redmessi.at/ ไม่ยากจริงๆ ใครรู้แล้วขออภัย..

ปล. 2 แพทใหม่นี้ของ v ไหน + ออกวันที่เท่าไรครับของอัพเดทปกติ ใครพอทราบ ....เพราะไว้ทำ + ดู DB ของนักเตะครับ....เล่นโหมดผู้จัดการ........อันที่ลงตัวเต็ม ของวันที่ 28 ที่ผ่านมา ตอนดู DB โกเมส อายุ16 แมนยูไม่มา ยังไม่มี ส่วนเว็บดู ค่าต่างๆ หรือ DB ต่าง ของเกมส์ sofifa.com นี้เลยครับ...ก่อนดูมองที่ มุมซ้าย ของเว็บ ที่เขียนว่า ตัวอย่าง FIFA 18 Aug 28, 2017 คลิก เลือกภาค + วัน ที่เราใช้แพทอัพก่อนนะครับ เพราะแต่ละวันแต่อัน ค่าพลัง+DB ไม่เหมือนกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย real21th : 8th October 2017 เมื่อ 15:02

กล่าวขอบคุณ
    59
    ลงเรียบร้อยเล่นได้ครับ....

แต่มีคำถามครับ....ผิดพลาดขออภัย.....

เช็คดูนักเตะและอื่นๆ เหมือนเดิมครับ

พยายามหาข้อมูลว่าตัวนี้อัพเท่าไร เห็นเขียนว่า FIFA 18 Title Update 2 Octobe

ซึ่งแพทนี้น่าจะมีการเพิ่มนักเตะและอื่นๆบ้าง แต่ก็ไม่เห็นเปลี่ยนแปลงครับ.....

ปล.ลบไฟล์เซพออกหมดเล่นใหม่หมด เหมือนเดิมครับ..........ไม่ทราบว่าพอจะมีข้อมูล อัพตัวนี้ไหมว่ามันเพิ่มอะไร

ขออภัยที่รบกวน ขอบคุณล้วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    มาแว้ว ขอบคุณครับ.....ปล.เพิ่มรู้ว่ามีโปรแกรมทำ mobหรือแพท แบบ pes แต่ว่าทำได้แค่ 17 แต่ 18 รอก่อน โปรแกรมทำยังไม่เสร็จ........

ศึกษาได้ที่ http://www.redmessi.at/ ไม่ยากจริงๆ ใครรู้แล้วขออภัย..

ปล. 2 แพทใหม่นี้ของ v ไหน + ออกวันที่เท่าไรครับของอัพเดทปกติ ใครพอทราบ ....เพราะไว้ทำ + ดู DB ของนักเตะครับ....เล่นโหมดผู้จัดการ........อันที่ลงตัวเต็ม ของวันที่ 28 ที่ผ่านมา ตอนดู DB โกเมส อายุ16 แมนยูไม่มา ยังไม่มี ส่วนเว็บดู ค่าต่างๆ หรือ DB ต่าง ของเกมส์ sofifa.com นี้เลยครับ...ก่อนดูมองที่ มุมซ้าย ของเว็บ ที่เขียนว่า ตัวอย่าง FIFA 18 Aug 28, 2017 คลิก เลือกภาค + วัน ที่เราใช้แพทอัพก่อนนะครับ เพราะแต่ละวันแต่อัน ค่าพลัง+DB ไม่เหมือนกัน
    มันคือตัวแพคอัพเดตนักแตพทีม ผู้เล่นเรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,771
    ลงเรียบร้อยเล่นได้ครับ....

แต่มีคำถามครับ....ผิดพลาดขออภัย.....

เช็คดูนักเตะและอื่นๆ เหมือนเดิมครับ

พยายามหาข้อมูลว่าตัวนี้อัพเท่าไร เห็นเขียนว่า FIFA 18 Title Update 2 Octobe

ซึ่งแพทนี้น่าจะมีการเพิ่มนักเตะและอื่นๆบ้าง แต่ก็ไม่เห็นเปลี่ยนแปลงครับ.....

ปล.ลบไฟล์เซพออกหมดเล่นใหม่หมด เหมือนเดิมครับ..........ไม่ทราบว่าพอจะมีข้อมูล อัพตัวนี้ไหมว่ามันเพิ่มอะไร

ขออภัยที่รบกวน ขอบคุณล้วงหน้าสำหรับข้อมูลครับ

รายละเอียดของอัพเดทไม่มีการเพิ่มนักเตะเลยนะครับ

รายละเอียด UPDATE 1 > https://fifaforums.easports.com/en/d...a-title-update

รายละเอียด UPDATE 2 > https://fifaforums.easports.com/en/d...itle-update-pc

กล่าวขอบคุณ
    59
    รายละเอียดของอัพเดทไม่มีการเพิ่มนักเตะเลยนะครับ

รายละเอียด UPDATE 1 > https://fifaforums.easports.com/en/d...a-title-update

รายละเอียด UPDATE 2 > https://fifaforums.easports.com/en/d...itle-update-pc

ขอบคุณครับ......พอดีพยายามหาไปเจอว่ามันวันที่ 2 ตุลา...ซึ่งตัวนี้ไม่ถึง.....

ขอคุณที่แนะนำครับ.....

ปล.หวังว่าจะมีมาอีกนะครับ รอตัวที่อัพนักเตะ....เพราะโหลดเซพย้ายทีมมันสร้างตัวแบบแปลกๆ

ปล. 2
    สงสัยเรื่องแพท
    อันนี้คงอัพระบบตัวเกมส์ อย่างเดียว ส่วนนักเตะ...ต้องออนไลแท้เท่านั้นที่อัพนักเตะอีกทีมั้ง....ถึงมี เพราะมันเพิ่มนักเตะตั้งแต่วันที่ 18 กันยายน ส่วนอัพเดท 2 นี้ ของ 3 + 7 ตุลาคม

เสียดายจัง...........รอแท้ลด ค่อยว่ากัน...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย real21th : 8th October 2017 เมื่อ 17:42

กล่าวขอบคุณ
    0

อันนี้อัพเดตจากทางค่ายนิ