ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164

Windows can't access this disc - เวลาเม้าไฟล์ ISO ครับ

ตามภาพเลยครับ จำไม่ได้ว่าไปลบอะไรตัวไหน ออก แต่เหมือนเคยลบออกอยู่ครับเพราะ ถาดใส่แผ่นมันมีปัญหา
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-

Upload Games PC
    กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,824
    ลองลบตัวเก่าออกก่อนนะครับ [ถอนให้เกลี้ยงเลย] และลองลงพวก Daemon Tool Ultra หรือ UltraISO ดูครับเอาแบบ Full Version นะครับเพราะถ้าโหลดแบบพวกประเภท Lite เช่น Daemon Tool Lite ฟังก์ชั่นอาจจะไม่ครบทำให้ไม่สามารถเปิดไฟล์ได้ครับ ^_^
    ฝากช่อง Youtube ไว้ด้วยนะครับกด Like กด Subscribe เป็นกำลังใจให้ด้วยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 164
    UltraISO Premium Edition 9.7.0.3476 ใช้ตัวนี้ครับ ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม
    ถ้าถามว่าผมทำยังไง ผมคลิกขวาที่ไฟล์ ISO แล้วก็เลือก UltraISO > Mount to drive F:
    หลังจากคลิก ก็เงียบครับไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเลยย้อนไปหน้า Mycomputer แล้วก็คลิ๊กเข้า ไดร์ F:

ก็ปรากฏขึ้นเหมือนเดิมครับ

พอมาลองกับ DTUltra5.1.0.0582 ก็ยังเป็นเหมือนเดิมครับ
    สงสัยต้องลงวินใหม่ 55555555555
    ตลกดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย [R]uBik : 19th October 2017 เมื่อ 00:02
    -_____-[มาใหม่ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วย]-______-