ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ WE2GAME.COM ขายเกมส์ PC ราคาถูก
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ
ขายเกม PC

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    1,564
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,555

บ้าคลั่งไปกับตัวอย่างสุดท้ายของ The Evil Within 2

บ้าคลั่งไปกับตัวอย่างสุดท้ายของ The Evil Within 2

ก่อนที่เกมภาคต่ออย่าง The Evil Within 2 จะวางจำหน่ายในวันที่ 13 ตุลาคมนี้ ล่าสุด Bethesda ได้ปล่อยตัวอย่างสุดท้ายออกมายั่ว

น้ำลายกันก่อน เชื่อว่าพอใครที่ได้เห็นตัวอย่างนี้น่าจะอยากเล่นเกมเพิ่มเป็นเท่าตัวอย่างแน่นอน

Launch Trailer [Red Band] | The Evil Within 2 (2017)

เกมจะเล่าเรื่องราวของ เซบาสเตียน คาสเตลาโน่ ที่กลับไปยังฝันร้ายในสเต็ม ระบบแสนประหลาดที่ช่วยให้ผู้คนสามารถเชื่อมต่อจิตใจของ

พวกเขาและแบ่งปันความคิด ประสบการณ์ และปัญญา ให้แก่กันได้ แต่ครั้งนี้มันจะมีความเป็นส่วนตัวมากขึ้นด้วยครับ ตามที่ Bethesda

บอกว่า “เขากำลังตามหาลูกสาว ลิลลี่ ผู้ที่เขาคิดว่าสูญหายไปเมื่อหลายปีก่อน และตอนนี้มันเป็นการแข่งกับเวลา เซบาสเตียนต้องช่วยลูก

สาวของเขาก่อนที่ทุกอย่างจะล่มสลายและพวกเขาทั้งคู่จะสูญหายไปในสเต็ม
    ”

เกมมีกำหนดวางจำหน่ายบน PS4, Xbox One และ PC

CREDIT BY 4GAMERTH

ปล.ภาคนี้เข้มข้นจริงๆ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,341
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,011
    Blog Entries
    1
    RE+Silent hill = The Evil Within

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,539
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,315
    1
    โอ้ยน่าเล่นมาก แต่แพงจัง
    เกมนี้ผมว่าทำดีๆ กลายเป็นตำนานได้เหมือน Dead Space หรือ Resident Evil เลยนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เกมสมัยนี้แพงเอาเรื่อง หน้าจะราคาสัก 1500 จะรอลดก็ไม่ไหว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kengooo : 13th October 2017 เมื่อ 01:28

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ตก 1100 บาทเองคับ ซื้อเว็บ cdkeys ถูกกว่าซื้อจาก steam โดยตรง เป็นคีย์ steam เหมือนกันแถมได้ dlc preorder อีกด้วย

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ถ้าไม่เห่อของใหม่อะไรมาก แนะนำให้รออย่างเดียวครับ สำหรับคนที่จะซื้อจริงๆ
    - ตอนที่ภาคแรก ออกใหม่ๆ เกมส์ราคา 60 Dollar (ประมาณ 1,980 บาท) หลังจากนั้น 1 ปีให้หลัง ปรับราคาเหลือ 20 Dollar (ประมาณ 660 บาท) *ไม่รวม Season Pass
    - แน่นอนว่าผมซื้อในอีกเกือบ 2 ปีให้หลัง ซื้อเกมส์ตัวเต็มพร้อม Season Pass ตอนลดราคาช่วงท้ายปีที่แล้ว ราคาไม่ถึง 500 บาท ใน Steam
    - เกมส์อื่นๆ ของค่าย Bethesda ช่วงออกใหม่ๆ ที่ราคา 60 Dollar ณ. ปัจจุบันก็ราคาครึ่งต่อครึ่งหลายเกมส์เหมือนกัน ยังไม่รวมตอนลดราคาอีก (ใครที่ใช้งาน Steam บ่อยๆ น่าจะรู้แล้ว)
    - ส่วนใครที่อดใจรอไม่ไหว รอดูเอาใน Youtube ก็ได้ครับ ไม่น่าจะผิดกติกาแต่อย่างใด

ปล. ตรงราคา 20 Dollar ผมใช้ตัวเลขอ้างอิงจากเว็ปนอกนะ ส่วนภาคแรกบ้านเราขายที่ 1,049 บาท https://steamdb.info/app/268050/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย titaniumx : 14th October 2017 เมื่อ 16:40

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ประชาอุทิศ ทุ่งครุ
    กล่าวขอบคุณ
    1,683
    ได้รับคำขอบคุณ: 295
    1
    น่าเล่นๆ แต่คงรอลดราคา
    ฮ่าๆๆ
    Core i5-3470 , ASRock H77 Pro4/MVP , KINGSTON 4GB*2 , GIGABYTE GTX660 Ti OC , WD 500GB & 1 TB , XFX Pro 850w , Corsair 450D

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: