ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Hybrid View

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

DLC ของ Assassin's Creed Origins ที่จะพาเราไปเผชิญหน้ากับมัมมี่!

เผยข้อมูล DLC ของ Assassin's Creed Origins ที่จะพาเราไปเผชิญหน้ากับมัมมี่!

สำหรับแฟนๆ Assasin's Creed ที่ตอนนี้น่าจะกำลังตั้งตารอคอยภาคใหม่ของเกมภาคีมือสังหารเกมนี้ โดยภาคนี้ใช้ชื่อภาคว่า Assassin's Creed : Origins ที่จะนำผู้เล่น

ย้อนกลับไปสู่ยุคอียิปต์โบราณ อันเป็นจุดกำเนิดของเหล่ามือสังหาร ผู้เล่นจะต้องพบเจอกับอารยธรรมอียิปต์โบราณอันสวยงาม และแฝงไปด้วยความน่าสะพรึงกลัวทั้งจากเหล่า

สัตว์ร้าย ไปจนถึงผีดิบมัมมี่กันเลยทีเดียว แม้ว่าตัวเกมจะยังไม่วางจำหน่าย แต่ทาง Ubisoft ก็ได้เปิดเผยข้อมูลของ Season Pass ของเกมที่เป็นทั้งเนื้อเรื่องของตัวเกม รวม

ไปถึงคอนเทนต์ที่อัพเดทให้ผู้เล่นฟรีๆอีกด้วย

The Hidden Ones
    เป็น DLC ที่จะมาเป็นปัจฉิมบท เรื่องราวสุดท้ายของเกมภาคนี้อย่างแท้จริง ซึ่งจะปล่อยให้ผู้เล่นได้เล่นกันในช่วงเดือนมกราคมปี 2018 ส่วน The Curse

of the Pharaohs
    ที่จะพาผู้เล่นไปเผชิญหน้ากับมัมมี่แห่งสุสานลึกลับ โดยทั้งสองเนื้อหาเสริมนี้เราจะยังคงเล่นเป็นตัวละครหลักประจำภาคอย่าง Bayek อยู่

ในส่วนของเนื้อหาที่จะอัพเดทให้ฟรีๆ นั้นจะมีทั้ง Photo Mode ที่ให้เราสามารถแชร์ภาพสวยงามที่ได้จากในเกม , Nomad's Bazaar shop โหมดที่จะมีภารกิจรายวันให้คุณ

ทำทุกครั้งที่ล็อกอินเข้าไปในเกม และที่สำคัญเลยสำหรับคนชอบเรียนรู้ ใครว่าเล่นเกมแล้วจะได้แค่ความบันเทิง เพราะคราวนี้ Ubisoft จัดโหมด Trials of the Gods , Horde

Mode
    และ Discovery Tour โหมดที่จะนำพาทุกท่านไปศึกษาและเรียนรู้ประวัติศาสตร์ของอียิปต์โบราณ

Assassin’s Creed Origins: Post-Launch & Season Pass Content trailer

Assassin's Creed : Origins จะวางจำหน่ายในวันที่ 27 ตุลาคมนี้ทั้งบนแพลตฟอร์ม PC (Steam , Origin , Uplay) , Playstation 4 , และ XBOX One สำหรับชาว PC

ท่านใดสนใจก็อย่าลืมไปซื้อมาเป็นเจ้าของแล้วรอวันวางจำหน่ายด้วยกันนะครับ!

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.ซัดกับเทพแห่งความตายกันเลยทีเดียว

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.:: MCR HELENA ::.
    The Walking Dead
    กล่าวขอบคุณ
    1,260
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,020
    ภาคนี้อาจเป็นภาคแรกที่มีสัตว์ประหลาดเหนือธรรมชาติปรากฏตัวก็เป็นได้........... น่าสนแหะ...
    Facebook :: Buddy Lord

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ THE MIZ อ่านกระทู้
    ภาคนี้อาจเป็นภาคแรกที่มีสัตว์ประหลาดเหนือธรรมชาติปรากฏตัวก็เป็นได้........... น่าสนแหะ...
    เริ่มมีความเป็นอิงประวัติศาสตร์+นิยาย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ให้ความรู้สึกขลังดีนะ อาจต้องวิ่งหนีมัมมี่5555 น่าติดตามจ้า
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Games Hub
    กล่าวขอบคุณ
    1,269
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,686
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นโคตร หลังจากBlack Flag ก็มีภาคนี้หละที่ผมสนใจ
    There is no Thank You and there is nothing right as long as we're downloading illegal games.

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    เป็นอะไรที่น่าสนใจมากครับ
    เดียวข้อไปเตรียมผ้าก๊อซ รอเลยและกันครับ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 374
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นทุกภาคครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    ก็ไม่รู้สิ ถอย1070 มาเพื่อเล่นซีรี่ย์นี้ แต่ออกสเปคมาก็นะ 555555555

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: