ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
ค้นหาข้อมูลใน jokergameth.com
หน้าแรก สั่งซื้อสินค้า
กระดานพูดคุย เกี่ยวกับเรา

ozonegame.com

Luna Online

เวปไซท์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนเวปไซท์สปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ รองเท้าสุขภาพ Joker Game Official Fanpage กางเกงเล ดูหนังออนไลน์ บล็อคสาวไฮโซ ลงโฆษณา
ให้เช่า Colocation
รองเท้าเพื่อสุขภาพ
Facebook JKG
กางเกงเล
ดูหนังออนไลน์
บล็อคสาวไฮโซ

BlackLoadGame TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,770
    ได้รับคำขอบคุณ: 50,984

『◈ 1 LINK ISO ◈』➽ MIDDLE-EARTH: SHADOW OF WAR (ALL DLCS) [REPACK - VICKNET] (42GB) ➽ [FiLECONDO|MEKAFiLE|OPENLOAD|KUMPULBAGI]

ตัวเกมจะยังคงเป็นเรื่องราวที่ต่อกันจาก Shadow of Mordor การกลับมาของ Talion และ Celebrimbor หรือ Bright Lord ผู้ที่ต้องการสร้างแหวนวงใหม่และเผชิญหน้ากับเหล่าศัตรูที่ร้ายกาจที่สุดนั่นรวมถึง Sauron และ Nazgul ด้วย ตัวเกมเป็นแนวแอ็คชั่นผจญภัยแบบ Open World ที่มีจุดเด่นประจำภาคอยู่นั่นคือระบบ Nenesis หรือระบบความจงรักภักดีของเหล่าออร์ค ที่เราสามารถดึงเอาออร์คบางตนมาเป็นพวกได้ รวมไปถึงออร์คระดับหัวหน้าแต่ละคนจะมีความโกรธแค้น ชิงดีชิงเด่นซึ่งกันและกัน เราสามารถเข้าไปสอดแทรกสร้างสถานการณ์ ดึงออรค์ระดับหัวหน้าบางตัวมาเป็นพวก เพื่อสร้างกองกำลังที่แข็งแกร่งขึ้นมาได้ เราต้องใช้กลยุทธ์และการวางแผนที่ดีในการยึดที่มั่นหรือฐานทัพต่างๆ เพื่อต่อสู้กับกองกำลังของ Sauron

ผู้เล่นจะได้สัมผัสกับโลกอันกว้างใหญ่ของตัวเกมในหลายรูปแบบเพื่อสร้างเรื่องราวการดำเนินเรื่องที่ไม่เหมือนใคร รวมไปถึงการมีสกิลต่อสู้ใหม่ๆเข้ามามากมายทั้งสกิลการต่อสู้ระยะประชิดและระยะไกล ที่เพิ่มความสามารถในการลอบสังหาร รวมไปถึงภาคนี้ผู้เล่นจะได้ใช้พลังของแหวนได้ด้วย ทำให้เราสามารถควบคุมพลังอำนาจแห่ง Bright Lord ได้ และภาคนี้ผู้เล่นยังจะพบกับเหลา่สหายพันธมิตรร่วมรบใหม่ๆอีกมากมาย เช่น Eltariel นักล่า Nazgul ฝีมือฉมัง , Baranor ผู้นำแห่งหุบเขา Minas , Carnan จิตวิญญาณอันลึกลับผู้พิทักษ์ธรรมชาติ

ใครที่เป็นแฟนๆนิยาย The Lord of The Rings ไม่สมควรพลาดเกมนี้จริงๆครับ เพราะนี่คือเรื่องราวที่เป็นรอยต่อระหว่าง The Hobbit และ The Lord of The Rings ใครที่อยากเติมเต็มเรื่องราวของเกมให้สมบูรณ์ไปกับโลกของนวนิยายและภาพยนตร์ ก็อย่าพลาดที่จะหาเกมนี้มาเล่นกัน

Genre: Action, Adventure, RPG
    Developer: Monolith Productions
    Publisher: WB Games
    Release Date: 10 Oct, 2017

REPACK - VICKNET - 42.1 GB
    *ตัด High Resolution Texture Pack, 4K Cinematic Pack ไม่ลดคุณภาพเกม, เกมเวอร์ชั่น 1.0 รวม DLCs

ALL DLCS:
    - Middle-earth: Shadow of War - Champions of War
    - Middle-earth: Shadow of War - Gold Content
    - Middle-earth: Shadow of War - Sword Of Dominion
    - Middle-earth: Shadow of War - Starter Bundle
    - Middle-earth: Shadow of War - Expansion Pass

FiLECONDO 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    (สมัครโหลด VIP โหลดเร็ว แรง เต็มสปีด!!)
    MEKAFiLE 1.LINK (VIP)
    ลิ้งค์สำรองกดผ่าน >> (ouo.io) >> (Linkbucks)
    *ปรกติลิ้งค์ VIP จะไม่ผ่านคลอบลิ้งค์ ที่ผ่านเพราะป้องกันลิ้งค์ครับ.

MULTIUP + OPENLOAD + KUMPULBAGI

++ ไฟล์โหลดแทนกันใด้ ++

Password: www.blackloadgame.com

วิธีติดตั้ง
    เม้าส์ไฟล์ : ติดตั้งเกม : เล่น
    {แนะนำ: ขณะติดตั้งเกมไม่ควรเปิดหรือเล่นโปรแกรมใดๆ}

**ปิดแอนติ้ไวรัชก่อนติดตั้งเกม และปิดแอนติ้ก่อนเข้าเล่นเกม!
    ***ถ้าไม่มีแอนติ้ ปิด Windows Defender แทน

General Notes:
    - Block the game's exe in your firewall to prevent the game from
    trying to go online ..
    - If you install games to your systemdrive, it may be necessary
    to run this game with admin privileges instead
    - Mark our cracked content as secure/trusted in your antivirus program

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 14th October 2017 เมื่อ 04:33

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณรีเเพคสำหรับเกมสืนี้มากๆเลย 55

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Filecondo โหลดไม่ได้เหมือนเดิมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panuwitzman อ่านกระทู้
    Filecondo โหลดไม่ได้เหมือนเดิมครับ
    ผมโหลด MEKAFiLE คับ ชั่วโมงกว่าๆ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    373
    ได้รับคำขอบคุณ: 544
    FiLECONDO 1.LINK (VIP) REPACK - VICKNET - 42.1 GB โหลดพอได้นะ

กล่าวขอบคุณ
    373
    ขอแจ้งผลไว้แค่นี้ก่อน ทีแรกนึกว่าจะโหลดได้สวย กว่าตัวเต็มที่ก็ยังดหลดไม่ได้ แต่โหลดไป10G แบบกระท่อนกระแท่น ก็โหลดไม่ได้ กดโหลดต่อก็ไม่ให้โหลดตามภาพ

แถมส่งบอกเราอีก ว่าโหลดมากไป ไม่เข้าใจ FiLECONDO จริงๆตังก็เสียโหลดแล้วนะ แล้วไปได้นิดเดียวเกือบครึงคืน บอกโหลดเกินไร 200G

BlackLoadGame TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,770
    ได้รับคำขอบคุณ: 50,984
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ขอแจ้งผลไว้แค่นี้ก่อน ทีแรกนึกว่าจะโหลดได้สวย กว่าตัวเต็มที่ก็ยังดหลดไม่ได้ แต่โหลดไป10G แบบกระท่อนกระแท่น ก็โหลดไม่ได้ กดโหลดต่อก็ไม่ให้โหลดตามภาพ

แถมส่งบอกเราอีก ว่าโหลดมากไป ไม่เข้าใจ FiLECONDO จริงๆตังก็เสียโหลดแล้วนะ แล้วไปได้นิดเดียวเกือบครึงคืน บอกโหลดเกินไร 200G

เว็บนี้กดลิ้งค์ไปจะโหลดหรือไม่โหลด ระบบมันจะนับครับ ตัวอย่างว่า กดไปดูไฟล์ขนาด 20GB สัก 10 ครั้งและจะกดครั้งที่ 11 ระบบมันก็จะแจ้งเตือนว่าโหลดเกินกำหนดต่อวันแล้วครับ 200GB/วัน

กล่าวขอบคุณ
    373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gii1818 อ่านกระทู้
    เว็บนี้กดลิ้งค์ไปจะโหลดหรือไม่โหลด ระบบมันจะนับครับ ตัวอย่างว่า กดไปดูไฟล์ขนาด 20GB สัก 10 ครั้งและจะกดครั้งที่ 11 ระบบมันก็จะแจ้งเตือนว่าโหลดเกินกำหนดต่อวันแล้วครับ 200GB/วัน
    ทั้งๆที่เว็บตัวเองมีปัญหานี่นะ กดไปก็โหลดไม่ได้กดบ่อยก็ไม่ให้โหลด เจริญเหอะ FiLECONDO เว็บที่ต้องเติมเงินแต่ไม่เห็นหัวลูกค้า
    ผมไม่ได้ว่าท่านจิวนะ ....ใงดูแล้ว เหมือนผมจะเป็นคนผิดนะ 5555 เจริญๆ

ปล ok ตอนนี้ลองกดโหลดต่อ ได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pop99 : 13th October 2017 เมื่อ 08:50

กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 96
    โหลดเสร็จเรียบร้อย ทิ้งไว้ทั้งคืนเลย ฮ่าฮ่า

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pop99 อ่านกระทู้
    ทั้งๆที่เว็บตัวเองมีปัญหานี่นะ กดไปก็โหลดไม่ได้กดบ่อยก็ไม่ให้โหลด เจริญเหอะ FiLECONDO เว็บที่ต้องเติมเงินแต่ไม่เห็นหัวลูกค้า
    ผมไม่ได้ว่าท่านจิวนะ ....ใงดูแล้ว เหมือนผมจะเป็นคนผิดนะ 5555 เจริญๆ
    อดทนครับผมก็โหลดกระท่อนกระแท่นทั้งคืน ไม่เป็นไร VIP มีหลายวัน วันนี้ได้แน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้
    โหลดเสร็จเรียบร้อย ทิ้งไว้ทั้งคืนเลย ฮ่าฮ่า

อดทนครับผมก็โหลดกระท่อนกระแท่นทั้งคืน ไม่เป็นไร VIP มีหลายวัน วันนี้ได้แน่นอน
    มะกี้ลองกดโหลดต่อ วิ่งแรงละ ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ปล ok ตอนนี้ลองกดโหลดต่อ ได้แล้ว
    เกมนี้ขายใน overclockzone 600 บาทเองนายเอาตังเติม vip ไปซื้อเถอะ เพราะระบบในเกมมันต้องการออนไลน์(มาก) ในการเล่น เตือนแล้วนะ

กล่าวขอบคุณ
    78

เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ opera8100 อ่านกระทู้

เล่นได้ 100% ครับ
    เปิดกล่อง silver loot ใน market ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้นี่แมวเลย ไล่ตีบอส 100 ชม.วนไป

กล่าวขอบคุณ
    78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winter. อ่านกระทู้
    เปิดกล่อง silver loot ใน market ได้ไหมครับ ถ้าไม่ได้นี่แมวเลย ไล่ตีบอส 100 ชม.วนไป
    อ่อไมไ่ด้ครับ ผมมาลองเล่นดูก่อนว่าผ่านมั้ย ผ่านก็จะซื้อครับ ไม่ผ่านก็ไม่ซื้อ

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ่อไมไ่ด้ครับ ผมมาลองเล่นดูก่อนว่าผ่านมั้ย ผ่านก็จะซื้อครับ ไม่ผ่านก็ไม่ซื้อ
    รอแครก ให้ออนไลน์ได้ครับ เห็นฝรั่งทำกันอยู่ งกๆ

กล่าวขอบคุณ
    373
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Winter. อ่านกระทู้
    เกมนี้ขายใน overclockzone 600 บาทเองนายเอาตังเติม vip ไปซื้อเถอะ เพราะระบบในเกมมันต้องการออนไลน์(มาก) ในการเล่น เตือนแล้วนะ
    ประมาณนั้นครับโหลดมาลองก่อน ใกล้เสร็จละ

กล่าวขอบคุณ
    231
    ได้รับคำขอบคุณ: 167
    มันต้องใช้ gtx1080 redeem ไม่ใช่หรอครับ key ใน ocz อ่ะครับ
    ___Shut up and Take money___]]

กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    file condo อุตส่าไปซื้อบัตรสรุปว่าตันที่ 1mb วิ่งเกินนี้ไม่ได้เลย ........

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AjajaKidz อ่านกระทู้
    file condo อุตส่าไปซื้อบัตรสรุปว่าตันที่ 1mb วิ่งเกินนี้ไม่ได้เลย ........
    ของผมยัง 2 Mb อยู่ โชคดีไป 5555
    CPU I5 6600K | VGA GTX1060 | RAM G.SKILL 16 GB | MB Z-170I PRO GAMING | PWS SILVERSTONE 450W |

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ลองเล่นแล้วปรับสุดยังไงภาพก็ดูกากๆมีใครเป็นบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babydargoon อ่านกระทู้
    ลองเล่นแล้วปรับสุดยังไงภาพก็ดูกากๆมีใครเป็นบ้างครับ
    ค่า Dynamic Resolution ปรับเป็น Off ครับ แล้วภาพจะคมชัดไม่เบลอๆ แต่กินเครื่องหนักเหมือนกัน FPS ลดกระหน่ำกันเลยทีเดียว สเปคกลางๆนี่ต้องเล่นซัก 60 เบลอนิดๆ
    CPU I5-4690 3.50 GHz RAM 16 GB GPU AMD R7 370 Gaming 2G

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอบคุณครับ ภาพคมละอิอิอิ

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    Filecondo ความเร็วตกมากวิ่งแค่ 1mb เอง ใครมีวิธีแก้ปัญหาบ้างครับ

กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    MEKAFiLE เด้งทีละ1-3 mb เอง...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Mr.UnHuMan : 13th October 2017 เมื่อ 17:02
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    filecondor นะเวลานี้ยังไม่เกิน 1m เหมือนเดิมครับ ของท่านอื่นเป็นไงบ้าง หรือ เป็นเครื่องผมคนเดียว ขอ เสียงหน่อยครับ - - แจ้งไปแล้ว ก็ เงียบเลย