ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Game Reporter
    กล่าวขอบคุณ
    4,578
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,741

God Eater 3 เผยภาพชุดใหม่เกี่ยวกับอาวุธและหน้าตาบอสภายในเกม

God Eater 3 เผยภาพชุดใหม่เกี่ยวกับอาวุธและหน้าตาบอสภายในเกม

หลังจากเปิดตัวอย่างเป็นทางการไปเมื่อสัปดาห์ที่แล้วกับภาคใหม่ที่หลายคนรอคอย God Eater 3 เกมแนว Action ล่าปีศาจผลงานชิ้นใหม่ของ Bandai Namco ล่าสุด

ได้มีการปล่อยภาพ Screenshots ชุดใหม่ออกมาให้ได้ชมกันแล้ว ซึ่งเราจะได้เห็นรายละเอียดกราฟฟิคภายในเกม รวมไปถึงเหล่า Boss สุดโหดที่จะได้ต่อกรเพียบ

นอกจากนี้ยังจะได้เห็นอาวุธประเภทต่างๆ อีกด้วย โดยเนื้อเรื่องใน God Eater 3 เป็นเหตุการณ์หลายปีนับจากภาคที่แล้ว โลกยังคงเป็นสถานที่อันตรายของเหล่ามนุษย์อยู่ดี

กลุ่ม God Eater ยังคงต่อสู้เพื่อปกป้องมนุษย์จากเหล่าอารากามิสายพันธุ์ใหม่ที่พร้อมจะทำลายล้างมนุษย์ที่เหลือรอดได้ทุกเมื่อ แถมดูเหมือนปัญหาจะไม่ได้มาจากภายนอก

เท่านั้น ในกลุ่ม God Eater ก็มีปัญหาด้วนเช่นกัน พวกเขาจะผ่านอุปสรรคไปได้หรือไม่ก็ต้องไปติดตามในเกม

โดยตัวเกม God Eater 3 มีกำหนดวางจำหน่ายทุกโซนอเมริกา, ยุโรป และ ซี [SEA] ส่วนเรื่องเครื่องที่จะลงยังไม่มีการประกาศในตอนนี้

God Eater 3 Announcement (English)

CREDIT BY PLAYULTI

ปล.รอดูความคืบหน้าต่อไป

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ในที่ๆ "มีฉันและเธอ" หิ้วๆ
    กล่าวขอบคุณ
    338
    ได้รับคำขอบคุณ: 392
    จะลง PC ไหมน่า ภาค 2 ผมเวียนเล่น 2 ครั้งและ ชอบสายเคียวนี่และ

Predator 17x i7 7820HK GeForce GTX 1080 8GB GDDR5X32 32GB DDR4

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    เกมเพลย์ สนุกดี ถ้าปรับปรุงกราฟฟิคให้ดีกว่านี้จะแจ่มมาก

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อย่าปรับ กราฟฟิกเลยครับ เดี๋ยวผมเล่นไม่ได้ เล่นดาบภาค 2 มาก็สนุกดีนะแต่เล่นไปนานๆนี้ง่วงเลย มันจำเจไปหน่อย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    จะ 2D ก็ไม่ใช่ จะ 3D ก็ไม่เชิง ถ้าเล่นเหมือนเดวิวเมคาย จะมันส์มากเลย ตอนนี้รอดูสเปกไปก่อน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 48
    โมกระสุนกันสนุกแน่ บอสยิงสองทีตาย

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    มันส์กับการฟันบอสแน่ๆ น่าติดตามรอชม
    ผู้ประสานงาน OffGamers.com ประเทศไทยอย่างเป็นการ
    ว่างก็มาทักทายกันได้ในเพจFB นะจ้ะ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: