ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

รายชื่อเกมแจกฟรี PlayStation Plus โซน 3

รายชื่อเกมแจกฟรี PlayStation Plus โซน 3 เดือนตุลาคม นำทัพด้วย Metal Gear 5

ตามมาติดๆด้วยรายชื่อเกมฟรีของชาวสมาชิก PlayStation Plus ในเดือนตุลาคมใน โซน 3 ที่ตามคาดเพราะนำทัพโดย Metal
    Gear Solid 5 : The Phantom Pain
    ตามโซน 1 ซึ่งถือว่าเป็นเกมฟอร์มยักษ์จากค่ายอื่นอีกเกมที่ถูกนำมาแจกฟรีๆ สำหรับแฟนๆ
    PS4 โดยถือว่าเป็นอีกภาคที่ประสบความสำเร็จ แม้ว่าจะมีดราม่าระหว่างผู้สร้างและค่าย Konami ก็ตาม

นอกจากนี้ยังมีเกม Strike Vector EX , In Space We Brawlและ Hue มาให้เล่นกันด้วย โดยสำหรับโซน 3 จะเปิดให้โหลดระ
    หว่าง 5 ตุลาคม ไปถึง 8 พฤศจิกายน นี้
    สมาชิก PlayStation Plus เตรียมไปโหลดกันได้เลย

PS4

Hue
    Metal Gear Solid 5 : The Phantom Pain
    Strike Vector EX
    In Space We Brawl

[PS Plus October 2017 Offers]

สำหรับรายชื่อเกม (โซน 1)

PS4

Amnesia Collection
    Hue
    Metal Gear Solid 5 : The Phantom Pain
    Sky Force Anniversary

PS3

Hustle Kings
    Monster Jam Battlegrounds

Vita

Hue

จะให้โหลดระหว่าง 3 ตุลาคม ไปถึง 7 พฤศจิกายน

CREDIT BY BEARTAI

ปล.ผ่านมาหลายวันแล้ว ว่าจะลงให้ดันลืมซะงั้น

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    เกมฟรีจาก Plus คือโหลดมาแล้วเล่นได้ 30 วันเหรอครับ เห็นเหมือนเขียน 30 day มันไม่มีถาวรใช่ไหม

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rebellionz อ่านกระทู้
    เกมฟรีจาก Plus คือโหลดมาแล้วเล่นได้ 30 วันเหรอครับ เห็นเหมือนเขียน 30 day มันไม่มีถาวรใช่ไหม
    เล่นได้ตลอด แต่คุณต้องคอยต่ออายุ PSN Plus (น่าจะใช่นะ)

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rang Zozor อ่านกระทู้
    เล่นได้ตลอด แต่คุณต้องคอยต่ออายุ PSN Plus (น่าจะใช่นะ)
    ได้แค่ 30 วันครับ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 91
    ถ้ามีpsn plus ณ ตอนแจกก็กดแอดเก็บมาไว้ได้ และเล่นได้ตลอดเมื่อมีพลัสอยู่ พลัสหมดอายุก็เล่นไม่ได้ แต่พอเติมแล้วก็เล่นได้ เติมรายปีคุ้มสุดครับ 1130 โดนประมาณ หรือรอตอนเติมพร้อมโปรแถมเกม ผมนี่พลัสเหลือๆก็รอเติมตอนมีโปรตลอด ได้เกมฟรีทุกเดือนผมก็คุ้มค่าพลัสละ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _Lucifer- อ่านกระทู้
    ได้แค่ 30 วันครับ
    ไม่ใช่ครับ เล่นได้ตลอดกาล ตราบเท่าที่เรายังเติม plus อยู่
    PARADOXXXX X X X X !!!!!!!

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบขอบคุณเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,134
    ได้รับคำขอบคุณ: 507
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rebellionz อ่านกระทู้
    ถ้าเติม Plus ไปสามพันปี ก็เล่นได้สามพันปี ครับ แต่ถ้า Plus หมดก็เล่นไม่ได้ครับ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ไม่ชอบเกมฟรีแบบนี้เลย ต้องคอยเติม Plus อยู่เรื่อย เหมือนเป็นการเช่าเกมมาเล่นมากกว่า พอค่าเช่าหมดก็ต้องคืนเค้าไป ไม่ได้มาเป็นของเราจริงๆ

เป็นผมถ้าเป็นเกมที่ชอบ จะซื้อมาเก็บแบบกล่องไว้เลยดีกว่า
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    แต่ก็ดีนะได้เช่าเล่น เผื่อไม่ชอบจะได้ไม่รก555
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: