ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

Jurassic World Evolution โชว์กราฟิกภายในเกม

ชมตัวอย่างใหม่ของ Jurassic World Evolution โชว์กราฟิกภายในเกม

Frontier ทีมพัฒนาเกม Jurassic World Evolution ได้ปล่อยวีดิโอตัวใหม่ออกมาให้แฟนเกมได้ชม จากก่อนหน้านี้เราได้

เห็นวีดิโอเปิดตัวแต่เป็นรูปแบบของ
    CGI ทำให้เราไม่ทราบได้ว่าสิ่งที่จะได้เห็นตอนเล่นจริงๆเป็นอย่างไร ส่วนวีดิโอตัวใหม่นี้จึง

ได้โชว์ in-game footage ที่ต้องบอกว่าดูดีไม่น้อยเทียบกับสเกลใหญ่แบบนี้ เนื้อหาภายในโชว์ให้เห็นสายพันธุ์ไดโนเสาร์ที่

เราคุ้นตากันดีคือ T-Rex, Raptors, Triceratops และอื่นๆ

Jurassic World: Evolution - Trailer

Jurassic World Evolution จะให้ผู้เล่นได้สร้างอุทยานไดโนเสาร์ของตัวเอง ไม่ว่าจะเป็นการพัฒนาสายพันธุ์ไดโนเสาร์แบบ

ใหม่, การสร้างสถานให้ความบันเทิงแก่ผู้เข้าชม หรือศูนย์วิจัยต่างๆ แต่ละหนทางที่ผู้เล่นได้เลือกจะนำไปสู่เส้นทางแตกต่างกัน

ออกไปและความท้าทายที่น่าตื่นเต้น ทางด้านกำหนดการปล่อยของเกมถูกวางไว้คร่าวๆคือปี 2018 บน Windows PC, Xbox

One
    และ PlayStation 4

CREDIT BY JUROPY

ปล.รอดูกันต่อไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    ขอราคาเป็นมิตรกับโซนไทยจะดีมาก (30$)

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    ผมว่าภาพมันดูหลงยุคไปหน่อย

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

It where my Demon hide
    กล่าวขอบคุณ
    2,422
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,922
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    สำหรับเกม RTS บริหารบ้านเมือง ภาพระดับนี้ ผมว่าก็ทันสมัยดีนะ

อย่าเอาไปเทียบกับพวกเกม FPS หรือ tps RPG สิ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[YcF]Blue Blood
    กล่าวขอบคุณ
    1,886
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zerg อ่านกระทู้
    เรื่องภาพผมเฉยๆ ผมขอแค่มันมีอะไรให้ทำเยอะๆก็พอ
    มีเพียงคนที่ไม่ยอมแพ้เท่านั้นล่ะ ที่จะในได้สิ่งที่พวกเขาต้องการ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YcF อ่านกระทู้
    เรื่องภาพผมเฉยๆ ผมขอแค่มันมีอะไรให้ทำเยอะๆก็พอ
    ตามนั้น

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ดูไม่คอ่ยน่ากลัวยังไงไม่รู้ แต่ก็น่าลองติดตามจ้า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,081
    เกมน่าดึงเเต่ ราคาเริ่มไม่น่าดึงละ
    PC---I5-4590/asrock H97M Pro4/RAM 16 GB/GTX 1060 3GB OC/HDD 1 TB/SSD 120 GB/Rx-630W
    NB---i3-5005U/RAM 8GB/920M 2GB/HDD 500 GB

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: