ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    847
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,329

Jurassic World Evolution โชว์กราฟิกภายในเกม

ชมตัวอย่างใหม่ของ Jurassic World Evolution โชว์กราฟิกภายในเกม

Frontier ทีมพัฒนาเกม Jurassic World Evolution ได้ปล่อยวีดิโอตัวใหม่ออกมาให้แฟนเกมได้ชม จากก่อนหน้านี้เราได้

เห็นวีดิโอเปิดตัวแต่เป็นรูปแบบของ
    CGI ทำให้เราไม่ทราบได้ว่าสิ่งที่จะได้เห็นตอนเล่นจริงๆเป็นอย่างไร ส่วนวีดิโอตัวใหม่นี้จึง

ได้โชว์ in-game footage ที่ต้องบอกว่าดูดีไม่น้อยเทียบกับสเกลใหญ่แบบนี้ เนื้อหาภายในโชว์ให้เห็นสายพันธุ์ไดโนเสาร์ที่

เราคุ้นตากันดีคือ T-Rex, Raptors, Triceratops และอื่นๆ

Jurassic World: Evolution - Trailer

Jurassic World Evolution จะให้ผู้เล่นได้สร้างอุทยานไดโนเสาร์ของตัวเอง ไม่ว่าจะเป็นการพัฒนาสายพันธุ์ไดโนเสาร์แบบ

ใหม่, การสร้างสถานให้ความบันเทิงแก่ผู้เข้าชม หรือศูนย์วิจัยต่างๆ แต่ละหนทางที่ผู้เล่นได้เลือกจะนำไปสู่เส้นทางแตกต่างกัน

ออกไปและความท้าทายที่น่าตื่นเต้น ทางด้านกำหนดการปล่อยของเกมถูกวางไว้คร่าวๆคือปี 2018 บน Windows PC, Xbox

One
    และ PlayStation 4

CREDIT BY JUROPY

ปล.รอดูกันต่อไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,876
    ขอราคาเป็นมิตรกับโซนไทยจะดีมาก (30$)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,682
    ได้รับคำขอบคุณ: 873
    ผมว่าภาพมันดูหลงยุคไปหน่อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ดูไม่คอ่ยน่ากลัวยังไงไม่รู้ แต่ก็น่าลองติดตามจ้า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    436
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,070
    เกมน่าดึงเเต่ ราคาเริ่มไม่น่าดึงละ
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 12 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,876
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    สำหรับเกม RTS บริหารบ้านเมือง ภาพระดับนี้ ผมว่าก็ทันสมัยดีนะ

อย่าเอาไปเทียบกับพวกเกม FPS หรือ tps RPG สิ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    เรื่องภาพผมเฉยๆ ผมขอแค่มันมีอะไรให้ทำเยอะๆก็พอ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YcF อ่านกระทู้
    เรื่องภาพผมเฉยๆ ผมขอแค่มันมีอะไรให้ทำเยอะๆก็พอ
    ตามนั้น

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: