ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,562
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,555

แหล่มเลย! Ghost Recon Wildlands เปิดให้เล่นฟรี 3 วัน

แหล่มเลย! Ghost Recon Wildlands เปิดให้เล่นฟรี 3 วัน ทั้งบน PS4, Xbox One และ PC

ข่าวดีสำหรับผู้ที่ยังไม่ได้ซื้อเกม Tom Clancy's Ghost Recon Wildlands ครับ เมื่อทาง Ubisoft ได้เปิดโอกาสให้ผู้เล่นทั้งบนแพลตฟอร์ม

PS4,Xbox One และ PC ได้ดาวน์โหลดไปเล่นกันฟรีๆ เป็นเวลา 3 วัน ตั้งแต่วันที่ 12 ตุลาคม - 15 ตุลาคม (เที่ยงคืนนะ) ซึ่งผู้เล่นจะสามารถเข้าถึง

คอนเท้นท์ล่าสุดของตัวเกมผ่านการอัพเดตแพตช์ เพียงแต่จะเข้าไปแจมในคอนเท้นท์ที่เป็น DLC ไม่ได้ และถ้าหากผู้เล่นคนใดลองเล่นในช่วงเปิดฟรี 3 วัน

แล้วเกิดถูกใจ ทาง Ubisoft ก็มีโปรโมชั่นลดราคาเกม Ghost Recon Wildlands ถึง 50% (เหลือราคา 30 เหรียญฯ) เพื่อรองรับในช่วงดังกล่าวด้วย

โดยเมื่อซื้อเกมเต็มไปแล้ว ผู้เล่นจะสามารถเล่นต่อจากจุดที่เล่นค้างไว้ในช่วงที่เปิดทดลองเล่นฟรีได้เลย

รู้อย่างนี้แล้ว อย่ารอช้า รอโหลดมาลองเล่นกันก่อนโลด!

*Uplay/Steam hours are slightly different: 10/12 at 10:00am PDT to 10/15 at 1:00pm PDT*

CREDIY BY ONLINE-STATION

ปล.ใครที่ยังไม่ได้เล่น..รอโหลดเลย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ยังไม่ฟรีอ่ะ ว่าจะลองCoopกับเพื่อนฆ่าพ่อค้ายา หรือต้องโหลดหลังเที่ยงคืนครับ บ้านเขาช้ากว่าบ้านเรา1วันใช่มั้ย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย shine15599 : 12th October 2017 เมื่อ 14:39

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,562
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,555
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ shine15599 อ่านกระทู้
    ยังไม่ฟฟรีอ่ะ ว่าจะลองCoppกับเพื่อฆ่าพ่อค้ายา หรือต้องโหลดหลังเที่ยงคืนครับ บ้านเขาช้ากว่าบ้านเรา1วันใช่มั้ย
    หลังเที่ยงคืนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ซื้อการ์ดจอมานึกว่าแถมเกมนี้ดันเหลือแต่ For Honor เซง

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: